ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาติดอ่าง!!!!
  • มันชื่อ HUMMY มันติดอ่างตั้งแต่จำความได้ครับ!!!:m055:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0067.jpg 52K
  • :m029:วันๆ ไม่ทำอะไร จะลงอ่างท่าเดียว:m029:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0071.jpg 58K
  • ไม่สนโลก:m098:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0072.jpg 58K
  • แบบนี้ถ้าบ้านผมเรียนกว่า ติดโคม กะละมังคือโคม จำไว้นะโยม โคมคือกะลังมัง
  • แต่มาวันนี้อ่างที่เคยลง ชักจะเล็กแล้ว งะ:m013:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0321.jpg 59K
  • เล็ก มากๆๆ ไม่ สบายเหมือนก่อนแล้ว งะ โผล่แต่ หัว อึดอัด งะ:m034:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0322.jpg 59K
  • แม่มัน ทน สงสารไม่ไหว ควักเงินซื้อ กะละมัง ผสม ปูน ใบใหญ่สุดให้ :m001:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0414.jpg 51K
  • สบายละที่นี้ อ่าง ใหญ่เลย :m029:อิอิอิ:m029:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0416.jpg 49K
  • :m001::m052:แหม ทำไปได้
    แต่หมาดูดีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_58062.jpg 92K
  • "แบบนี้ถ้าบ้านผมเรียนกว่า ติดโคม กะละมังคือโคม จำไว้นะโยม โคมคือกะลังมัง "

บ้านพี่ อยู่ แถวไหน อะ "โคม" อิอิอิอิ:o059:
  • ระวังปอดบวมทั้งคนทั้งหมาน่ะครับ แซวเล่นครับ อากาศร้อนๆไม่ติดอ่างก็ติดบ่อติดสระหรือติดอ่าวแหละครับ
  • :032:โคม นี่หมายถึงโคมแดงป่าวอ่ะคะ
  • น่ารักจัง
  • หมาหรือฮิปโปอะ
  • อยาก ทราบ ราคาเหมือนกันครับ กี่บาท ครับถังผสมปูนใหญ่สุด
  • ดีครับ
    .
    กระบะ แบบนี้ คิดอยากซื้อเหมือนกัน...
    .
    ใช้ประโยชน์ได้เยอะมาก
    .
    ใครมีลูกเล็กๆ อยู่ละก้อซื้อไว้เลย คุ้ม..!!!
    .
    ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ครับ...อยากรู้เหมือนกัน
    .
    เผื่อไปถามแล้วเค้าบอกราคาเวอร์มา จะได้ต่อถูกหน่อย..55
  • :006:น่ารักดีค่ะ เห็นแล้วคลายเครียดดี
    ลูกสาวก็ขี้ร้อนเหมือนกันค่ะ
    เห็นน้ำเป็นไม่ได้:013:
  • หมาพันธุ์ทางก็เงี๊ยะ

หมาผสมกะฮิปโป - -
  • :o068:สวัสดีค่ะ เสธ.. สบายดีนะค่ะไม่เจอกันนานเลย
    จะช่วยบอกราคากระบะให้นะค่ะ ใบเล็ก 650 ใบใหญ่ประมาณ 750 ค่ะ
    ฝากคิดถึงพี่สาวด้วย..
  • เห็นแล้วฮา หมาติดอ่าง
  • โหยยยยย ฮิบโปพิต มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ฮ่าๆๆๆๆ

ระวังจะเป็นปอดบวมนะครับพี่ เป็นห่วง
  • แต่ผมว่ามันอาจจะติดเหมือนเจ้าของรึเปล่าเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • กระบะแบบนี้ เป็นกระบะ ที่เขาใช้ เคล้าปูน ตามงานก่อนสร้างปล่าวครับ
  • ถูกต้องแล้วครับ:m001:
    กะบะ ผสมปูน รถทับไม่แตก หมาแทะไม่เข้า ครับ:m101:
    แล้วก้อติดอ่าง เหมือน พี่ หยก ครับผม...:m116:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0010.jpg 49K
  • หมาของผมชอบลงอ่างที่ไม่มีน้ำครับ ถ้าลงอ่างที่มีน้ำมันกลัว
  • "หมาของผมชอบลงอ่างที่ไม่มีน้ำครับ ถ้าลงอ่างที่มีน้ำมันกลัว"

แปลกเน้อ แล้วมันลงไปทำไมครับ :o015:
  • กระทู้แบบนี้ ดูกี่ที่ก็อมยิ้มครับ :005::006:
  • ผมไม่ติดนะครับ เพราะผมไม่ค่อยมีตังเท่าไหร่ ถ้าป๋ามาร์คนี่ไม่แน่ อาจจะติดบ่อย ฮ่าๆๆ
  • ท่าทางมีความสุขขนาดนี้ ก็น่าจะติดอ่างอยู่หรอกน๊า
  • ดีนะคะ ที่เป็นหมาติดอ่าง
    ไม่งั้น มีเฮ