ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาตัดหูกี่วันหายครับ
  • ขอความรู้จากท่าน เรื่องหมาตัดหู กี่วันหายครับ
    ขอบคุณครับ
  • เพิ่งไปตัดมาเหมือนกัน วันที่ 9/9/2009 แผลเริ่มดีไม่มีเลือดซึม ทายาม่วง คาดว่าวันอาทิตย์คงหาย น่าจะ5วันขึ้นครับ
  • กินยาแก้อักเสบ ครบโด๊ด อย่าโดนน้ำเด็ดขาด ระวังแมลงอย่าตอมเยอะ งานจะเข้า อิอิ
  • อาทิตนึงหายครับ
  • ถ้ามันทำท่าจะเน่าให้เอาไหมออก ของผมเห็นว่าแผลมันยังไม่ปิดสนิทเลยไม่สนใจตัดไหมออก
    มันเป็นตัวทำให้อักเสบเลยครับ ประมาณสัก 2 อาทิตย์อย่างมาก แผลก็แห้งแล้ว
  • ครับๆๆขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมาครับ
  • ขอให้ทายาอย่างมีควมาสุขคับ