ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบเสื้อตัวอย่างเสร็จแล้ว
  • เป็นผ้าไนกี้ เนื้อแบบลื่นๆ ใส่เล่นกีฬาได้
    สกรีน Preserv Original Pitbull ตามตัวอย่าง มีสี ฟ้า, ขาว, และน้ำเงิน

อีกสองอาทิตย์เสร็จ รายละเอียดอื่นถามเจ้
    ไฟล์แนบ
    Preseved-Pitbull.jpg 21K
  • เอ้า แล้ว จะถามไงอ่ะ ป๋า :m046:
    อยากได้ไว้ใส่มั่ง เด้อ:m072:
  • โธ่ท่าน ผมก็เพิ่งได้แบบมา แต่มีคนอยากเห็นก็เอาลงให้ดูก่อน อีกสองอาทิตย์ถึงจะได้ของ
    หน้าที่ผมจบตรงนั้นแล้ว ที่เหลือ เรื่องการจำหน่ายจ่ายแจก ก็ให้เจ้แกดำเนินการเอาเอง
  • อ้อ โฮะๆๆ จะรอข่าว เด้อออ
  • ถามจริงๆ ท่าน พอทนได้หรือเปล่า
    กลัวทำมาแล้วคนไม่ชอบ ตูเละอีกแน่ๆ

แฟนพิทบูล เดาใจยากวะ
  • ไม่มี ลาย รูป หมา เหรอ พี่มาร์ค อิอิ

แต่ อันนี้ ก้อ สวย ดี ค้าบบบบ

แต่ถ้า มี รูปพิทบลู ลงไปเพิ่ม ก้อ แหล่ม มากเรยยยย
  • note ใช่ครับน่าจะมีรูปหมา ติดอยู่ด้วยนะครับ
    ทุกๆคนคงเห็นด้วยใช่ใหมคับ
  • ใช่ๆ รูปพิท และ "แฟนพิทบูล เดาใจยากวะ " นี่ก็ใช่:063::063:
  • รอบนี้มีขนาด 3-4XL มั้ยพี่ เล็กๆไม่ ใหญ่ๆเอาครับพี่
  • สวยคับแต่สีฟ้าเจ็บเกินคับดำหน้าจะดูดีคับไม่หวานไปคับแต่ก็สวยคับ
  • อยากใส่ลายเส้นรูปหมา แต่มันไม่มีแบบที่โดนใจเลย มีแต่ลายเก่าๆ
    จะเอารูปหมาจริง ก็ไม่รู้จะเอารูปใคร และหากทำภาพเหมือนต้นทุนก็แพงโคตรๆขอบอก

อีกอย่างโดนเรียกร้องมานานแล้ว หาแบบไม่ได้สักที เลยทำแบบนี้แก้ขัดไปก่อน
    แบบมันเรียบๆ ง่ายๆ ใส่ได้ทุกโอกาส
    แค่คำว่า PITBULL คำเดียวโดดๆ ก็ทรงพลังและโดนอยู่แล้ว จริงไหม พี่น้อง
  • เนื้อผ้า เหมือน เสื้อที่ระลึกงานลากใช่ป่ะพี่ ?

ใส่ที หัวนม โผล่ เลย เซ็กซี่ ฉิบ ๆ เลย :032:
  • มีรูปหมาน่าจะสวยนะคับเรียบไปนิดอ่ะ
  • ถ้าเสร็จผมจอง1ตัวคับราคาเท่าไหรคับพอทราบราคาไหมคับป๋าmafit
  • พี่มาร์ค ไม่ทำสีแดง กับ สีเหลือง มาเพิ่มให้พวกมือ ตีน ตบ หน่อยเหรอครับ

แบบว่า เศรษฐกิจ หรือ บ้านเมืองจะอยู่รอดหรือไม่ กูม่ายสน

เอามันอย่างเดียว

คนเลี้ยงคิลเลอร์
  • ตัวเท่าไหร่คับ หัวหน้า...........แต่ผมว่าลายธงชาติน่าจะเป็นธงชาติไทยนะคับ จะได้รู้ว่าเราเป็นไทยอ่ะ
  • :m001:ถ้าเป็นสีเข้ม อย่าง สี ดำ,นำตานเข้ม
    ก็น้าจะสวยนะครับ พี่มารค์
  • :006:ทำสีเพิ้มซิครับ
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

ต้นทุนผ้าเนื้อนี้ จะอยู่ที่ประมาณ 130-140 บาท ผ้าสีจะแพงกว่านิดหน่อย ที่ราคาค่อนข้างสูง เพราะทำหลายสี ขาว น้ำเงิน ฟ้า และแดง
    และหลายไซส์ ไซส์ละประมาณ 10 ตัว เท่านั้น (M, L, และ XL) ก็คิดว่าครอบคลุมได้ส่วนใหญ่แล้ว (ใครตัวใหญ่มากใส่ไม่ได้ก็เอาให้แฟนใส่ก็แล้วกัน)
    เหตุที่ทำผ้าเนื้อนี้ เพราะว่าผ้าค๊อตตอน มันยับและหด อยากให้มันแตกต่างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวของเราด้วย (เหมือนมอไซต์ ฮาเล่ย์ มันแพงเพราะมันขายความเป็นฮาเล่ย์)
    ที่บอกต้นทุนเลย เพราะราคาผ้ามันไม่เป็นความลับอยู่แล้ว หากทำเยอะราคาก็ลดลงไปตามส่วน (ของผมทำออกมาคอนเซปเดียวกับ ฮาเล่ย์เลย ถึงจะเสี่ยวแต่คลาสสิค)
    แต่ผมไม่ได้ทำเยอะนะครับ เพราะทำมาเยอะแล้วเหลือ พอเฉลี่ยดูแล้วราคาก็แพงอยู่ดี (ทำน้อยๆ จะได้มีคุณค่าน่าสะสมด้วย ฮ่าๆๆๆ)
    บางท่านอาจทำที่โรงงานอื่นอาจจะได้ราคาถูกกว่านี้ แต่ผมโดนรุ่นน้องมันบังคับซื้อโรงงานของมัน
    แพงกว่ากันนิดหน่อย ก็ถือว่าช่วยๆสนับสนุนกันไป (น้องมันรวยจะได้ยืมตังค์) ซื้อขายแบบจิ๊กโก๋ เงินไม่พอก็ดึงเช็คมันสักสองสามเดือนมันคงไม่ว่า ฮ่าๆๆ

และเสื้อที่ผมทำมาส่วนมากเน้นแจกลูกค้าเอฟวัน เอาไว้เป็นที่ระลึก ไม่ได้เน้นขายนะครับ :005:
  • ผู้กอง ส่งรูปงามๆบักคิลเล่อร์ให้หน่อย จะเอาไปใส่ในเพดให้มันครับ
  • ถ้าพี่มาร์คอยากใส่หน้าของหมาลงไป ลองพิจารณาหน้าไทเกอร์ไว้หน่อยสิคะ ไหนๆๆพี่มาร์คก็เป็นเจ้าของโปรเจ็กเองอยู่แล้วนี่คะ อิอิ:030:
  • คนที่เขาไม่ชอบไทเกอร์ก็มีนะจ๊ะน้องสาว :005:
    ตัวเนี้ยเป็น คอนเลคชั่นแรก ที่เป็นเวอร์ชั่น ตัวหนังสือเลยนะจะบอกให้

ออกแบบจากฝรั่งเศษ เนื้อผ้าจากอิตาลี ด้ายเย็บนำเข้าจากจีนแดง(แต่ไม่มีสารเมลามีน)
    ตัดเย็บที่โรงงานแถวรามอินทรา ผลิตจำนวนจำกัด เพื่อประเทศไทยโดยเฉพาะ จึงมีไม่กี่ตัวในโลก ฮ่าๆๆ :030:
  • แต่อยากได้ธงชาติไทยอ่ะคับพี่มาร์ค
  • ขอเป็นเวอร์ชั่นหน้านะท่าน :005:
  • ออกแบบจากฝรั่งเศษ เนื้อผ้าจากอิตาลี ด้ายเย็บนำเข้าจากจีนแดง(แต่ไม่มีสารเมลามีน)

เพิ่มเติมอีกนิดส์ค่ะ ดีไซน์โดย ดีไซน์เนอร์ชื่อดัง อามานี่ ลุงไปโน่นค่ะ:015:
  • มีสีแดงมั๊ยคับ กำลังฮิต
  • ทำทั้งแดงทั้งเหลืองเลยดีไหม
    เอาม่วงด้วย เพราะ ม่วงเกิดจากแดงกะเหลือง ฮ่าๆๆๆ
  • โธ่ พี่ท่าน XL ผมก็ใส่ ม่ะได้ เด้

เสื้องานลาก ตอนนี้ ยังใหม่ กิ๊ก อยู่เลย ไม่เคยใส่ เพราะใส่ ม่ายหล่ายยยย:002:
  • ลายธงด้านหลังน่าจะเป็นธงชาติไทยนะพี่มาร์ค เหอะๆๆๆ
  • อยากได้ลายเส้นรูปหมาแบบนี้ ดูมันโหดดี แต่แนะนำให้วาดใหม่
    ไฟล์แนบ
    untitled99.JPG 18K
  • ยอมรับว่าผมไม่มีฝีมือด้านการออกแบบเลยครับ
    นี่ก็ว่างเว้นออกเสื้อรุ่นใหม่มานานมากแล้ว เพราะไม่มีแบบนี่ละครับ

ใครมีแบบสวยๆจะสงเคราะห์ก็ยินดีรับเอามาทำครับ :005:
  • :006:ท่าทางจะนานแน่เลยท่านเฮ้ย หลายคนจัด:o067:
  • ชอบๆ อิอิ
  • :005:ป๋า ออกแบบ กางเกงขาสั้น สามส่วน กางเกงขาก๊วย กะหมวกด้วยดิ เอาให้เต็มยศ เลย
  • พี่ครับสีเสื้อน่าจะเอาสีเหมือนถุงอาหารครับ
    ซื้อสีไรใด้สีนั้น (เผื่อมาถึงพัทยาจะใด้ซัก 2สี ฮ่า)