ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

25 ตุลา มิดติ้งสายกัด สุราษฎร์ธานี
  • ฝากข่าวมิดติ้งสายกัด อีกครั้งกับเราสุราษ พิทบูล กันเองสบายๆตามสไตส์สายกัดเชิญมาดูกันว่าหมาที่บรีดขึ้นมาในสุราษโดยที่ไม่ได้ไปซื้อเขามามันดีหรือไม่ดี..
    วันนั้นได้เห็นกันต่อจากดำ 2XW ใครสนใจติดต่อได้ครับ สำหรับคนที่ชื่นชอบสายกัดจริงๆอยากให้มากันนานๆเจอกันได้พูดคุยกับคนที่เลี้ยงสายกัด...ขอบเขตสายกัดเริ่มมีแรงต่อต้านมากขึ้นมันคงอยู่คู่สังคมไทยไปอีกนานเท่านานตราบใดพิทบูลยังอยู่.....

ทุกวันนี้ข่าวสารเกี่ยวกับสายกัดมีน้อยลง ช่วยกันอนุรักษ์สายกัดให้อยู่ต่อไปครับ.

ขอบคุณ สุราษ พิทบูล .. 084.0594778 084.1831335
    ไฟล์แนบ
    2156002.jpg 72K
  • อยากไปอะครับพี่เอ๋
  • หากกระทู้นี้ ใช้ว่าจาหยาบคาย ลบได้ทันทีครับ เพราะอาจมีตัวป่วนเยอะมากๆครับเชิญ เจ้าของแวปได้เลยครับ ...
  • ...เชิญ พิทบูลทุกสายพันธุ์ครับไม่แบ่งแยกครับ....อย่ามองในแง่ลบมองให้เป็นกลางแล้วท่านจะสบายใจครับ....ขอบคุณ
    ไฟล์แนบ
    325017.jpg 19K
  • น่าสนใจคับ:063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    s135324858662_9751.jpg 6K
  • ... ลองมาทำความรู้จัก สายกัดซักครั้งดูว่ามีอะไรๆที่น่าเลี้ยง บ้างในตัวมัน ..เปิดใจให้กว้างเราจะได้มีสุข :039:
    ไฟล์แนบ
    title5.jpg 41K
  • ไอ่เหี้ยเอ๋...มึงเปิดกะทู้ล่อเป้าอีกแล้ว ก็มึงทำตัวแบบนี้ไง ไอ่ห่า...ด่ามึงกะทู้เดียวไม่พอหรือไง แม่งต้อง 2 กะทู้ถึงจะสะใจใช่ป่าว

กูไม่เห็นพวก DogMan เค้าเดือดร้อนเลย มีมึงคนเดียวชอบโชว์พาวแบบโง่ๆ หรืออยากจะให้ชาวบ้านเค้ายอมรับในตัวมึง ถึงได้โชว์โง่แบบมั่วๆแล้วแจกเบอร์โทรแม่งทุกวัน

แล้วอีกอย่าง หมาไฟล์อ่ะ มันไม่มีทางสูญพันธุ์หลอก มีแต่มึงอ่ะจะทำให้มันสูญพันธุ์ มึงก็รู้การกัดหมามันผิดกฏหมาย รู้ทั้งรู้แม่งก็ยังโฆษณาอยู่นั่นอ่ะ

เจตนาของมึงมันก็แค่จะขายหมาไง มันไม่มีอะไรหลอก แล้วก็ดันตัวเองให้มีราคา ทั้งๆที่มึงมันมีราคาแ่ค่สลึงเดียว...ชัดมั๊ย...ไอ่ห่าเอ๋
  • ..ยินดีต้อนรับไปอยู่ไหนมา ใครเขียนไว้เหรอว่ากัดหมา อ่าน ไม่ ออกภาษาคนไม่น่าโง่เลย.. .ลืมไปเป็น ผี อีกแหละตัวเดิม 555555+เจอกันวันงานแล้วกัน
    หยุดโพส ใครจะไปจำกันให้ดี 25 ตุลาคม....09 หยุดเถอะไอ้ ผีเด็ก..:020:
  • เฮ้ย...งานมึงอ่ะแดกฟรีป่าว ไอ่เหี้ย...อยากเป็นเซียนมั่ว หัดลงทุนหน่อย ไม่ใช่ไปแล้วกินน้ำเปล่านะเว้ย
  • สันดานคนhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9647&page=1#Comment_111160
    ยังเหี้ยได้อีก
  • ..เชิญครับฟรีครับ ถามคนที่เคยไปได้ครับ....ไม่มีค่าใช่จ่ายครับ.:015:
  • ขออภัยต่อคุณเอ๋ด้วยครับ เนื่องจากไม่ได้เปิดเข้ามาดูทุกกระทู้

ผมต้องขอลบความเห็นที่ใช้ถ้อยคำหยาบคายออกนะครับ
    เจ้าของกระทู้ขอร้องมา หากมีคำหยาบคายให้ช่วบลบออก

หากจะต่อว่ากัน ก็ขอให้งดคำหยาบนะครับ
    ผมรู้สึกลำบากใจ และหวังว่าน้าผี คงเข้าใจ ไม่มองว่าเป็นการลำเอียงนะครับ
  • ผมเข้าใจ ความขัดแย้งส่วนตัวมันมีอยู่ในทุกวงการ
    หากต่อว่ากันซึ่งๆหน้า ผมว่ามันแฟร์ดี
    และไม่ค่อยอยากจะยุ่ง หากไม่ได้รับการร้องขอ

คุณเอ๋อาจจะผิดหรือถูกผมก็ไม่ทราบ
    แต่การโจมตีโดยไม่เปิดเผยตัว และใช้คำหยาบคายแบบนี้ด้วย
    ผมจำเป็นต้องปกป้องคนที่มีตัวตนไว้ก่อนนะครับ

ขอความกรุณาอย่าทำให้ผมต้องเสียความเป็นกลางเลยครับ
    ขอบคุณมากๆครับ
  • :039: ขอบคุณมากครับเพราะช่วงหลังๆมีมามากโดยไม่รู้สาเหตุ สนุกกันใหญ่เล่นไม่ค่อยเลิก ขอความกรุณาด้วยหยุดเถอะครับ..

เบอร์โทร. ( 084 ) 0594778 ( 084 ) 1831335 เอ๋ สุราษ พิทบูล.

ขอบคุณมากๆ Mafia. :063:
  • ..= ช่วงนี้ งด ด่ากันดีกว่าพ่อหลวงพระชนวน์อยู่ขอเถอะให้ผ่านไปก่อนเอาใจช่วยท่านกันดีกว่าครับ...

ขอบคุณ.. :039:
  • โอ๋พระเจ้าคุณเอ๋ผู้หน้าหนาดั่งไม้งัดปากหมาอะคลิลิค ท่านไม่รู้สาเหตุเลยที่ คนเขามารุมด่าท่านเลยหรือ ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ในวงการเขาก็พอจะรู้บ้างแล้ว ว่าท่านเป็นคนเช่นไร เวปพิทบูลโซนนี้มันไม่ธรรมดาครับ เน่าไปหลายรายแล้วไอ้คนที่เก่งแน่กว่าท่าน ก็เน่าหนอนเจาะตาไปแล้ว ท่านก็สุดๆจริงๆ จากที่ดูไม่ใช่มีคนเดียวที่ด่าว่าท่านนะครับ จากที่ดูแล้วไม่ต่ำกว่า 5 คนที่กำลังสอยท่านอยู่ ท่านอยู่ที่แจ้งแผลเต็มตัว แถมมีชนักปักหลังอยู่ ผมว่าไม่เกิด 3 วัน ท่านก็คงไปผุดไปเกิดแน่เลยครับ

จาก ผีที่สิงอยู่ในเวปนี้มา 4-5 ปี

ปล.ขอให้โชคดีนะครับ (อดไม่ได้ครับเห็นอยู่หลายวันแล้ว)

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
    เวปนี้ก็เห็นโดนไม่ใช่น้อย
  • อาการน่าเป็นห่วครับ แต่ความจริงทำบุญเดือนสิบ เสร็จแล้ว คุณเอ๋ทำไมยังไม่กลับไปละครับ เป็นเปรตหลงทางเหรอ เสียชื่อคนสุราษฎร์จริงๆๆ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9647&page=1#Comment_111160
  • ทำได้แค่นี้หรือครับไปลงด่าไว้แล้วก็เอามาลงในแวปนี้เปลี่ยนชื่อกันไปมาจนบ้างครั้งก็ลืมเอง...หยุดทำได้แล้วล็อกอินเข้ามาดีกว่า คุณ ผีผู้หยาบคาย...
  • คุณเอ๋ คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันเหรอ อิอิ ทายผิดแล้วครับ
    แล้วเรื่องไอพีนะท่านจะเอาพ็อกซี่ประเทศไหนครับเดี๋ยวจัดให้ครับ
    โธ่...คุณเอ๋....อ่อนว่ะ...555555555555555555555555..
    เอ้าไปโหลดเอา http://www.adslthailand.com/forum/viewtopic.php?f=7&t=14933&start=0&st=0&sk=t&sd=a
  • ต้องขอโทษป๋าด้วยครับ ที่ใช้คำพูดเถื่อนๆกับคนที่หาแดกกับหมาคนนี้ครับ

คุณเอ๋ครับ คุณนี่มันใช้ไม่ได้เลย พอรู้ว่าตัวเองกำลังโดนสอยอย่างหนัก คุณเลยเปิดกะทู้...........เพื่อสร้างภาพตัวเองให้ดูดีขึ้นมาทันที

ทั้งๆที่เหตุการณ์ที่คุณเปิดกะทู้มานั้นมันเกิดขึ้นก่อนหน้านี้หลายวันแล้ว ทำไมคุณถึงไม่เปิดกะทู้ตั้งแต่แรกครับ คุณนี่มันทุเรศมาก

แต่ถ้าคนที่เป็นแฟนคลับคุณอย่างเช่นผม มองแป๊ปเดียวก็รู้ว่าคุณกำลังคิดอะไรอยู่

ปล.คุณเอ๋ครับ เป็นยังไงครับกับคำด่าแบบสุภาพชนแบบนี้ครับ แต่ยังไงๆคุณมันก็ยังหน้าด้านหน้าทนอยู่ดี...ใช่หรือเปล่าครับ
  • ต้องขอโทษครับผมไม่ได้หาแดกกับหมาอย่างที่คุณเข้าใจ..คุณผี ผมไม่จำเป็นต้องสร้างภาพให้ตัวเองดูดีหรอกครับ เรื่องตั้งกระทู้มันก็เป็นสิทธิที่ผมสามารถทำได้ โดยที่ไม่ได้ไปว่าใคร มีแต่คนจ้องแต่จะทำลายเอาเรื่องครอบครัวบ้างส่วนตัวมาเล่นทั้งจริงและไม่จริงโดยที่ผมไม่ได้ออกมาบอกใครๆว่าสิ่งที่มันเกิด เหตุเพราะอะไร พวกคุณตัดสินกันเองโดยไม่ฟังเหตุผล ผมก็ไม่รู้คุณคิดอะไร อยู่

ปล. คุณผีครับ ผมมันทนมานานแล้วครับ ....ยังไงก็ต้องทนต่อไปอยู่ดี...ใช่หรือเปล่าครับ
  • มีอาหาร เครื่องดื่มฟรีป่าวพี่ (เบียร์ต้องซื้อเองป่าว) ใกล้ๆพัทลุงมีใครไปบ้างจะได้ไปพร้อมกับผมได้ไม่ค้องพารถไปหลายคัน.. ชนม์ ..
  • ผีเลวมรึงจะตามด่ากันไปถึงไหนวะ และ คุณ warrior เลิกทำตัวไร้สาระได้แล้ว ผมตามดูมานาน
    เห็นมาก็มาก คำพูดของคุณเหมือนเด็ก และไอ้คนที่ปลอมเป็นผีมากหลอกด่านั้นมันก็เด็ก โตๆกันแล้ว
    เรื่องส่วนตัว ขัดผลประโยชน์อะไรกัน ไ ป กรุณา ไปทะเลาะกันที่อื่นได้ไหม รำคาญมากจะอ่านอะไรดีๆ
    จะทำอะไรดีก็ไม่ได้ทำ เปิดกระทู้ทีไรแมร่งเจอแต่ผีปากเสีย ไม่รู้ใช้สมองส่วนไหนคิดกันโธ่!!!! น่าสงสาร

ที่ผมเป็นปี เพราะผมอยู่ในคราบของผี ไม่ได้มีไอดีหรือปลอมมาด่าใคร หากผมไม่พอใจกระทู้ไหน ผมคิดแล้วเสมอว่า
    ว่าผมไม่ชอบคนอื่นก็ไม่ชอบ ผมเลยไม่ทำ แต่นี้สุดจะทนครับ ขอร้องเถอะ หยุดสักคน แล้วทุกอย่างจะดีขึ้น

มีไอ้น้องคนนึงโดนผีรุมกัดจนต้องยอมใจจริงเค้าคงไม่อยากยอมหรอก แต่ เป็นเค้าเป็นคนเค้ารู้ดีว่าเค้าเล่นกับอะไรอยู่
    โดนกัดในที่แจ้งมันไม่ใช่เรื่องดี

ข้อคิดนะคุณเอ๋ ผมอยากให้คุณหยุด หรือเริ่มต้นใหม่ เปลี่ยนชื่อไปแล้วมาใหม่ ได้เกิดใหม่ได้เป็นคนใหม่ warrior เลิกใช้
    เพราะชื่อนี้ไม่ดีกับคุณ
  • ..1/11/09 ครับขอเปลี่ยนฝนตกบ่อยเลยต้องเลื่อนครับ...
    ส่วนเรื่องของผมให้โทรไปถามเจ้าของลูกหมาได้ครับ..ไม่แก้ตัวไม่แก้ข่าว

ขอบคุณ.