ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้โซ่สเตนเลส
  • มีใครอยากแบ่งขายมั้ยครับ แถวบ้านหาซื้อไม่ได้เลย ร้านhomeproแถวบ้านก็มีโซ่เหล็กธรรมดา ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ลองดูตามร้านขายพวกอุปกรณ์รอก สริง ดูสิคับ (แล้วพี่อยู่ที่ไหนล่ะ)
  • ร้านพี่คิม 08-66223306
    ไฟล์แนบ
    2008_1013แพทย์ทางเลือก0011.JPG 123K
  • จะเอากี่เมตร แล้วอยู่ที่ไหนละครับ มีหลายนาด นี่6มิล ใช้อยู่
    ไฟล์แนบ
    DSC012294.JPG 67K
    DSC00929-z.JPG 53K
    DSC012203.JPG 36K
  • ร้าน Kim ที่ จตุจักรเลย ครับ โครงการไหน ซอยไหน ไม่ทราบ แต่ว่า อยู่ โซนหมาครับ ไม่ใช่โซนหมา+ปลา นะ โซนหมาที่อยู่แถวๆ ธนาคาร กสิกร อ่ะครับ ตอบไม่ถูก ละแวกนั้นจะมีโซนขายเครื่องหอม
    ดอกไม้ปลอม อยู่ด้วยนะครับ ร้านพี่คิมอยู่ เป็น ร้านที่มีซอยตัด ขวางโครงการได้ หาไม่ยากครับ หน้าร้านจะมี แชมพูขายอยู่ ในร้านจะเห็น อุปกรณ์พิทบลูหลายอย่างครับ เป็นร้าน ล็อคเดียว

ขอให้สนุกกับแผนที่ครับ

ปล. ผมไม่ได้กวนครับ แต่ผมใช้วิธีนี้ จริงๆ รอท่าน pitbullwa มาอธิบายจะชัดเจนขึ้นนะครับ
  • ซอย 5 ครับท่าน ร้านพี่คิม ผมไปซื้อมาแล้ว
  • ขอโทษเจ้าของกระทู้นะคับ ของนอกเรื่องนิดนึง ขอถามคุณweerapong หน่อยคับ ไม่ทราบว่าตัวที่โพสลูกใครคับ มีรูป พ่อแม่ให้ดูไหมคับ รบกวนทีคับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากคับ
  • ลูกชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    a393927.jpg 79K
    DSC026712.jpg 63K