ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปีศาจ แดง แด๋ง
  • ใกล้จะ 6 เดือน แล้ว
  • แนบไฟล์ไม่ได้ เกิดอะไรขึ้น
  • รูปใหญ่ไปป่าวครับ ส่งมาทาง mail ครับเดี๋ยผมช่วย
    jing_imagine@hotmail.com
  • 50 KB ครับ กดแนบแล้วเงียบ ครับ
  • ก็น่าจะได้นะครับ เพราะเว็ปนี้ให้ใช้ไม่เกิน 125 kb ครับ
    นามสกุลภาพเป็น อะไรครับ
  • :015:ลองเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เป็นภาษาอังกฤษดู
  • คือว่ากด แนบ ไฟล์ แล้วไฟล์ไม่ขึ้น
    รูปในเวปอื่น ก็ไม่มีปัญหาอะไร งง
    หรือจะเป็นที่เครื่องผมเอง ขอบคุณครับ
  • บางทีบางครั้ง เครื่องผมก็ไม่สามารถกดดูกระทู้ได้เช่นกันครับ ไม่รู้ว่าเครื่องผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า ผมหล่ะ ง๊ง งง คือกดแล้ว มันเฉยอ่ะครับ
    ไม่มีปฏิกริยาตอบรับ ต้องรอ 1-2 วันกว่าจะเป็นเหมือนเดิม
  • """"""""""""
    ไฟล์แนบ
    IMG0022A.jpg 54K
  • ชื่อ แมนยู ปีศาจแดง ของแท้
    ไฟล์แนบ
    P1040453.jpg 67K
  • :0051แท้จริงหรือเปล่า
  • ปีศาจแดง อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    53076.jpg 67K