ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหน่อยคับ
  • การฝึกไม่ให้หมายืน2ขา แล้วมาเกาะเราทำไงดีคับ
    มันชอบยืนเวลาดีใจ เเละเล่นกับมัน
  • เวลาที่เขาจะยีนให้ยกเขาขึ้นมาครับเขาจะตะกายเราไม่ได้แล้วบอกว่าไม่ครับ แต่เวลาเล่นนี่ก็ต้องคอยดุเช่นกัน หมากี่เดือนแล้วครับ
  • หมาอายุ 1 ปี อีกตัว 9 เดือนคับ
  • สาดไปที่ชายโครซักทีนึง อย่ายิ้มกะมัน แล้วชี้นิ้วสั่งเป็นคำพูพด้วยว่า "ม่ายยยยยยยยอย่าทะลึ่งงงงงงง" แค่นั้น เย้!
    ไฟล์แนบ
    DSC03847-00.jpg 36K