ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##### Magnito x Teqiulla ( callito son x bong daughter) #####
  • พ่อ :015:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223555.JPG 38K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    Picture 453.JPG 33K
  • CHAIN LOCKED KENNELS ( BY CHONBURI COOL CAMP )

MALE 7 PRICE 2XXXX UKC

TEL. 086-341-4245 nut

E-MAIL. mr_nattapong@hotmail.com

Puppies Available Now!

M1 :063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0650.JPG 36K
  • M2 SOLD OUT :039:
    ไฟล์แนบ
    Picture 105.JPG 26K
  • M3 :004:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0720.JPG 30K
  • M4 :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0840.JPG 25K
  • M5 :001:
    ไฟล์แนบ
    Picture 002.JPG 25K
  • M6 :013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 08400.JPG 24K
  • m7 :045:

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เว็บด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 003.JPG 31K
  • ไม่ผ่าน ลักษณะไม่ได้ หัว ใบ หน้า แก้ม กระบอกปากเล็ก ชุดนี้อนาคตยาวทุกตัวครับ
  • ใครเค้าถามความคิดเห็นมรึง
  • กรูว่างอยากเห็นหมาของมรึงว่ะมีไหม ได้แต่เห่า ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะคับ
  • ผมผีคนละตัวกับพี่ผีข้างบนนะครับ หากไม่ใจแคบจนเกินไปก็ยอมรับเหอะครับ ปากกะหัว มันไม่ได้จิง ๆ อะครับแถมปากแหลมด้วย

ทำไมครับปากมันแหลมยาก จะให้บอก ใหญ่ สั้นเหรอครับ งง กะคุณจัง
  • ไม่ต้องงงหรอกคับ ผมไม่ได้บอกว่ามันเล็กมันใหญ่แต่การที่คุณออกความเห็นมามันถูกรึป่าวคับ
    เค้าขายหมา เค้าก็ไม่ได้บอกหมาเค้าหัวใหญ่ตัวสั้น ไม่ได้ให้วิจารย์ด้วย
    พอใจซื้อไม่พอใจก็อยู่เฉยๆ ไม่มีใครเค้าขอความเห็นคุณนี่คับ อย่างนี้เรียกว่าอะไรล่ะคับ
    ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับเจ้าของกระทู้ใดๆทั้งสิ้นแต่ที่ผีเค้าพูดมา มันก็แล้วแต่คนมอง
    คุณจะรู้ได้ไงว่าโตมามันจะสูง จะเตี้ย จะหัวออกไม่ออก ดูยาวๆคับ
    อย่าดีแต่เห็นแค่เริ่มต้นแล้วเหมาเอาเองว่ามันต้องเป็นอย่างนั้นอย่างนี้ ขอบคุณคับ
  • ขอจริงกับในรูป บางทีมันก็ต่างกันฟ้ากะนรกเลย นะคะคุณขา :o028::o028::o028:
  • ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านและก็พี่ๆผีทุกท่านด้วย สำรับความคิดเห็นต่างๆ

คือส่วนตัวผมแล้ว ผมอาจจะถ่ายรูปไม่ชำนาญเท่าไหร่เพราะว่าเวลาผมถ่ายรูปหมาผมจับถ่ายคนเดียวไม่มีผู้ช่วย ( เลยยากที่จะได้รูปดีๆมันซน) อิอิ :015:

ผมอยากให้มาเห็นลูกหมาตัวจริงก่อน แล้วค่อยตัดสินจากตัวจริงต่อหน้าผม ผมจะยอมรับฟังทุกข้อติชมครับ :065:

อย่างไงก็ยังมีลูกหมาสำหรับท่านที่สนใจอยู่น่ะครับ ขอบคุณคราบ :065:

TEL. 086-341-4245 nut

E-MAIL. mr_nattapong@hotmail.com

Puppies Available Now!
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223568.JPG 30K
  • จากผลงานการบรีดคอกที่แล้วครับ

รูปถ่ายตอน 3 เดือน (ช่วงหมากำลังยืดตัว) ทุเรศมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และรูปถ่ายตอน 9 เดือนครับ (เริ่มเทริน์) พอดูได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหอๆๆ

หวังว่าคงเป็นแนวทางให้กับพี่ๆที่คิดจะเลี้ยงบูลลี่ได้น่ะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223516.JPG 21K
    Picture 0211.JPG 27K
  • ชุดดนี้มันต้องดูกันยาวๆครับ พิทบูลมันต้องใช้เวลาครับ มันจะค่อยๆใหญ่ขี้นครับรับรองสายเลือดดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

คลอกนี้ผมจะไปดูตัวเมียมาเข้ากับลูกหมาผมครับ อยากได้ขอเข้าไปดูตัวเป็นๆหน่อยครับพี่:008::008::008:
  • จะถูกจะผิด จะดีไม่ได้ ไม่ได้สำคัญที่ตรงนั่น อยู่ที่มาตรฐานแต่ล่ะคนครับ คนที่จะซื้อจริงเค้าตัดสินใจได้ มันอยูที่ มารยาทที่ดี

ถ้าอยากจะบอกเจ้าของเค้าจริงว่าแหลมไปบอกที่คอกเองเลย ผมว่าคงไม่ได้กลับ อิอิ
  • พ่อ แม่สวยดีนะคับลูกโตขึ้นคงไม่ต่างจากพ่อ แม่มากหรอกคับ รบกวนพี่ช่วยบอกราคาหน่อยคับ
  • บอกได้เลยว่าถ่ายรูปได้ห่วยแตกมากนะไอ้น้อง:o028:
    ตัวจริงแม่งสวยกว่าเยอะ ไม่ได้เชียร์นะครับ:o003:
    แต่ผมเข้าไปดูมาหลายรอบแล้ว:o013:
    เห้นตั้งแต่20กว่าวันจนถึงตอนนี้2เดือนจะครึ่งก็ยังไม่ยืด
    ผมว่าใครที่สนใจลองเข้าไปดูกะตาตัวเองดีกว่าครับ:o058: