ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้ไหว้จ้าว
  • พรุ่งนี้ไหว้จ้าวแล้ว......ได้เริ่มต้นสิ่งใหม่สักที
    ที่ผ่านมาโดนมาเยอะครับดีเหมือนกันที่ได้รู้ความจริงของคนหลายๆอย่าง
    ตอนนี้ผมรู้สึกสบายใจขึ้นเป็นปกติแล้ว
    ขอขอบคุณพี่เปา พี่น๊อตนะครับที่ทำให้ผมตาสว่างรู้ว่าใครควรคบไม่ควนคบ และขอโทษที่เคยคิดไม่ดีกับพวกพี่ ขอบคุณจริงๆคับ
    ขอบคุณ Freedom Pit ทุกคน พี่แมส พี่อาท ป๊อป น้องนิว โต้ง และพี่ๆน้องๆอีกหลายคนนะครับ ที่ให้กำลังใจและเชื่อใจ
    ขอบคุณ พี่นพ เฮียเหลียง( เราต้องเลือกคบคน ) เฮียยุทธ ที่ให้คำปรึกษา และผู้ใหญ่ใจดีทั้งหลายแหล่ที่ไม่ได้เอ่ยนาม

และที่ขาดไม่ได้ ครอบครัวน้องหนึ่ง ที่ให้การต้อนรับผม พ่อ แม่ น้องหนึ่ง วันนี้น้ำชาเขียวอร่อยมากครับ น้องหนึ่งเด๋ววันศุกร์เจอกันครับ
    ขอบคุณเจ้าไบร์ ที่ทำให้รู้ความจริงอะไรหลายๆอย่างนะเจ้าหมาน้อย

และสุดท้ายขอฝากถึงคนเลวที่ขโมยหมานะว่า ...กูไม่มีทางจะให้อภัยมึงเด็ดขาด... จำเอาไว้ถ้าเกิดมึงมาอ่านเจอ..กูจะทำทุกทางให้มึงมาชดใช้ความผิดของมึงให้ได้..เวรกรรมมีจริงนะมึงจำไว้
    ความซวยผ่านไป พุ่งนี้ไหว้จ้าวคงได้เริ่มต้นใหม่ สู้ต่อไปนะทุกคน

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่นี้ด้วยครับ

โน๊ต FDP...มีพิท มีเพื่อน ( แต่ถ้าเพื่อนเชี่ยๆก็เลิกคบแมร่งไป )
    ขอบคุณครับ FREEDOMPIT never DIE .
    ไฟล์แนบ
    eric_cantona_kung_fu_kick_canvas_modern.jpg 21K
  • ใช่แล้วครับ

บอกแล้ว ว่า FreeDomPit

หรือไทยๆเรียก พิทอิสระ "ไม่มีขโมย"
  • คนดีผีคุ้ม ครับ ทำดีได้ดี คนอื่นไม่รู้เเต่ใจเรารู้ :033::033:

ไม่ต้องทำอะไรเริ่มใหม่หรอกครับพี่ ทำดีก็ทำต่อไป :006::006:

Freedom pit จงเจริญ:062::062:
  • ไหว้บรรพบุรุษ ขอพร หลังจากที่ข้ามผาใหญ่พ้นมาได้ นับเป็นเรื่องดีต้อนรับสาร์ทจีนนะครับพี่

แต่ผมนี่คงไม่ได้กลับบ้าน ปีนี้ ก็คงไม่ได้ไหว้ แต่หวังว่าบรรพบุรุษทุกท่านคงจะเข้าใจเพราะผมติดงาน + เรียน 2 วิชาในวันพรุ่งนี้

เพราะฉะนั้นผมจึงมาชี้แจ้งในเว็บนี้เพื่อเป็นสื่อให้บรรพบุรุษได้รับรู้ ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับเนื้อที่มากคร้าบบบบบ

สุดท้ายนี้ใครที่นั่งลเ่นคนเดียวแล้วรู้สึกว่ามีคนอยู่ป็นเพื่อนก็ไม่ต้องมาโทษผมเด้อ เพราะบรรพบุรุษผมอาจจะเปิดเว็บจากที่ไหนก็ได้ที่มีเครื่อคอมพิวเตอร์

ตัวใครตัวมันเด้ออออ บาาาายยยยยยย....!!!!
  • :013: "สู้ต่อไป ทาเคชิ"
  • ขอขนมไหว้เจ้า..เอ๊ยยย.ขอให้สิ่งเลวร้ายผ่านไปให้หมดค่ะ อิอิ
  • มันคือรสชาดของชีวิตครับ

ทุกปัญหาแก้ได้หากใช้สติ
    นี่แค่ในโลกไซเบอร์นะครับ ชีวิตจริงมันหนักกว่านี้

ผมเองก็ได้ฝึกตัวเอง จากบอร์ดนี้ละครับ สู้ต่อไปไอ้มดแดง
  • เห้ออออออออออออออ
    หมดสนุกเลยวะ เอาอีกมัยน้องรัก 55555
    บอกแล้ว คำว่าเพื่อน นะรู้จักมัย เพื่อนไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว
    ดีแล้วที่เรื่องมันคี่ลคลาย พวกเราจะได้เลิกเป็นจำเลยของสังคมเสียที และใครหลายๆคนที่มองเราในทางที่ผิด ขอให้มองเราเสียใหม่นะครับ
    ที่เครียดๆกันเพราะเราไม่ได้ทำไม่ใช่เพราะร้อนตัว ถ้าทำจริงคงไม่เครียดหรอก
    แต่ครั้งนี้ก็ถือว่าเป็นบททอดสอบกลุ่มที่ดีนะจะได้รู้ว่ากลุ่มเราก็เหนียวแน่นแค่ไหน ครั้งนี้ผ่านนนนนนนนน
    ไก่ไหว้เจ้าอะเอามาส่งด้วยอย่าให้สุรารอนาน
    แมสส์ FreeDomPit
  • ทั้งไก่ เเละ สุรามารวมที่บางปะหันเลย
    เปรี้ยวปากเเต่เช้า

ปล ขออย่างด่วนนะ อิอิ:m026:
  • ใครว่าจบครับว่างๆ จะมาแฉแผนการชั่วร้ายต่อเมื่อคืนมีข่าวแว่วเข้าหูมาว่าแก๊งนี้มันเคยอุ้มหมาเรดโนสจากตัวเมืองสระบุรีมา 1 ตัว ใครเป็นเจ้าทุกข์ออกมาร่วมวงได้นะครับ เรดโนสตัวนี้ผมก็เคยเห็นมาแล้วแต่ว่ายังไม่แน่ใจว่าเป็นตัวเดียวกับที่โดนอุ้มเปล่านะ ขอเวลาสือก่อนน่ะ....
  • นายแน่มาก ขอให้ต่อจากนี้เจอแต่คนดีๆและได้เจอหมาดีๆนะครับ
  • อุ้มหมามีมานานแล้วครับ...สายกัดสายเลือดดี โดน อุ้ม.( ซอมบี้.)

ลายเสือ น้ำตาลอ่อน ตอนี้น่าจะลาโลกไปแล้วรู้ด้วยนะใครเอาทำอะไรไม่ได้....
    ชอให้มีเงินเยอะๆ ครับ..มีเพื่อนที่ดี มีครอบครัวที่อบอุ่น และก็มีพิท ดี เลี้ยง สวยๆ
  • :013:ทุกอย่างก็ได้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี
    ทุกคนก็คงได้เข้าใจทุกอย่างแบบกระจ่างแล้ว
    กลุ่มfreedom pit ที่ได้เข้ามาเปงกลุ่มนี้ได้
    ก็แคใจตรงกัน รักในสิ่งเดียวกัน
    ขอให้ทุกๆๆคนเจอแต่สิ่งดีๆๆ:013:
  • :063: :019:
    เอ็กซ์ FreeDomPit
  • โทษทีมาช้าไปหน่อย.....ความระทึกได้ผ่านไป ตอนนี้คงเหลือแต่ความสงบแบบ Freedom น่ะคับ

เป็นกำลังใจให้เสมอพี่....เรามันพวกเดียวกันอยู่แล้ว....

เฮ้ย.............ช่วงนี้เข้าๆ ออกๆ M ไงมีไรก็โทรมาหาผมน่ะพี่......ช่วงนี้ไม่มีเวลาจิงๆ

ส่วน nooru มีไรก็รีบๆ ออกมานำเสนอซ่ะ แมร่ง....จิงๆ เลยนะมึง

เอาเป็นว่าจะคอยดูแล้วกัน........เจ็งจิง แน่นพอก็มา....

*******เรา Freedom pit มีไรเราร่วมรับ********
    Aek FDP.