ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายแม่หมา 1 ตัวครับ
  • ขออนุญาตขายแม่หมา 1 ตัวครับ 1000 บาท ลายเสือให้ลูกสวยมากเลยครับ 084-1195594 สมุทรสาครครับ
    ไฟล์แนบ
    pogpag.JPG.JPG 32K
  • สลึง:

ไม่สงสารมันรือครับ แล้วทำไหมถึงขายล่ะ

ผมสนใจเหมือนกัน แต่ก้ออยากทราบประวัติของสุนัขก่อนนะ

แล้วถ้ายังงัยช่วยตอบให้หน่อยนะครับ
  • อยากรู้เหมือนคุณ guest เหมือนกันครับ ทำไม ขาย 1000 บ.ล่ะครับ ทำเหมือนไม่เห็นคุณค่าของมันเลยนิครับ......ทีแรกนึกว่าตก 0 ไปหนึ่งตัว แต่ไม่ใช่.....:o004:
  • ดูแววตาหมาสิ :022:
  • ท่าทางหมา มันจะงอนนะครับ :m009::m009:
  • สีมันสวยดีเน้อทุกท่าน..สงสัยมันจะงอนอย่างที่คุณเทอร์โบ บอกขนาดกล้องมันยังไม่มองเลย...:o004:..แต่เจ้าของเค้าคงมีเหตุผลส่วนตัวของเค้าแหละ..:m009:
  • ขอดูหน้าชัดๆหน่อยคับ ดุไหม สายไหน อายุเท่าไหร่ คลอดกี่ท้องแล้ว อยากได้คับ
  • :030:ผมไปดูมาแล้วคับ..ของเขาดีจริงๆแต่ตอนนี้ขาเจ็บอยู่คงต้องรอให้หายก่อน ( พ่อเขาดุมากๆ ) :012:
    ไฟล์แนบ
    00155_7.jpg 22K
  • ขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.ส่วนที่สงสัยกันว่าทำไมขาย คือว่าใจจริงไม่ได้อยากขายเลยครับ แต่ว่ามีปัญหาครับคือว่าตัวนี้ไม่ดุกับคนเลยครับ เชื่องกับคนมากๆแต่กับหมาไม่ได้ครับ ไม่นานมานี้ออกไปกัดหมาข้างนอกตายไปตัว แล้วอีกไม่กี่วันหมาบ้านผมอีกตัวก็โดนวางยาเลยครับ พ่อก็เลยบอกว่าถ้าหลุดไปกัดเด็กข้างบ้านล่ะติดคุกแหง ลองหาคนรับไปเลี้ยงดูละกัน ก็เลยต้องขายครับ ราคานี้ก็เหมือนให้ล่ะครับ
  • :005:ขอขอบคุณมากคับ

ที่ให้เจ้าต๊อกมา ทำให้รู้ว่าสุนัขที่ทรงพลังมันมีอยู่จริง ล่าสุดเขาลากผมไปกัดกับหมาเพื่อนบ้านอยู่ห่างกัน 5 หลัง ลากไปถึงหลังที่ 4 โชคดีที่เอาเขาอยู่ก่อน แต่ถ้าเป็นแมว 55555 ขอโทษผมลั้งเขาไม่อยู่จริงๆ เรื่องความดุกับคนหายห่วงไม่มีเลยแต่กับเด็กขอดูใจกันไปก่อน...ยังไม่ไว้วางใจเท่าไหล่นัก
    ปล. ขอขอบคุณP.misterpee. มากที่ไว้วางใจให้ดูแลเขาแทนแล้วจะส่งภาพมาให้ดูน่ะคับ:024: