ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปรึกษานิดนึงตรับ
  • ลูกชายผม อายุ 2 เดือน พอดี พึ่งได้มาอ่ะ คับ เวลา มันกินข้าวเสร็จ ท้องจะบวมออกข้างเหมือนวัวเลย พอ เช้ามา ท้อง ก้อ เป็นปกติ ครับ
    บริเวณท้องเหมือนจะมีก้อนอะไรสักอย่าง นิ่มๆ ก้อนเดียวครับ อยากทราบว่ามันจะเป็นอะไร มั้ย คับ หมาผม กินข้าวเก่ง ปกติดี ขี้เล่น ไม่ซึม ขับ ถ่าย ปกติครับ
    ขอบคุณมากครับ พอดีกังวล :024:
  • ปกติครับของผมเป็นหมูเลยครับพวงเหมือนเติมลมยางเลยครับ:015:
  • ไม่เป็นไรหรอกก็เป็นหมาไง
    อะล้อเล่ง
    ปกติครับหมาผมก็เป็น
    ไฟล์แนบ
    6เดือน15วัน.jpg 59K
  • ของผมก็เป็นกินเก่ง
    ไฟล์แนบ
    bankkk.jpg 85K
  • หมาผมขนร่วงครับต้องทำอย่างไรดี
    มันไม่ไช่เปลี่ยนขนนะครับ
    และก็ไม่ได้เป็นขี้เรื้อนนะครับ
    แต่ขนมันร่วง
    ช่วยบอกผมที ใครที่เคยเจอปัญหานี้ครับ
    ขอบคุณมากครับ