ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เทคนิค การฝึก การเลือกลูกสุนัข
  • ผมเอามาลงตรงนี้อีกครั้ง จะได้ค้นง่ายๆ มีหลายอย่างที่เป็นประโยชน์ น่าเสียดายที่คนหากันไม่ค่อยเจอ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1909
  • ที่ช่องค้นหา พิมพ์คำเหล่านี้ คำใดคำหนึ่ง

เทคนิค
    การฝึก
    การเลือกลูก

เจอแน่ๆกระทู้นี้

ขอให้มือใหม่ทุกท่าน สนุกสนานและมีความสุขในการเลี้ยงหมานะครับ
  • :o030:ขอบคุณมากเลยคับพี่มาร์คเมื่อคืนยังหาอยู่เลย :o001:ช่วงนี้ดูแลร่างกายด้วยนะคับพี่มาร์คโรคหวัดมาแรงมากคับ :o025: ผมอยู่โรงพยาบาลมา5วันแล้วคับ หมอบอกว่า เป็นไข้หวัดใหญ่และทอมซินอักเสบ :o028: แต่ไม่ใช่หวัด2009นะคับ เย็นวันนี้หมอก็ให้ออกแล้วล่ะคับ :o027: คิดถึง ARMY หมาที่บ้านอ่ะคับหลายวันแล้วไม้ได้เจอกันไม่รู้เป็นยังไงบ้าง:o048::o032:
    ไฟล์แนบ
    IMG0108A2.jpg 88K
    IMG0146A.jpg 63K
  • ช้าไปแล้วท่าน โดนไปเต็มๆเรียบร้อยแล้ว หวัด 2008 เล่นงาน

ไอทีนานเป็นเดือน รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้หวัดมันรักษายากขึ้นเรื่อยๆ

ยิ่งเครียดยิ่งเป็นง่าย ต้องหันมาหาเวลาว่างลุยกิจกรรม อารมณ์ดี สุขภาพก็ดีตาม
  • ขอบคุณมากนะคะ อ่านอย่างละเอียด ได้ความรู้มากคะ