ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาชี้แจงเรื่อง vcd ของคุณหยกComEn ครับ
  • ถามกระทู้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9187&page=1#Item_20 (VDO อีกครั้ง ของคุณMushachi71 ) กระผมเองที่เป็นคนส่งเงินแนบซองไปให้คุณ หยกComEn ครับ (100 บาท) เพราะเห็นว่าการจะไรท์แผ่นมันก็มีต้นทุน ไหนจะค่าแผ่น ค่าส่งกลับ ค่าเสียเวลา ไม่รวมถึงค่ามีน้ำใจที่ทำให้ครับ ลองคิดดูว่าถ้าหลายคนมันจะกี่บาท ซึ่งผมเองมีเจตนาให้ส่งEMS เนื่องจากอยากได้ไวๆครับ (แต่ได้รับแล้วน่ะครับ)
    แต่คุณ หยกComEn เองก็ไม่ได้เอาเงินสักบาท พร้อมใส่เงิน 100 บาท ที่ผมส่งใส่ซองกลับมาให้ด้วย ผมเองก็ต้องขอบคุณหยกมากๆ
    ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกได้น่ะครับ
  • เยี่ยมครับ
  • มีพิท มีเพื่อน มีน้ำใจ หาใช่สิ่งตอบแทนไม่ ข้าน้อยขอคาราวะ...:o030:
  • จริงๆผมชอบเวปนี้มากน่ะครับ ผมเลี้ยงพิดบูลมาตอนปี 2539 ตอนนั้นยังหาความรู้แบบในเวปนี้ไม่ได้เลย จึงรู้สึกว่าเวปนี้มีบุญคุณกับผม
    แต่เบื่อพวก เกรียนGhost จังเลย รู้สึกว่าเวปนี้มีมีเอามากๆ (ถ้าจัดอันดับอาจติด 1ใน 10)
    ปล. เดียวมันก็มา 5555
  • :m021:สังคมดีก็งี้แหละครับ กระเป๋าตังหายยังได้คืน จากกระทู้ที่ผ่ามา ส่วนน้ำใจก็เต็ม 100% กับเงิน 100 บาท เทียบกันแล้วตัวเลขเหมือนกัน แต่ความหมายต่างกันราว ฟ้า ดิน นี่แหละครับเราเป็นมนุษย์ผู้สามารถคิดและเลือกที่จะทำได้...................... [[[ pitbullzone]]] บ้านอบอุ่นหลังที่สอง
  • ฮ่าๆๆๆ ยินดีครับ
  • ว่างๆๆมากินเหล้าบ้านผมได้นะท่านหยก น้ำใจสุดยอด...
  • เหล้ากินไม่ค่อยได้อ่ะครับพี่ ชงบางๆ 2 แก้วก็พับแล้ว ฮ่าๆ

ถนัดกิน กับข้าว มากกว่า เป็ปซี่ นํ้าผลไม้ อาหารซีฟู๊ด

ฮ่าๆๆๆ ประมาณว่า เหล้าแก้วเดียวทั้งคืน แต่กลับแกล้มนี่ เจอได้ ฮ่าๆ
  • หยก ว่างๆ แนะนำ หมาแดง ให้ jing2911
    เค้าอยู่ แถวบ้านพี่ เคยเลี้ยงพิท แต่ จากไปแล้วด้วยโรค หัด ถ้าจำไม่ผิด
    พี่ไม่รู้จาไปหาที่ไหนแล้ว ยิ่งมาเห็น อี โคโค่ ตอนนี้สมบูรณ์ หุ่นสวย ฟิตปั้ง จิ้งก็สนใจหมาแดง
    พี่เองก็ถาม หมี ก็ต้องรอ ถาม อนาคิน ก็ยังไม่มี ดูในบอร์ด ก็ ยังไม่น่าสนใจ

ถ้าหาได้ เร็วๆนี้ วันที่ไป แก่งหินเพิง ของป๋ามาร์ค น่าจะได้ไปเจอกัน
    จิ้ง เขาพร้อมที่จะเลี้ยงมาตั้งนานแล้ว อุปกรณ์ กรง เครื่องวิ่ง พร้อม ขาดแต่หมา
    ตอนนี้ ก็ เล่นอยู่ในบอร์ด เกือบทุกวัน

ช่วยเหลือด้วย ละกัน ใครมี ก็ บอกๆ กันบ้างครับ
    ขอบคุณครับ
  • เว็ปนี้เป็นเว็ปที่ทำให้ผมรู้จักพิทบูลครับ

ปกติผมเป็นคนรักหมาอยู่แล้ว มาเจอพิทยิ่งโคตรรักเข้าไปอีก

มีข้อสงสัยก็ถาม เด๋วคนก็มาตอบ
    ตอนนี้เลี้ยงเป็นแล้ว

เยี่ยมครับสำหรับเว็ปนี้
  • :063:

พี่ส่งเมล์ไปให้ หยก แล้วเน้อออออ

ค่าแผ่นกับค่าส่ง จ่ายเป็น น้ำเมา โอเคป่ะ อิอิ

ขอบคุณมากครับ :019: