ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงหยก (จากjoe88)
  • หยกผมขอVDOการฝึกสุนัขหน่อยถ้าหยกมี
    จะให้คนที่บ้านดูไว้เป็ความรู้สำหรับฝึกพิทลิงสองตัวที่บ้าน
    และสมาชิกใหม่ที่จะมาเร็วๆนี้ ค่าเสียหายค่อยว่ากันตอนผมกลับ(จ่ายเป็นเมา)
    หยกช้วยส่งไปตามที่อยู่นี้เลยนะ ขอบคุณครับ

บุญญานุช แซ่ตัน
    62/18หมู่ 6,หมู่บ้านมโนรมย์เพลซ
    ถนนเลียบคลอง8
    อ.ลำลูกกา ต.ลำลูกกา
    จ.ปทุมธานี
    12150

เอาภาพสาวสวยใสมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    20090123091313_00482-11.jpg 26K
  • อ่ะโห เห็นรูปแล้วหมดแรง ...:o042: เฮือก:o065:

เอ่อ VCD ฝึกไม่มีอ่ะพี่ แต่โหลดมาแล้วล่ะ เดี๋ยวส่งให้พร้อมภาพบรรยากาศ D1

พอดีเลยส่งให้พร้อมกับของศิษย์พี่โก๋โอ๊คเลยทีเดียว :o028:
  • จะอ๊วกเหมือนกันจ้า
    ไปหาที่ไหนมาเนี่ยยยยยยยย
    เห็นละหมดเรี่ยวหมดแรง
    เฮ้อ....................
  • เดียวผมกลับถึงบ้านละจะ ลง link D-1 ให้นะครับ upload เรียบร้อยละ
  • สงสัย เดือนนี้ น้องหยก จะเมาทุกวันแน่ ๆ :032:

ค่าแผ่น DVD งาน D1 อย่างเดียว นับได้หลายเมาแล้ว :013:
  • โหพี่โจเมื่อไหรจะกลับมาเมืองไทยครับครับ ไปซะนานเลยนะพี่คราวนี้ กลับมาจะหิ้วเข้ามาปะเนีย คิดถึงไอโด้นะพี่ เอาไว้พี่กลับมาแล้วจะไปเที่ยวหานะพี่
    ปล.จำผมได้มั้ยเนี้ย เอกคลอง4นะพี่ หยกแก้วเดียวก็เมาแล้วพี่อิอิ
  • คุณหยกช่วยcoppy ารฝึกซัก1ชุดให้ผมที่..ค่าใช้จ่ายบอกมาได้..ผมอยู่คลอง3..คลองหลวงครับ และตอนนี้แฟนผมเขาอยากได้ลูกหมาสีช๊อคตัวเมียเขาไปเห็นในโทรทัศน์ที่ราคาไม่แรงพอแนะนำบ้างได้ไหมครับ..ที่บ้านมีอยู1 ตัวแล้วลูกชายชื่อtractor 3เดือน กับ 4 วันครับ..ขอบคุณครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    DSCF21894.jpg 57K