ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ว่ามันสายเลือดอะไร
  • ช่วยดูให้หน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    แนนซี่ค่ะ.jpg 18K
  • เปลี่ยนชื่อล็อกอินเข้ามาเลยเหรอครับ ไม่ต้องกลัวขนาดนั้น
  • เท่าที่ดูหน้าจะเป็นสายกัดนะ
  • ดูแค่ชื่อ ก็ไม่มีใครอยากคุยด้วยแล้วครับ
  • ถามตั้งนานยังไม่รู้อีกงัย ...........:o018::o026:
  • เคยเหนคุน ( มึง ) มาลงประกาศขายว่าเป็น สาย เรเซอร์เอดส์ ( AIDS )ไม่ใช่รึไอ้งี่เง่า
  • น่าจะเป็นสายโซ่นะถ้าดูไม่ผิด เพราะเห็นเป็นห่วงคล้องคออยู่ แล้วคนอื่นว่าไงครับ