ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@@@@ ตามหาพี่น้องครับ GIGALO X TON-TON @@@@@@@@
  • ใครที่มีพี่น้องคอกเดียวกันเอาโชว์กันหน่อย

พ่อ : GIGALO

แม่ : TON - TON

เอามา UP กันหน่อยครับอยากเห็นการพัฒน์ของพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    Bully_mo.jpg 40K
  • หนูชื่อ DOLLAR ตอนนี้อายุประมาณ 45 วัน:o008:
    ไฟล์แนบ
    DSC07693.jpg 44K
  • แต่ปัจจุบันอายุ 6 เดือนเเล้ว :o010:

ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่ พี่มาร์ค ที่อนุเคราะห์พื้นที่การตามหาพี่น้องที่พลัดพราก:o005:
    ไฟล์แนบ
    1413.jpg 106K
    1314.jpg 81K
    1215.jpg 109K
  • *** กะทิ มาแว้ว ..... แม่เดียว กัน แต่คนละพ่อนะคร๊าบๆๆๆๆๆ

ตอนนี้11 เดือนกว่าๆๆๆๆ ในรูปถายตอน 11 เดือน พอดีๆๆๆๆ

อกกล้างดีนะคร๊าบๆๆ จ้อนๆๆๆๆ แม่หมาให้ลูกไม่ใหญ่มากนะ
    ไฟล์แนบ
    P1000998 copy_resize.jpg 66K
  • สวัสดีครับพี่คิน นอนดึกเหมือนกันเลย ตอนนี้ Dollar สูง 14 นิ้ว ครับ แต่ไม่รู้มันจะหยุดสูงหรือยัง กังวลอยู่เหมือนกัน :o034:
    ไฟล์แนบ
    1511.jpg 99K
  • สวยคับ
    อกดีมากๆชอบคับ:063:
    ไฟล์แนบ
    20090914154119_n17.jpg 45K
  • แม่งก็ชมกันไป เลิกใส่หน้ากากกันซะทีเถอะ งั้นๆแหละว่ะ ไม่เห็นจะสวยตรงไหน
  • โทษที่ครับ ถ้าตัวหนึ่ง 11 เดือน อีกตัว 6 เดือน แล้วแม่เดียวกันก็ 5 เดือนออกที่รึเปล่าครับ
  • แหะๆ เค้าบอกว่า คนละพ่อ ก็แสดงว่า ไม่ใช่ครอกเดียวกันนะครับ ด้วยความเคารพ
  • ผมถามว่า แม่หมาตัวนี้ 5 เดือน คลอดลูกที่รึเปล่าครับ ผมไม่ได้ถามว่าคอกเดียวกันรึเปล่านะครับ ด้วยความเคารพครับ
  • - ขอบคุณพี่ผีด้วยครับที่สนใจ ถึงมันจะสวยหรือไม่สวย ผมไม่สนครับ ผมเลี้ยงหมาไม่ได้คิดจะแข่งกับใคร.......:o019:
    - ขอตอบคุณ KEN คิดว่าแม่หมาคงไม่ได้เว้นฮีทครับ คงจะทำต่อกันเลย.........:o028:

- กระทู้นี้ที่ผมตั้งขึ้น ก้ คือแค่อยากเห็นพี่น้องของ Dollar ครับ......:o045:
    ไฟล์แนบ
    Logo_pit.jpg 35K
  • นี่ก็ พ่อ เเม่เดียวกับ กะทิ ของคุณคิน
    ไฟล์แนบ
    _DSC0290_resize.jpg 78K
  • **** เป็นคนละคอกแน่นอนคร๊าบๆๆๆๆ

แม่หมาคงไม่ได้เว้นฮีท...ถ้าแม่หมาสมบูนณ์

ไม่ต้องเว้นก็ได้...ทำ2เว้น1ก็ได้

หลายคอกก็ทำกัน.....อย่าคิดมากไปคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    P1000997 copy_resize.jpg 70K
  • :o030:ไม่มีอะไรครับ ถ้าทำได้ เผื่อผมจะได้ทำมั่งครับ แค่ nick11mm ไม่เข้าใจคำถาม