ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พา Kima ไปตัดหูมาแว้ว..ว...
  • :m030:
    พาไปตัดเมื่อ วันเสาร์ 25/10/51
    นน.ขึ้นชั่งก่อนชก เอ๊ย... ก่อนตัด 9.8 กก.
    ศิริ อายุ 2 เดือน 14 วัน
    ไฟล์แนบ
    kima 004.jpg 70K
    kima 003.jpg 77K
    kima 001.jpg 52K
  • หลังตัดเสร็จ
    ความซ่าลดลง 50 %
    ยังไม่รุว่าจะ ถอดที่ดามหู ตัดไหมเมื่อไร ( ลืมถามหมออ่ะ... )
    ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะ.
    ไปละ...!!!
    :m022:
    ไฟล์แนบ
    kima 007.jpg 60K
    kima 006.jpg 62K
    kima 005.jpg 69K
  • 555 หายซ่าส์ไปวันนึง
    เดี๋ยวก็วิ่งปร๋อ
  • :057:
    อ้อ ...
    ลืมบอกไป ค่าตัด 1100 บาท
    ไม่รวมค่ารถจ้ะ...!!!
  • ใหญ่ ดีจิงๆ นะพี่
  • พาไปตัดที่ไหนมาครับจะไดพาหมาไปตัดมั้ง สวยดีครับ
  • อีก7วันตัดไหมครับ สวยนะครับ
  • :m037:
    ไปตัดที่วัดไผ่ตันคับ บอกหมอเอาทรงที่ชอบ
    พาไปวันเสาร์แต่เช้าเลย คิวแรก แถมเจอเฮียติ๊ก เอาไปตัดด้วย 2 ตัว...
    ลืมขอหูกลับมาด้วย... ว่าจะเอาไปตากแห้ง ไว้ให้มันแทะเล่น...แฮะ ๆ...!!!
  • ผมชื่อเป้ นะครับ หมา ผมก็ จะ 3 เดือน แล้ว ชื่อ ซอคเกอร์ กำลัง จะไปตัด ที่ วัดไผ่ตันพอดี เลย ครับ หมาผม หนักประมาณ 7-8 โล ครับ เดียว ผม ก็ จะไปตัดหู มันครับไม่เกิน 2 อาทิตย์ แล้ว จะเอามาอวดนะครับ อยู่ แถวไหนหรอครับ ผมอยู่ นครสวรรค์ แล้วหมาตัว ผู้หรื่อตัวเมีย ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04797_resize2.JPG 52K