ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***** วิธีใช้บอร์ด *****
  • :057:บอร์ดเรามีเครื่องเซิฟเวอร์เป็นของตัวเอง (- -) ใช้งานมันให้คุ้มค่าซะหน่อยเด้

ข้อมูล+การเลี้ยง+อาหาร+ฯลฯ มันก็อยู่ในหัวข้อเก่า ๆ เต็มไปหมด:012:

1.ก่อนตั้งกระทู้ถาม ลองกดคลิ๊กหมวดค้นหา แล้วใส่ คีย์เวิร์ดที่จะหาลงไปก่อน เดี๋ยวเครื่องมันจะรันหากระทู้ขึ้นมาให้ ถ้าไม่มีก็ค่อยมาตั้งกระทู้ถามอีกครั้ง ให้ระบบมันทำงานบ้าง จะได้คุ้มค่าเงินที่ พี่mafia เค้าซื้อไว้ใช้งาน

2.รูปโป๊ ไม่ต้องโพสต์ เพราะจะซวยถ้าเวปโดนปิด ถ้ารูปเสียว ๆ พอได้ เพราะจะได้เซฟเก็บไว้ดูด้วย 555:065:

3.ข้อความที่โพสต์อย่าหมิ่นเบื้องสูงโดยเด็ดขาด :061:

4.หยาบคายพอได้ แต่อย่าหยาบโลน พ่อแม่เป็นสิ่งที่ควรบูชาไม่ต้องเอามาด่ากันในนี้ :063:

5.ข้อนี้สำคัญ :057::057:ถ้ามี "ญ" น่ารักหรือสวย ๆ เข้ามา ควรให้สมาชิกเก่าหรือรุ่นใหญ่ได้ลองจีบกันก่อนถ้าไม่สำเร็จ ถึงเป็นโอกาสของเด็กใหม่ 55555555555

*************************************************************************************************************************************

กินเหล้า เข้าวัด แสรดดดด !!
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 39K
  • เยี่ยมมากโอ๊ค ยาวไปๆ
  • พิมพ์คีย์เวิร์ดที่ต้องการ เช่น การฝึก ตัดหู สายจูง กรง ปลอกคอ แล้วกดค้นหา

หากหาตรงหัวข้อไม่เจอ ลองคลิกตรง ความเห็น หรือสมาชิกบ้างก็ได้ครับ
  • ลองปักหมุดแล้ว แต่มันปักไม่อยู่วะ
  • :018:ปักหมุดได้เหรอพี่ ??? 555+
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone.GIF 5K
  • ข้อสุดท้าย เเบบนี้พวกผมก้อด ซิครับ พี่ โก๋โอ๊ค 55
  • พี่มาร์คครับ ก็สร้างlink หนึ่งไว้บนหัว หัวข้อ แล้วเอาlinkนี้ไปใส่สิครับ อิอิ
  • โก๋ ครับ ชอบ ข้อ5 มากๆ :006::006::006:
  • นี่ก็หลายปีแล้ว ก็เพราะข้อ 5 นี่แหล่ะ !!! เลยไม่มีถึงผมสักที รุ่นใหญ่เก็บเรียบ55555555
  • เฮ้ย ไม่มีฝีมือเองอะเป่า

โทดนั่นโทดนี่ :030:
  • 555ตาโอ๊คนี่..................สุดยอดอิๆๆๆ
  • แน่นอน จริงๆอ่ะพี่ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วาราบี้ น้องเลิฟ จุฟ ๆ

เมื่อวานก่อน มีแฟนคลับถามหาในบอร์ด ตอนนี้เป็นงัยมั่ง ??? สไตล์เกาหลี เลยนะ อิอิ
  • เยี่ยมมาโอ๊ค โดยเฉพาะข้อ 5 เห็นด้วย555:020:
  • เยี่ยมเลยคุณโอ๊ค 555 ช่วยเข้ามาจัดระเบียบให้บ้านนี้ ดีๆครับ