ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามหมอหรือใครก็ได้ที่รู้(สงสัยมากๆ)
  • หมาของผมอายุประมาณ 5 เดือนแล้วคับแต่มันไม่มีไข่มันมีแต่ถุงเป็นหนังเล็กๆ
    มันจะเป็นอันตรายมั้ยคับเคยถามหมอแถวบ้านแล้วเขาบอกว่าปกติ(ตอนนั้น 3 เดือนแล้วคับ)
    ไม่รู้ว่าเขามั่วหรือหมาผมผิดปกติ งง งง
  • อันทะทองแดงหรือไม่ก็ไข่หลบในเด็กสัตว์บุรีรัมย์ครับ
  • หมาปกติครับ 5 เดือนยังเด็กมากครับ อันฑะยังไม่ลงมาที่ถุงครับ รออีกสักพักครับ (เฉลี่ยประมาณ 8 เดือน- 1 ปี)

หมอ พิทบูล