ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MEETNG " PITBULL PHUKET " 4 ต.ค. 52
  • MEETNG " PITBULL PHUKET " 4 ต.ค. 52

เริ่มเวลา 16.00 น. สถานที่ลาน 72 พรรษา ตรงข้ามร้านเลม่อนกราส

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. นำ Pitbull ของแต่ละท่านมาโชว์ความสวยงาม ความสามารถ

3. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน ( มีคนหลายคนอยากเห็น )

4. ตกดึกสรรสรรค์กันก็ได้ ( ค่อยว่ากันอีกที )

เรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )

เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket

เรียนเชิญครับพี่น้อง

ขอบคุณมากมาย
  • เสียดายจังไปไม่ทันอีกล่ะ กลุ่ม Scubapit เต็มทีมจะไปดำน้ำถึงภูเก็ตวันที่ 9 ครับยังไง ขอให้สนุกกันมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    similan-081.jpg 78K
    a438987.jpg 53K
  • งานนี้สนุกเเน่เลยคับ

ชาวภูเก็ตไปล้วมงานกันมาก ๆ นะคับงานมันจะได้สนุก

พาหมาไปได้ทกสายพันธุ์นะคับ เราไปคุยกันแบบหมามันคงสนุกดีคับ

แล้วเจอกันพี่ป็อป และเพื่อนๆชาวภูเก็ตและใกล้เคียงนะคับ

เจอกันวันที่ 4 ต.ค 52 คับ
  • เสียดาย พลาดอีกแล้ว
  • ขอให้สนุกกันนะครับ...ทุกๆท่าน..
  • ผมไปดำน้ำภูเก็ต 8-11 ตุลา

วันที่ 11 ช่วงพักน้ำ น่าจะมีเวลาว่างช่วงเช้า เพราะขึ้นเครื่องตอนเย็น
  • มาดำนำที่ภูเก็ต ท่าว่างแวะมาที่หาดป่าตองได้ครับ

ผมอยู่ทั้งวัน ( ช่วงนี้งานเข้า ) เที่ยวให้สนุกนะครับ
  • งานเข้า หรือ คลื่นเข้า กันครับพี่ โฮ่ๆๆ
  • ช่วงนี้ที่ภูเก็ต อากาศ คลื่นลมเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ขอภาวนาให้ซูเปอร์ไต้ฝุ่นรีบไปไกลๆ โปรแกรมเลื่อนไม่ได้แล้วด้วย

ถ้าฝนตก คงเซ็งแย่เลย
  • อยาก ไป ด้วยจัง

อยากไปเจอพวกพี่ ๆ

อยากดูลากน้ำหนัก
  • ช่างนี้ที่ภูเก็ตฝนตกทุกวันครับ ถ้าจะมา มาช่วงเดือนพศจิกายน ถึง เมษายน ฝนจะไม่ค่อยตกเท่าไหร่ครับ
  • ขอบคุณครับ