ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาเฟีย และเพื่อน ๆ ที่โทรมาสอบถาม ### หมาแดง ลูก BJ X BAZUKA ###
  • พ่อ BJ :063:
    ไฟล์แนบ
    B BJ1.jpg 72K
  • แม่ BAZUKA :062:
    ไฟล์แนบ
    C BAZUKA.jpg 99K
  • BJ X BAZUKA :063::062::065:
    ไฟล์แนบ
    E BJ X BAZUKA 2.jpg 73K
  • ลูกสุนัขชุดนี้มีแค่ 3 ตัว เท่านั้นครับพี่มาเฟีย ต้องขออภัยพี่และเพื่อน ๆ อีกหลายท่านที่รอลูกชุดนี้ด้วยครับ และขอขอบคุณพี่มาเฟียและ ค่าย RAMA III อีกครั้งครับ ตอนนี้ลูกสุนัขอายุ 3 สัปดาห์ :o008: ภาพแรก M1
    ไฟล์แนบ
    A1.jpg 51K
  • :M 1 อีกครั้งครับ 013:
    ไฟล์แนบ
    A12.jpg 68K
  • M2 :013:
    ไฟล์แนบ
    A22.jpg 67K
  • F 1 ตัวนี้แดงกว่าเพื่อน ยุงกัดหน้าเป็นแผลเลยทายาม่วงไว้ :013: ผลงานมีเท่านี้ครับ แล้วจะ UP ให้ชมตอนอายุ 1 เดือนครับ :067:
    ไฟล์แนบ
    A32.jpg 69K
  • สำหรับเพื่อน ๆ ที่อยากทราบลำดับสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้ ผมก็จัดให้เอาแบบเคร่า ๆ ละกันครับ ถ้าอยากทราบแบบลึกกว่านี้โทรมาสอบถามก็ได้ครับ กระทิง 081-3739549 ภาพแรก เป็นรูปปู่ ชาวหมาแดงคงรู้จักกันดี LANDBEASTE'S "BRIX"
    ไฟล์แนบ
    G BRIX DAD BJ.jpg 69K
  • LANDBEASTE'S "REMI" ย่า :013:
    ไฟล์แนบ
    G REMI MOM BJ.jpg 92K
  • RAMA III "JOJO" ตา สุดจี๊ด :013: (ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยครับ)
    ไฟล์แนบ
    H JOJO DAD BAZU.jpg 92K
  • RAMA III "XENA" ยาย :013: (ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยครับ)
    ไฟล์แนบ
    I ZENA MOM BAZU.jpg 68K
  • พ่อของปู่ CASTLEKING'S "LITTLE DUKE" :013:
    ไฟล์แนบ
    J LIL DUKE DAD BRIX.jpg 42K
  • พ่อของย่า LANDBEAST'S "MACK TRUCK" :013:
  • พ่อของย่า LANDBEAST'S "MACK TRUCK" :013::
    ไฟล์แนบ
    K MACTRUCK DAD REMI.jpg 52K
  • พ่อของตา CAPPO'S "TONKA" :013:
    ไฟล์แนบ
    L TONKA DAD JOJO.jpg 51K
  • พ่อของยาย DUNGEON'S "CHEVELLE" :013:
    ไฟล์แนบ
    M CHEVELLE DAD ZENA.jpg 27K
  • เฮ้ย ท่านกระทิงเปลี่ยว ขอแบ่งตัวดิ จะเอามาปั้น เพื่อทำให้วงการหมาแดงคึกคักอีกครั้ง :030:
  • เออดีเลย กำลังหารูปประวัติ ของไอ่พวกนี้อยู่พอดี ฮ่าๆๆๆ

ยังขาดอีกเพียบ ใครมีเอามาลงเพิ่มให้หน่อย
  • ที่ลงมาไล่ไม่ผิดนะท่าน ตูเอาจากตรงนี้ละวะ ขืนรอเฮียใหญ่กะเสี่ยต้อม สงสัยเหงือกแห้ง :001:
  • แม่ของย่า กับแม่ของยายไปไหน เอามาลงด่วน
  • จัดให้ครับพี่มาเฟีย แม่ของย่า THOMAS'S "SANDY"
    ไฟล์แนบ
    sandy2.jpg 37K
  • ขอโทษครับ ตัวบนนี้แม่ของ ปู่ครับ
  • ต่อไปแม่ของย่า LANDBEAST'S "BUMPA"
    ไฟล์แนบ
    bumpa1.jpg 42K
  • แม่ของตา CAPPO'S "ROXY"
    ไฟล์แนบ
    ROXY.jpg 70K
  • ส่วนแม่ของยาย คือ DELA CRUZ'S "JASMINE" (ยังหารูปไม่ได้ครับ ถ้าเพื่อน ๆ ท่านใดมีโปรดสงเคราะห์ด้วย ขอบคุณครับ)
    หากท่านใดสนใจอยากรู้ให้ลึกกว่าดีก็บอกนะครับ เดียวจัดให้ :013:
  • :013:เอ้ย ตกลง ชุดนี้จะขายหรือจะเก็บเอาให้แน่นะ ผมจะได้ไปอุ้มถูก อย่าทำให้งงเดี๋ยวเจอ ลักพาตัว ดื้อๆ ของเค้าดีจิงๆอยากได้:063:
  • :063:พี่ครับ ช่วยทำเป็น โบว์ชาร์ท{สะกดถูกไหมนี้} ได้ไหม
    แบบนี้ งง พ่อ ขอปู่ ปู่ของย่าๆๆแบบนี้งงมากๆๆ
    ทำเป็น แผ่นไล่สาย บน ล่างเลยครับ
    ดูง่ายดี:033:
    ------------
    พอดีชอบหมาแดงอยู่นะครับ--:021::013:
  • สำหรับเพื่อน ๆ ที่สนใจลูกสุนัขเพศเมีย แบบแดง ๆ ล้วน SOLID ทั้งตัว ครอก BJ X SARAPOVA ตอนนี้เหลืออีก 1ติดต่อคุณ หนุ่ม PITDEER ได้เลยครับ โทร 086-3450031 รับประกันความแดงบวกจี๊ด :013: :063: :062:
  • ได้ The Diamon eye มาจริงๆ ชอบๆๆๆ:m051:
  • ไปดูที่เพดดีกรีออนไลน์ นะท่าน ข้อมูลหลายตัวครบแล้ว
    ขอความเห็นด้วย
  • พี่กระทิงจำผมได้เปล่าคับที่งานสาย2ไงคับช่วยอัพลูกชุดนี้ให้ดูบ่อยๆนะคับชอบๆ:o027:
    ไฟล์แนบ
    b44.JPG 45K
  • อยากได้มาไว้เป็นเมียลูกชายจังเลยครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    แอรพอท.jpg 123K
  • รีบไปรับมาเลยซิท่าน จะช้าอยู่ใย ดูสายเลือดเดอะเหลือกแล้วไม่เสียดายหรือ
  • เมื่อครู่ผมโทรไปขอแบ่งมาเล่นซักตัว คุณกระทิงใจดำจริงๆไม่ยอมแบ่งให้เลย..ขอให้ผมรอชุดหน้า..เฮ้ออีกกี่เดือนน้า....ยังไงถ้าเปลี่ยนใจก็แจ้งมาด้วยนะครับ
  • ขนาดผมขู่ว่าคอกหน้าไม่ให้ทับแล้วแกยังไม่ยอมแบ่งเลย
  • เห็นเพดมันสวยอยากได้จัง
  • เหร๋อครับคุณมาร์ค...แกหวงจริงๆ เที่ยวหน้ายังไงต้องบีบคอ ขอของเอาตัวเมียไว้ซักตัว หรือจะเอาคู่เลย (เขาจะให้หรือเปล่าก็ยังไม่รู้เลย..5555)
  • สวยครับ
  • :o008: ต้องขออภัยพี่ ๆ และเพื่อน ๆ ด้วยครับ ครอกนี้มีจำนวนจำกัดจริง ๆ ถ้ามีมากกว่านี้ผมแบ่งให้แล้วครับไม่ใจดำหรอกครับ ชุดนี้ตั้งใจจะเก็บไว้ปั้นเป็นหมาลากจี้ด ๆ นะครับ เพื่อจ๊าบ อย่างพ่อ BJ :063: ถ้าครอกหน้าพี่มาเฟียให้ รีแมท อีกครั้ง ผมให้พี่เลือกลูกตัวแรกฟรี ๆ ไปเลยครับ ผมพูดจริง ๆ นะครับ :o001:
  • คุณเอกครับผมจำได้ครับ และเจ้า TAIGO นี่ใหญ่จริง ๆ ครับ 6 เดือนยังขนาดนี้ :063: ส่วน ลูก BJ ชุดนี้เอาไว้จะ อัพให้ชมเรื่อย ๆ นะครับ :061: :013:
  • ขออนุญาติพี่กระทิง ครับ

พี่กระทิง ไม่แบงไม่เป็นไร ผมมีลูกโจโจ้ สายเลือดจี๊ดๆมานำเสนอ ตอนนี้ สามวีคแล้วออกลายให้เห็นกันบ้างแล้ว

ชุดนี้ไซล์คอมแพค ไม่ใหญ่ไม่โต สมส่วน กะทัดรัด จี๊ดเกินตัว ดูได้จากพ่อมัน...

ดูรูปต่อได้ที่นี่ครับ
    http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=24&st=0&sk=t&sd=a&start=30
    ไฟล์แนบ
    JOJO-PUP5.jpg 45K
    KUMA-011.JPG 45K
    STUD-JoJo2.jpg 48K
  • :o046: ไม่มีปัญหาครับคุณ Karum ยินดีด้วยครับสำหรับลูก JOJO ชุดนี้ :o040: เพื่อน ๆ ท่านใดที่ชอบหมาแดงแบบจี๊ด ๆ กร่าง ๆ และกำลังหาสายเลือดดี ๆ อยู่ไม่ควรพลาดนะครับ หมาแดงของ RAMA III เค้าดีจริง ๆ ขอบอก :063::063: ติดต่อคุณ karum ได้เลยโทร 089-178-1439 :062::013:
  • จัดให้พี่มาเฟียครับ CAMELOT'S "THE DUKE"
    ไฟล์แนบ
    theduke.jpg 60K
  • SANTOS'S "CHATA ACE"
    ไฟล์แนบ
    santos ace.jpg 31K
  • LANDBEASTE'S MONSTER SQUAD'S "KRUNCH"
    ไฟล์แนบ
    krunch4.jpg 37K
  • ลูกโจโจ้ ชุดนี้ก็ใช่ย่อย ไปดูเพดดีกรีเสียก่อน เห็นแล้วน้ำลายไหล วงการหมาแดงตอนนี้เลือกไม่ถูกเลยเว๊ยยยยย
    http://pitbullzone.com/pedigree/list
    ระบบเพดดีกรีออนไลน์ ของเรา ตอนนี้เจ๋งสุดๆ ขอบอก (เปิดครั้งเดียวเห็นใส้เห็นพุงหมดเลย ใส่คอมเมนท์ได้อีกตะหาก)
    อยากกกกกกกกกกกกกกกก ได้ไปโหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เตรียมพบกับ ศึกวันแดงเดือด "วันรวมพลคนรักหมาแดง" เร็วๆนี้
    (ชอบหมาสีอื่นก็มาได้นะจ๊ะ ตั้งชื่อให้มันโหดๆไปอย่างเอง ฮ่าๆๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    i2.jpg 9K
  • LANDBEASTE'S MIGHTY "ZENA"
    ไฟล์แนบ
    zena9.jpg 62K
  • NIDIA'S "SIMBA"
    ไฟล์แนบ
    simba2.jpg 28K
  • MONSTER SQUAD'S "GOLIATH"
    ไฟล์แนบ
    Goliath-A.jpg 64K
  • MONSTER SQUAD'S "THORA"
    ไฟล์แนบ
    thora.jpg 65K
  • PR' KUBAR'S "GOLDEN BUD"