ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไม่ได้จริง
  • :002::002::002:อยากส่งรูป โบโน่ ให้ดูจริงๆ แต่ส่งไม่เป็นจริงๆ ลองดูที่สอนแล้ว แต่ทำไม่ใด้ เข้าไปย่อภาพก็ไม่เป็น โง่ จริ่งเลย โมโห แต่ไม่เป็นไรดูของเพือนๆพิทบูลไปกอ่น แต่ให้สัญญาให้แฟนกลับจากholland ก่อนอีกหนึ่งเดือน จะส่งมาให้ดู
  • ลดขนาดไฟล์ภาพไม่ให้เกิน 60 นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01522_resize.JPG 57K
  • ลองทำแล้วทำไม่ได้ เริ่มแรกทำอย่างไร มือใหม่ หัดทำ ตอนนี้เซฟรูปแล้วขั้นตอนต่อไปไม่รู้ว่าทำอย่างไง