ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ มาคร์(Mafia)
  • เรื่องอาหาร F-1 ครับพี่ คือ แบบว่าผมอยากเสนอว่า น่าจะมีส่งตัวอย่างอาหารให้ทดลองไม่ต้องมากมายก็ได้เอาแค่สูตรละ 1 กิโลกรัมก็ได้ ในที่นี้หมายถึงร้านที่สั่งทีละ5-6ถุงขึ้นอะพี่คือ ส่งมาพร้อมกับอาหารที่สั่งไปเลยอะพี่ เพราะผมแนะนำให้ลูกค้าโดยส่วนใหญ่แล้ว เค้าจะบอกว่าไม่มีตัวอย่างให้ทดลองก่อนเหรอแต่เรื่องราคาลูกค้าเขาไม่มีปัญหาสักเท่าไหร่ แต่เขาอยากจะให้หมาของเขาลองชิมก่อน เพราะเขากลัวซื้อไปทีละถุง แล้วถ้าหมาของเขาไม่กินมันจะเสียดาย ผมลองเปรียบเทียบคุณภาพระหว่างโรยัลทานิน กับ f-1 ให้ลูกค้าฟัง บางคนถึงกับอึ้งเพราะคุณภาพก็เท่ากันแต่ทำไมราคามันต่างกันมากขนาดนี้ อันนี้มันก็ขึ้นอยู่กับบุคคลแต่ละคนว่าจะยึดติดกับของแบรนเนม หรือจะเลือกที่คุณภาพ
    ****ยังไงก็ขอให้พี่มาค์รรับเรื่องไว้พิจารณาด้วยแล้วกันนะครับ ถือว่าเป็นข้อเสนอแนะอีกข้อหนึ่ง****
    ***ถ้าผมพูดอะไรไม่ถูกต้อง หรือไม่เหมาะสม ก็ขอ อภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณครับ****
  • ใช่ครับพี่ น่าจะมีขนาดทดลอง เพื่อช่วยในการตัดสินใจ
    ของดีมีหลายขนาด จะได้เป็นทางเลืกของผู้บริโภคครับ
    เพราะว่าบางท่านอาจจะไม่มีกำลังซื้อถุงใหญ่..........หรืออยู่ในช่วงเปลียนอาหาร
    จะได้ทดลองใช้ดู โปรดพิจารณาด้วยครับ:o030:
  • เคยคุยหลายร้านแล้ว เรื่องอาหารตัวอย่าง แต่เขาไม่สนใจ
    เพราะร้านเขาพื้นที่จำกัด และก็ขายสินค้าหลายอย่าง เขาจึงยุ่งมาก

ปัจจุบันก็มีแบ่งเป็นถุงเล็กๆ ทำเป็นอาหารตัวอย่าง เอาไว้แจกเวลาไปออกบู๊ทอยู่แล้วครับ
  • สุนัขพันธ์เล็กจะกินอาหาร f1ได้มั้ยครับเพราะเห็นคุณค่าทางอาหารแล้วน่าสนใจครับจะเอาไปให้ชิวาวากินอ่ะครับ
    ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ
  • กินได้แน่นอนครับ

สิ่งที่สุนัขต้องการจากอาหาร ก็คือสารอาหารที่ครบถ้วน
    พิทบูลกินได้ ชิวาว่าก็ต้องกินได้ครับ
  • อยากจะเอา ฮันเตอร์ ลงเพด ออนไลท์ ทำไงครับพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    Hunter9.jpg 75K
  • พ่อแม่มันคือใคร
    เดี๋ยวเอาลงให้ครับ
  • ชือ สุนัข HUNTER พ่อ แมมมอธ ครับ แม่ชือ ซาซ่า หนัก 43 กก.หัว23 สูง22 เกิด 04/07/2008
    เจ้าของชือ โค้ก 084-6775197 อุดรธานีครับ

ขอบคุณมากครับพี่มารค์
  • ขอโทษครับ สัดส่วนไม่ลงดีกว่า เพราะเดี๋ยวก็เปลี่ยนไปครับ ลง เมล์ดีกว่าครับ coke3241@live.com ขอบคุณครับ
  • ฮันเตอร์
    ไฟล์แนบ
    Hunter22.jpg 44K
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
  • ชิวาว่าผมกินอยู่ตรับ555