ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

((((รบกวนพี่น้องชาวPIT BULL ย่านอ่อนนุช บางจาก สุขุมวิท รายงานตัวทำความรู้จักกันหน่อยครับ))))
  • อ่อนนุช44ครับ น้องชีต้าครับ
    ไฟล์แนบ
    2008_1013Image00068.jpg 122K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    2008_1013Image00032.jpg 73K
  • ROZA อ่อนนุช25 รายงานตัวครับ:o061::o028:
    ไฟล์แนบ
    DSC03660 (Small).jpg 34K
    DSC03657 (Small) (Small)4.jpg 41K
  • ผมปานคับ กับ cooper and nemo อยู่ สุขุมวิท 101/1
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ ลงรูปเด็กด้วยก็ได้นะครับแบ่งกันชมครับ
  • ผมณัฐขนุน อ่อนนุช30 ซอยพึ่งมี38
    ในรูป รถเมล์ เจ็ดเดือน อีกตัวชื่อขนุน สามปีกว่าแหละ รูปไม่มี คอมเสีย ครับ
    aka.thebeast@hotmail.com แอดเมล์มาคุยกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 37K
  • ..ผมสายกัดครับ..อ่อนนุช70/1.. www.BarbaricZone.cjb.net
    ยินดีอย่างยิ่งถ้ามาเล่นสายกัดด้วยกัน
  • คุณณัฐขนุน กับคุณ guestยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อจุนครับ chairat_bureetan@hotmail.com ครับถ้าจะขอเข้าไปเยี่ยมชมน้องหมาได้ไหมครับ จะได้มีโอกาศได้พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับตามประสาคนรักpitbullกันครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ยินดีอย่างยิ่งครับ...
    แต่ผมสะดวกแค่ช่วงวันอาทิตย์นะสิครับ...
    ไม่ทราบว่าคุณจุน เลี้ยงหมาแดง ลูกเต้าเหล้าใครครับ
  • ลูกพ่อ แมมมอสครับ ส่วนแม่ชื่อจีจี้ครับผม
    ไฟล์แนบ
    a5219072.jpg 78K
  • อายุเท่าไหร่แล้ว เพศไรหร่อครับ ที่บ้านผมก็มีหมาแดง ตัวเมียอยู่ตัว!!! สายเก่าแล้ว มาดูได้ครับนางขนุน แหะๆ ถ้าชอบหมาแดง การันตี โดย พี่มาร์ค มาเฟีย...
  • ตอนนี้ชีต้า3เดือนกับ5วันครับ เป็นเพศเมียเหมือนกันครับผมเสียดายน่าจะเป็นตัวผู้นะครับ
  • แวะมาดูได้ครับ วันนี้น่าจะกลับบ้านเร็ว ประมาณ 1 ทุ่ม ถ้าสะดวกแวะมาเจอได้ครับ
  • ดันครับเดียวตกหน้า เเล้วขอเชิญชาวPITBULLอ่อนนุช บางจาก ลาดกระบัง สุขุมวิท โชว์ตัวกันหน่อยให้ที่อื่นๆรู้ไปเลยว่าพวกเราก็มีดี:m001:
  • ไว้วันไหนจะเข้าไปหาคุณkanoonแล้วจะโทรไปแจ้งนะครับผมอยากเห็นรถเมล์กับขนุนครับ
  • พรุ่งนี้ผมว่างครับ รถเมล์ ตอนนี้อบู่ชลบุรี ไปเที่ยวเล่น มีแต่ขนุนนะครับ