ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" รวมรูป MEETING PITBULL PHUKET 30-8-52 "
  • " รวมรูป MEETING PITBULL PHUKET 30-8-52 "

งานนี้คนมากันล้น หลาม มันๆ หนุกๆ กันทั้งคน ทั้งหมา

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ครับ

แล้วเจอกันอีกครั้งในสิ้นเดือน กันยายาม 2552 ครับ

ขอบคุณมากมาย
  • รูปห่า ไรว่ะ
  • รูปแรก หมาผม Faroh อายุ 7 เดือน
    ไฟล์แนบ
    AA_resize.jpg 26K
  • อีกตัว ซอนย่า
    ไฟล์แนบ
    ghjjhkghgkhgkgkg_resize.jpg 30K
  • ลูกหมา พอลล่า
    ไฟล์แนบ
    polla_resize.jpg 37K
  • มาดูหมานักลาก เจ้าเลโต้ และเจ้าของคุณกาน
    ไฟล์แนบ
    1_resize.jpg 24K
  • กับการโชว์ลากรถกะบะ
    ไฟล์แนบ
    aaaaaaaa_resize.jpg 24K
    aaaa_resize.jpg 28K
    aaa_resize.jpg 23K
  • มาลาก ล่ารางวัลกันไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled2009.jpg 89K
  • เเล้วเจอกันนะพี่เดียวงายนี้มีของดีจะโชว์
    อยากรู้ไปดูกันนะคับ
  • เมื่อลากรถก็ขยับ
    ไฟล์แนบ
    a22_resize.jpg 25K
    a11_resize.jpg 25K
  • สุดยอดครับเลโต้ อีกหนึ่ง OTOP ของดีเมืองภูเก็ต

อดีตนักลาก 4 ตันกว่า

ออกตัวลากโดยใช้คำสั่ง

ตอนเจ้าของสั่งคอยมันก็คอย ปลดสายจูงออก มันก็นั่งของมัน

นับถือเจ้าของมากๆ ฝึกได้ดีมากๆ ถ้ามีเมียฝึกเมียให้ได้อย่างนี้นะพี่กาน...................
    ไฟล์แนบ
    12121212_resize.jpg 33K
  • อีกด้านของหมา มาร่วมลากกันแบบหนุกหนาน

พี่ๆ น้องๆ กันไม่ต้องอาย ลากได้บ้าง ไม่ได้บ้าง

เอาแบบฮาๆ หนุกหนาน
    ไฟล์แนบ
    6_resize.jpg 24K
    5_resize.jpg 24K
    4_resize.jpg 24K
  • ลากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    8_resize.jpg 23K
    9_resize.jpg 22K
    10_resize.jpg 27K
  • ใครยากลาก มาลากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    12_resize.jpg 24K
    13_resize.jpg 22K
  • ภาพนี้นาทีระทึก เจ้าเลโต้มาโชว์การลากครั้งที่ 2

พอมันออกตัวเท่านั้น สายลากถึงกับขาด หมาหัวทิ่ม ทึ่งมากในพลังของมัน

สุดยอด ฝึกหมาได้ดีมากพี่กาน.............................
    ไฟล์แนบ
    14_resize.jpg 22K
  • มาดูคนที่มาร่วมงาน งานนี้คนเยอะดีครับ
    ไฟล์แนบ
    ๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅ_resize.jpg 30K
  • คน
    ไฟล์แนบ
    ภภภภภภภภภภภภภภภภ_resize.jpg 31K
  • คน
    ไฟล์แนบ
    ถถถถถถถถถถถถถถถถ_resize.jpg 31K
  • คน
    ไฟล์แนบ
    a6_resize.jpg 29K
  • ดูอยู่
  • มาดูหมากันบ้างครับ.......................ง
    ไฟล์แนบ
    17_resize.jpg 29K
    16_resize.jpg 17K
    15_resize.jpg 16K
  • หมา
    ไฟล์แนบ
    6666_resize.jpg 28K
    19_resize.jpg 32K
    18_resize.jpg 32K
  • หมา
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 28K
    A.jpg 40K
    5555555_resize.jpg 26K
  • หมาบ้าง คนบ้าง
    ไฟล์แนบ
    ad_resize.jpg 30K
    AB_resize.jpg 26K
    aaaa_resize2.jpg 28K
  • ต่อเลย
    ไฟล์แนบ
    cc_resize.jpg 27K
    c_resize.jpg 27K
    bb_resize.jpg 27K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    ok_resize.jpg 23K
    ghjjhkghgkhgkgkg_resize2.jpg 30K
  • อีก สวยครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    P8300160_resize.jpg 36K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    a2_resize.jpg 27K
    a1_resize2.jpg 28K
    P8300162_resize.jpg 36K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    a4_resize.jpg 27K
    a3_resize.jpg 29K
  • แค่นี้พอนะครับสำหรับรูป

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ป๋ามาร์ค มากครับที่ให้พื้นที่บอร์ดลงรูปและประชาสัมพันธ์

และขอบคุณทุกกลุ่ม ทุกท่านที่มาร่วมงานนี้ครับ

แล้วพบกันใหม่ ปลายเดือนกันยายน 2552 ครับ

ขอบคุณมากมาย
  • :o010:แจ่มครับ

เรียนเชิญงานลากที่ กทม.เลยนะครับ กิจกรรมดีดีนำมาให้พี่น้องได้ชม เยี่ยม :063::063:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0092.jpg 41K
  • เยี่ยม
  • ยินดีด้วยครับ

เคยคิดไว้ว่าอยากจะไปจัดงานที่ภูเก็ตสักครั้ง ไม่ทราบว่าจะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ
  • ไม่รู้จำพาสเวิร์ดได้รึเปล่า
  • อ่าว ถูกเฉย
    ผมเวป phuketdog นะครับ
    คุณพี่ Mafia ถ้ามาจัดงาน มีอะไรให้ช่วย
    แจ้งทางคุณ 2 wheel / kanphuket ได้เลยครับ
    เต็มที่
    ที่เวปมีห้องพิทบูลโดยตรงครับ
    สนับสนุน
    http://www.phuketdog.com/webboard/index.php?board=31.0
  • วันงานมิ้ตติ้งเจ้าเลโต้ของผมลากสุดใจขาดดิ้นทำให้ผมไม่หน้าแตก:030: ถ้ามันยืนเฉยหรือหันหลังกลับผมคงหน้าแตก:012: ผมรู้สึกภูมิใจเหมือนกันที่ได้นำเจ้าเลโต้ไปสาธิตการลากน้ำหนักให้พี่น้องชาวภูเก็ตได้ดูกันจะได้เป็นการเปลี่ยนความคิดฝั่งใจที่ว่าพิตบูลเป็นสุนัขอันตรายความจริงแล้วพิตบูลเป็นสุนัขที่เรียกได้ว่าเฟรนรี่มากๆ ประมาณว่านายมันทำอะไรนายมันไปที่ใหนมันก็ถึงใหนถึงกันไม่เคยแสดงความอ่อนแอออกมาเลย อันที่จริงนั้นพิตบูลเป็นสุนัขที่เต็มไปด้วยความสามารถแล้วแต่เจ้าจะฝึกให้มันทำอะไร วันงานผมเองก็แปลกใจว่าทำไมคนถึงมาเยอะจังเพราะพวกเราประชาสัมพันธ์กันแค่เล็กน้อยไม่กี่เว็บ แต่ยังไงยังไงก็ มีพิตมีเพื่อนครับ พี่น้อง:062::065:
  • ที่มาเยอะเพราะได้ยินกิตติศัพท์ของเจ้าเลโต้ไง

เลยแห่มาดูกัน 555

ดีที่ไม่หน้าแตก 555
  • :013: มีงานนี้ได้เพราะพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาวภูเก็ตที่ช้วยกันครับ

ถ้าพี่ๆชาว pitbullzone อยากมาสนุกด้วยกันยินดีครับ :063:
  • :015: พี่การ ครับ

วันนั้นยังไม่ได้พูดคุยกะพี่เลย

ต้องขอโทษด้วยนะครับ
  • เห้อๆ เจ้าfaroh 7 เดือนจริงอะ มันใหญ่เกินไปไหม
    หมาใหญ่แบบนี้พ่อแม่คงนอกแน่ๆเลย ลงรูปเจ้าตัวนี้ให้ดูหน่อยครับ
    พ่อแม่เป็นใคร ขอบคุณนะครับ
  • ไม่น่าเป็นไปได้ น่ามากกว่า7เดื่นนะครับ
    ผมดูแล้วตัวมันรูปล่างมัน น่ามากกว่านี้ครับ
    ขออภัยด้วยถ้าผิดครับ แต่สนใจครับ
  • หมาน่ารักดีครับ
  • คุณ 2_WHEELครับ Faroh คอกเดียวกะมันนี่ ใช่ป่าวครับ
  • ยินดีต้อนรับครับป๋ามาร์ค ถ้าจะมาจัดงานภูเก็ต สนับสนุนเต็มที่ครับ

ส่วนหมาผม Faroh มันเกิดเดือน มกราคม 2552 อายุก็ประมาณ เจ็ดเดือน

หมาไทยครับ ผมซื้อมาจากคุณน้ำเชียงใหม่ เป็นหลาน Hericane ครับ

ตัวมันใหญ่และโตเร็วมากจริงๆ คอกเดียวกับคุณ MONEY และคุณ Taxi

มีอีกตัวหมาแดงสายไทยเกอร์ ลูกวัน วัน ตัวนี้อายุไกล้เคียง Faroh

ชื่อ BIKER ตัวใหญ่กว่านี้อีก

หมามันใหญ่ ไม่ใหญ่มันขึ้นอยู่กับสายพันธ์ และการเลี้ยงดูครับ แต่ผมให้เครดิตสายพันธ์มาอันดับที่ 1
  • รูปพี่น้อง Faroh ตอนเด็กๆ และรูป Faroh ตอนเด็กๆครับ

พ่อแม่มันดูตามลิงค์ด้านล่างครับ

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/203
    ไฟล์แนบ
    พี่น้อง.jpg 63K
    7.7.jpg 43K
    2.2.jpg 27K
  • ไม่แน่นะครับ ผมอาจจะได้ไปจัดงานที่ภูเก็ตสักครั้ง
    คงต้องขอความช่วยเหลือจากทุกท่านที่นั่นแน่ๆ
  • เจ้าเลโต้มันพัฒนาไปเยอะเลยครับ
  • น่าเสียดายไม่ได้กลับบ้าน ติดตามอยู่ตลอดตั้งแต่เว็บเก่า

ไว้กลับไปจะไปร่วมด้วยครับ

ผมอยู่กะทู้สายกัดครับ
  • มาเลยครับ ป๋ามาร์ค ยินดีต้อนรับ และให้ความร่วมมือเติมที่
  • เห้อๆ 8 เดือนจริงหรือครับ ทำไหมมันหน้าน่ายังกะ 11 เดื่อนเลย
    สงสัยให้กินดีอยูดี
  • :013: D เลยครับพี่มาจัดงานทีภูเก็ตกัน

ภูเก็ตจัดได้เป็นที่รุ้จักในวงการหมามากขึ้นครับ และเราจะได้มีเพื่อนๆมากขึ้นครับ

ปล. คนภูเก็ตครับ