ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ดูเพลินๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC098542.JPG 76K
    DSC09847.JPG 73K
    DSC097952.JPG 83K
    DSC097902.JPG 78K
    DSC098882.JPG 81K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9309&page=1#Item_45
  • สวยทุกตัวเลย ยังเหลือตัวไหนบ้างครับ โดยเฉพาะตัวผู้ ถ้าลดได้อีกซ่ะหน่อยก็แจ่มเลย
  • คุณchinoนี่เก่งมากเลยน่ะ หมาเพิ่ง12วันดูรู้แล้วว่าสวยทุกตัว ยอมรับคับ
  • เฮียหนึ่งครับ ไม่ได้กวนนะครับ แต่อยากจะมาถามเอาความรู้ครับ คือสาย อีซี่ ไรเดอร์ ที่เฮียหนึ่งพูดถึง กับ สายเลเซอร์ เอซ มัน

ต่างกันอย่างไรครับ และต้นสายคือตัวไหน (มีรูปประกอบจะขอบคุณยิ่งครับ) เพราะผมก็เคยได้ยินมาว่า สาย อีซี่ ไรเดอร์เนี่ย

กำลังมาแรง แต่อยากจะทราบว่ามันต่างกับ สายที่ดังติดลมบนแล้วอย่าง เลเซอร์ เอซ อย่างไร

ยืนยันว่าไม่ได้ กวนหรือแกล้งแต่อย่างไร อยากทราบจิง ๆ ครับ(คือสนใจลูกหมาเฮียหนึ่งอะ แฮะ ๆ )

และขออภัยด้วยครับ หากทำให้ เฮียหนึ่งรำคาญใจ ที่มาตอบคำถาม คนฉลาดน้อยแบบผม
  • ไอพิตไซด์จิ๋วแบบนี้แมร่งตัวทำเสียสายพันธ์หมด เปลี่ยนไปเรียกพันธ์อื่นเถอะไป อย่ามาใช้ชื่อว่าพิทบูลเลย เนี่ยหรอพิทหมานักกิจกรรม ถุย!!แตะที่ก็ตายแล้วมั้ง อยากเลี้ยงเล็กๆไม่ไปเลี้ยงปั๊กไปเลยล่ะ อีกหน่อยพิทบูลคงจะโดนปั๊ก ชิสุ พุดเดิ้ล ฯลฯไล่กัดสักวัน เสียหมาแน่ มันอยู่ของมันดีอยู่แล้วกลับทำให้มันเสื่อมลง
  • แสดงว่าพี่ผีไม่เข้าใจจริงๆ มาจะ"เหลา"ให้ฟัง
    อีซี่ไรเดอร์ก็เป็นเรเซอร์เอจดีๆนี่แหล่ะครับ เพียงแต่เป็นหมารุ่นใหม่ๆ หมาเก่าก็ต้องแก่ตายไปตามกาลเวลาครับ ไม่มีใครอยู่เป็นอมตะหรอกครับ ถูกไหม๋ครับ
    ทุกๆวันทุกๆนาทีก็ต้องมีลูกหมาใหม่เกิดขื้นตลอดเวลา อีซี่ไรเดอร์ก็ถือเป็นหมาเรเซอร์เอจที่เกิดใหม่นี่แหล่ะครับ แต่เป็นรุ่นลูกรุ่นหลาน ของหมาดังๆ ในอดีต
    หรือจะเรียกว่า เป็นเรเซอร์เอจรุ่นใหม่ๆ จะเข้าใจง่ายกว่าคับ
  • น้าผีพูดใจจริงว่ะ พิทจิ๋วใจจิ๋ว ไม่เอาไม่เอาครับ
  • !!พูดโดนใจ!!