ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมุดตอกผูกสายจูง
  • ใครที่มีปัญหาเกี่ยวกับ สายจูงพันกับหลัก หรือ หมุดลองทำเเบบนี้ดูนะคับ:m101::m113:
    ไฟล์แนบ
    หมุด3.jpg 85K
    หมุด2.jpg 76K
    หมุด4.jpg 99K
    หมุด1.jpg 68K
  • :006::005:
    ไฟล์แนบ
    tun4.JPG 77K
  • อะไรที่เราทำเองได้ ภูมิใจดี:o013:

แต่ถ้าใครมีแบบอื่นๆ มาแรกเปลี่ยนกันชมบ้างนะคับ:o001:

สำหรับผม สายจูง สายผูก หมุด ลูกหมุน ทำเองถูกใจ + ถูกตังค์ กว่าคับ แบบว่า งบน้อยอ่ะ:o006:

ติดอย่างเดียวที่ไม่ทำ คือเครืองวิ่ง ได้คุยกะท่านปลัด เลิศชาย ท่านบอกว่า ถ้ามีเครื่องเราก็ไม่ได้ออกกำลังกาย:o056:ด้วยอ่ะดิ........:o028:..
  • หใุดความยาวเท่าไหร่ครับกลัวว่าจัสั่นไปเวลากระชากกลัวหลุดครับ

ขอบคุณครับ
  • วันไหนฝนตก ก็ เล่นดึงผ้าหรือดึงเชือกกับมัน
    ได้ออกกำลังกายทั้งคนทั้งหมา
    ไม่ต้องใช้เครื่องวิ่งครับ น้ำหนักผมลดไป เกือบ 5 กิโลโดยไม่ได้งดอาหารเลย
    ไฟล์แนบ
    red Julong@7 month 27 day (49).jpg 45K
  • วิ่งไม่ทันคร๊า......แหะๆ
  • :o001:ผมใช้เหล็กข้ออ้อย ขนาด 6 หุล ยาว 60 cm. ทำเป็นแกนหมุด เเล้วใช้เหล็กเส้น 2 หุล
    ทำเป็นแกนหมุน เชื่อมรอยต่อ ทุกรอย อย่างดี เพื่อความแข็งแรงครับ
    ปลอดภัยครับคุณ N1SPECII