ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยสอนbonoหน่อยครับ
  • มีรูปโบโน่เยอะแต่ไม่รู้วิธีการส่งว่าส่งยังไร ลองแล้วทำไม่ได้อ่านอังกฤษไม่ได้อยากส่ง ช่วยหน่อย ค่ะ
  • แนบไฟล์ ไงครับ นั้นแหละ ดูซะนะครับ แนบไฟล์
  • อ่านหน่อยยยอ่านแล้วไม่เข้าใจค่อยถามตั้งอาไรหลายกระทู้เปลือง
  • เก็บไว้ดูเอง เห๊อะ ลงรูปไม่เป็น 5555
  • ข้างล่างกระทู้จะมีคำว่า แนบไฟล์ คลิกแล้ว เข้าไปเลือกตรงคำว่า browse เราก็สามารถเลือกรูปจาก my piture ได้แล้วครับแต่ถ้าไฟล์รูปของเราใหญ่เกินไปก็เข้าไปแก้ไขขนาดของรูปภาพที่เรามีอยู่โดยเข้าไปที่หน้า paintที่เป็นรูปภูกันสี แล้วเลือกคำว่า image ต่อไปจะเจอคำว่าStreth/Shew คลิกซ้ายแล้วจะมีชอ่งให้เปลี่ยนขนาด จากที่มี100%เราลดลงเหลือสัก40%ก็พอครับ เท่านี้ท่านก้สามารถลงภาพให้พวกเราชมได้แล้วครับ พวกทำไม่เป็นแต่กล้าแสดงตนดีกว่ารู้มากแต่เป็นอีแอบครับ