ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก7วันจะ3เดือนแล้วน้ำหนัก7โลเองคับ
  • 7โลมันพอได้ป่าวคับ
  • ผอมเกินไปครับ ของผม 3เดือนหนัก 13 โลแล้วครับ อัดไข่ต้มวันละ 2ฟองสิครับเดี๋ยวก็ดีขึ้น
  • ถ้าคิดว่าให้อาหารสมบูรณ์เพียงพอกับความต้องการของมันและปราศจากโรคทั้งภายนอกและภายในแล้ว ที่เหลือก็อยู่ที่สายของมัน ไม่ต้องกังวลใดๆ มันโตไปตามพันธุกรรมที่มันได้รับมา
  • ถ่ายพยาธิยังจ๊ะ ถึงอัดยังไงไม่ถ่ายพยาธิเลยก็โดนพยาธิมันแย่งกินหมด
    ลองเช็คดูครับ
  • น่าจะสัก 8-9 กิโล