ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ๋ แม่สาย ติดต่อสารวัตรโก้งด่วน
  • โรงปุ๋ยมีปัญหานิดหน่อย ติดต่อกลับด้วยนะเอ๋

Ghost
    เค้าคงเบื่อ น่าจะพิจารณาตัวเองได้แล้วนะ

หมดสิทธิ์เบื่อครับ ไอ้ผี มึงรู้มั้ย เค้าติดต่อกันเรื่องอะไร

ขอร้อง ไม่เกี่ยวอย่ามาเสือก

วันนี้ไปดูความคืบหน้ามา ยังไม่กล้าสร้างต่อนะเอ๋ กลัวพลาด

แล้วไง ใครอ่านเจอ บอกเอ๋ให้ติดต่อกลับสารวัตรโก้งด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ก่อผนังแล้ว2.JPG 63K
  • รูปเมื่อเดือนก่อน
    ไฟล์แนบ
    โรงปุ๋ย3.JPG 74K
  • CommentAuthorlumpotorn CommentTimeJul 30th 2009 [มีการแก้ไข]
    ได้เลี้ยงหมาพิทบูลขี้เหร่ตัวหนึ่ง

ได้เพื่อนเพิ่มมาอีกหนึ่ง คือ เอ๋ แม่สาย tarotman

ณ วันนี้ เพื่อนจะถ่ายทอดการทำปุ๋ยชีวภาพให้ ต้องประกาศให้ก้องฟ้า ว่า ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ เอ๋

หายากนะครับ สำหรับคำว่า มิตร ในสังคมอันยุ่งเหยิง

ต้องขอบคุณทั่นมาร์ค ที่ทำให้ผม มีโอกาสพบเพื่อนมากมายในเวปนี้

ตามไปชมกันครับ
  • ผ่านเห็นการณ์ที่เลวร้ายมาได้และยังได้ลูกชายอีก
    ผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • การหนีไม่ใช่การแก้ปัญหาครับ
  • คุณเอ๋ครับ เห็นใจป้าแกเถอะครับ แกต้องการคำแนะนำด่วน เรื่องการก่อสร้างโรงปุ๋ย
    ตอนนี้ช่างไม่กล้าทำอะไร งานทุกอย่างหยุหมด เพราะไม่แน่ใจว่าจะทำแบบไหน ตอนนี้ก็ล่าช้าไปมากแล้ว

โทรไปก็ได้ครับ แกจะได้ดำเนินการต่อ จะได้รีบผลิต รีบจำหน่าย ไม่เสียโอกาส

มีอะไรก็คุยกัน นึกถึงวันแรกที่รู้จักกัน มิตรภาพกว่าจะได้มาแสนยากเย็น ดังนั้นรักษามันไว้เถอะครับ
  • น่าเห็นใจครับ อุตส่าห์ ทำโรงงานมาได้ 30 % แล้ว

ใครรู้เรื่องโรงงานปุ๋ยช่วยแกหน่อยครับ
  • ใจจริงผมก็ไม่อยากยุ่งหรอกครับ แต่เห็นแกทุกข์แล้วก็อดไม่ได้
    หากจะช่วยก็ช่วยให้ตลอดเถอะครับ คุณเอ๋เป็นคนแนะนำให้แกทำโรงปุ๋ยเองไม่ใช่หรือ
    แต่พอแกลงทุนไปแล้ว มาทิ้งกันกลางทางแบบนี้ มันทั้งเสียเวลาและเสียเงินครับ

คุณเอ๋ก็เพื่อน ป้าพรก็เพื่อน สารวัตรก็เพื่อน ผมเป็นคนกลางอยากเห็นมิตรภาพของทุกท่านเดินหน้าต่อไป
    ติดขัดอะไร ผมว่าคุยกันตรงๆดีกว่า ผมเชื่อว่าทุกปัญหาแก้ได้ถ้าคุยกันครับ