ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาหมาแดงครับ
  • ต้องการ หมาแดงเพศเมียคร้าบอายุ 1 ปีขึ้นไปครับ
    ใครมีอยากจะแบ่งขายบ้างทิ้งเบอร์ หรือ เมลล์ไว้นะครับ
    ราคาคุยกันได้ครับ ถ้ากรุณา ช่วยลงรูปหมาให้ดูด้วยครับ
    จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ พอดีตอนนี้ต้องการครับ
    หรือติดต่อ 082-1987206 ตลอดเวลา 24 ชั่วโมง
    หรือทาง เมลล์ enote6500@hotmail.com ตั้งแต่ 2 ทุ่มเปงต้นไปครับ
    โน๊ต ครับ
    FDP.ส่งเข้าประกวด
    ขอบคุณครับ
  • จะเอาไปผสมแล้วเอามาขายละสิ ช่วงนี้หมาแดงมันแรงต้องรีบเก็บเกี่ยวหน่อยน่ะ แต่ถ้าออกมาไม่ดีก็ลงทะเลไปเลย
  • 5555++
    มาจนได้นะครับน้าผีนี่
    มาเจอกันจนได้แหมเอากันซะแล้วนะครับ
    ผมมีความรับผิดชอบพอครับ ไม่ใช่ว่าจะไปทำอะไรมั่วซั่วโดยไม่คิดนะคับ
    พอดีมีปัญญาเลี้ยงอ่ะคับ อยากลองดูมั่งก็ไม่เหงจะผิดครับ ถ้าได้สวยๆ
    ผมก็อยากจะลองดูสักทีนึง 555++ ยังไม่ทันทำไรก็โดนน้าผีด่าแล้ว
    เด๋ววันพระจะทำบุญไปให้คับ คนทำเยอะไป ผมก็อยากลองดูมั่ง
    เผื่อจะเอาดีกะเค้าได้มั่ง ไม่ต้องมาคอยส่วนบุญจากใครครับ
    ขายได้ก็ขาย ถ้าขายไม่ได้ก็เลี้ยงเอง โตแล้วครับมีความรับผิดชอบพอครับ
    จิงๆแล้วบอร์ดนี้น่าจะให้ลงทะเบียบทุกคนนะครับจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร จะได้รู้ไปเลยว่าผีหรือคนครับ
    ผมนิสัยก็เหมือนหมาอย่างคับ หมามันสู้โดยเปิดเผยครับ ไม่ใช่เห่า อยู่ในมุ้งคับ555++
    เมื่อยแล้ว แค่นี้ก่อนดีกว่านะครับ
    โอเคครับ ถ้าใครมีหมาอย่างที่บอกก็ติดต่อมานะครับ สนใจๆ บลูลี่ไม่เอามีแล้ว
    จะเอาหมาแดงมาลองทำไรอย่างที่มันถนัดหน่อย ชอบบ้าพลังดี
    หรือถ้าน้าผีมีก็บอกได้นะครับ ช่วยๆกัน
    ขอบคุณครับ
    โน๊ต FDP ..ผีไม่มีจริงคับ
    ขอบคุณ C U
  • หาได้ไวไวนะคับ พี่โน๊ต

AuM FreeDomPit
  • มึงจะเลี้ยงหมา รึให้หมาเลี้ยงว๊ะ
  • ลุยเต็มที่เลยพี่....ไหนไหนก็ไหนไหนแล้ว

อยากมีก็ต้องได้มีใช่ไม๊พี่......ขอให้ได้ส่วยๆ แหล่มๆ นะพี่

เอามาข่มหมาตัวแดงๆ ที่อุทัย.....อิอิ ผมหนับหนุนพี่....ลุย!!!!

วันนี้ผมมาก่อนพี่แมส.....อิอิ 5555555+

Aek FDP.:060: