ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาไครเป็นแบบนี้บ้างครับ
  • เวลากินน้ำชอบเอาหน้าจุ่มมุดลงไปทั้งหน้าเลยครับ เหมือนดำน้ำเลยครับ เกิดมาไม่เคยเจอ แล้วก็ไม่สำลักน้ำด้วยนะครับ
    อายุ เกือบ3 เดือน ไมมันทำไรตลกจัง
  • ของ ผมก็ เป็น ครับ ........ มันคง ร้อน 55+ สะใจ มันเลย
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 36K
    1211.jpg 23K
    1114.jpg 39K
    104.jpg 35K
  • เป็นบางทีครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0068.jpg 105K
  • ของผมไม่ค่อยครับสงสัยจะไม่ชอบเพราะอาบน้ำให้มันบ่อย
  • มันคงชอบน้ำมั้งครับ 5 5
    ของผมตอนเเรกก้อเป็นเเบบนี้

มีอยู่วันนึง พาไปเดินเล่น เจอสระน้ำ ไอ้เราก้อกลับมันจะวิ่งลงน้ำ
    คิดว่ามันว่ายน้ำไม่เป็น ที่ไหนได้ พอเผลอเเปปเดียว หันมาอีกที มันวิ่งสุดชีวิต
    พุ่งหลาวลงไปกลางสระเรยครับ งงกับมันเรย เเถมยังไปเก็บบัวกลางสระมาให้ผมอีก
    มันเเน่นอนจิงๆๆ เราก้อคิดว่ามันว่ายน้ำไม่เป็น

ลองดูก้อได้ครับ 5 5 5
  • ที่บ้านก็เป็ฯค่ะ เอาหน้าจุ่มไปครึ่งหน้า เวลากินน้ำ แล้วเห็นเปิดน้ำจากสายยางไม่ได้ จะมาเล่น มันน่ารักดีค่ะ
  • ของผมเอาขาจุ่มลงไปทั้งสองข้างก่อนค่อยกินน้ำ
    ไฟล์แนบ
    IMG0270A--005.jpg 55K
  • พักนี้ท่านปลัดฯ ไม่มีอะไรขำๆ มาให้ชมอีกเลยหรือ
    อยากเห็นรูปเจ้าจูล่งแบบชัดๆ สักรูปครับ
    ช่วยจัดให้หน่อยเด้อ