ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้คอกวิลลี่แบบแฟนพันธุ์แท้
  • รบกวนขอรูป Bishop พ่อ + แม่ ของ Bishop ด้วยคับ หาไม่เจอ ขอบคุณคับ :010::010:
  • คอกวิลลี่เค้าเลี้ยงพิตบลูมานานแล้ว น่าจะ30ปีกว่า ตั้งแต่หลายท่านในบอร์ดนี้ยังไม่เกิดด้วยซ้ำ อาจจะเป็นคนแรกเลยที่นำพิตบูลเข้ามา ผมเคยมีโอกาสได้เห็นbishopครั้งนึง ไม่เท่าไรครับถ้าเทียบกับหมาทุกวันนี้แต่ถ้าเรื่องสายไม่ต้องบรรยายครับ แน่นๆคุณภาพเต็มร้อยครับ ผมเชื่อว่าคอกดังตอนนี้ก็ต้องเคยมีหมาของคอกวิลลี่ ผู้บุกเบิกวงการพิตบูลเมืองไทย
  • จริงครับ บรีดเดอร์ใหม่ๆบางคนที่คุยอวดเก่ง ลอง ถามสิครับหมาตัวแรก สายใหน ... ของเฮียทั้งน้านนน
  • ใช่จริงๆครับ
  • สโนไวน์ไงครับ ยุคแรกๆ ( สายกัดก็รุ่นๆซาตาน ) จำได้เปล่าครับ.
  • เรื่อง ของเรื่องคือ ผมดันไปดูใบเพ็ด(เพ็ดไทยนะคับ) ของผมมันดันไปมีสายทาง Bishop ผมเรยอยากรองไล่สายดูว่ามันเป็นไงมาไงตั้งแต่เริ่มๆ ผู้ใดท่านใดมีความรู้ช่วยลงไว้ให้ดูเป็นความรู้ด้วยคับ
  • http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=991

ลองไปค้นหาดูครับ หรือลองพิมพ์ถามเฮียเค้าดูเลยก็ได้ครับ:m014:
  • สมัยเริ่มเลี้ยงได้มีโอกาสเห็นตัวจริง

ผมชอบทั้งบิชอป,โคลแมนและเฮอริเคนเลย ครับ
  • จัดให้
    ไฟล์แนบ
    412.jpg 65K