ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตามมาด้วยปลาแดง
    ไฟล์แนบ
    IMG_4424.1.jpg 39K
  • ปิดด้วยแมวแดง
    ไฟล์แนบ
    IMG_4720.jpg 65K
  • อันนี้ไม่เกี่ยวครับ ชอบโดยส่วนตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    553.jpg 106K
  • แหม เราไม่ได้ถ่ายรูปลูกสาวใหม่มา ไม่งั้นจะเอามาประชันกับพี่ bowdang ซะหน่อย เหอๆๆ
  • อันนี้ที่บ้านสั่งมาให้เอาลงครับ จำใจครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4679.1.jpg 119K
  • ให้ไวเลยครับ ท่านหยก อยากเห็น....ครับ
  • สั่งมา สงสัยจะโชว์คนงามมากกว่าหมางามมั๊ง แซวเล่นน่ะครับ สรุปงามทั้งสองครับ
  • 555 ผมก้ว่างั้นแหละท่าน thanapat..ผมก็เกรงใจท่านอื่นๆๆในบอร์เหมือนกัน..แหมธรรมดาๆๆ เอามาลงทำไม..แต่ถ้าไม่เอาลงเย็นนี้ ผมต้องกิน F1 แทนข้าวครับ...จริงๆๆไม่ได้กลัวไรหรอกครับ..แต่สงสารบราวนี่มันไม่อยากแย่งF1มันกิน...อิอิ
  • สิ่งที่แปลกสำหรับคนเลี้ยงพิทบูล

คนเลี้ยงพิทน่าตาดีทุกคน ยิ่งใครเลี้ยงหมาแดง จะยิ่งเห็นได้ชัด ฮ่าๆๆ
    เลี้ยงหมาแดง เมียไม่ด่า
    คนเลี้ยงหมา ห่วงหมามากกว่าแฟนตัวเอง
    แต่ท้ายสุด เจ้าของพิท(ผู้ชาย) ขี้เกรงใจ (แฟน) มากๆ ไม่ค่อยกล้าเถียง ฮา....................
  • ป๋า อย่าเหมารวม ของแยกแยะเป็นรายๆไป
    ไฟล์แนบ
    similan-082.jpg 24K
  • จริงๆๆครับเฮียมาร์ค..ผมก็ไม่ได้ กง ...ไม่ได้กลัวอะไรนะ...แต่ไม่อยากมีปัญหาน่ะ...ใช่ม่ะเฮีย...อิอิ
    แหมแต่รูปเฮียยุทธนี่...ถ้าเป็นผมนะ..ไม่อยากจะคิด...ถึงบรรยากาศในบ้าน...เวลาลมมรสุมตะวันใต้เฉียงตก กำลังก่อตัว....อิอิ
  • เห็นแดงฯแล้วอยากได้ฯฯฯฯฯ มาแทนตัวเก่าที่เขาจากไปอย่างไม่มีวันกลับ แบบB J มีมั่งไหมครับ
  • อย่าโม้ว่ะ
  • ผมก็ไม่ได้กัวนะ แค่ขี้เกียจอธิบาย เรื่องมันยาว
  • แต่ผมเคยเจอเจ๊นภานะครับ เค้าขับรถมาส่งF1 เองเลย เค้าก็ดูใจดีนะเฮีย.....อิอิ
  • :001:หมาสวยครับ
    ไฟล์แนบ
    b77313.jpg 6K
  • พี่ๆเคยเจอไหมล่ะ คำว่า กระบี่เยี่ยมอยู่ในฝัก ไม่ต้องชักก็อำมหิต แรงนะ ฮ่าๆๆๆๆ:o028::o028:
  • ท่าจะจริงว่ะ หยก พอผมบอกว่าพี่นภาท่าทางใจดีนะ..ไม่มีเสียงตอบรับใดๆๆเลย...จาก เฮีย 555555....
  • ขออยู่อย่างสงบดีก่า :003:
    คุยเรื่องอื่นดีกว่าเน้อออออออ :030:
  • สรุป ไปตีกอล์ฟ ฮา........................ :030::030::030:
  • โหยยยยยยย...พี่เจ คนนี้หรือ น่ารักน๊า..... อิอิ
  • น่ารักและน่าถีบในบางเวลาครับ ...อิอิ
  • หูยย..ใครทำใครคะ อิอิ
  • โฮ้วน่ารักน่าถีบ น้องต่าย เมมเอาไว้เลยนะคำนี้อ่ะ เวลาเจอกันไปฟ้องเลยเด้อ ฮ่าๆๆๆ