ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญพี่น้องและผองเพื่อนกลุ่มพิทบลูเรนเจอร์
  • เรียนเชิญพี่น้องและผองเพื่อนกลุ่มพิทบลูเรนเจอร์ ร่วมกันออกแบบโลโก้ของกลุ่มทำกันมันส์ๆ ทำกันเล่นๆอ่ะ อย่าซีเรียสนะ พอดีวันนี้ว่างๆครับเลยนั่งทำเล่นๆอย่าว่ากันนาๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    pitbull ranger.jpg 58K
  • จัดไปเลยครับ
  • โธ่ เพ่ ใครเขาทำดาวหัวทิ่มแบบนั้น เป็นลางนะนั่น:030:
  • เอาโปรแกรมรัยทำหล่ะนี่ทำไม่เป็นอ่ะ
    แต่ก็จะขอลองดู
  • เอ่อ...พี่มารค์พูดถูกแฮะ ตาไวจังเลยพี่:o001: ทำไม่เป็นครับ แต่อยากได้ครับ เอาด้วยๆๆ :o040:
  • :m087:โย่ววววววววววว

ทำไม่เปงค่ะ:m049: รอดูขอพวกพี่ๆละกันน๊า:m024:
  • :013: นี่แค่สเก็ตน่ะสาวๆ เด๋วพรุ่งนี้เอาภาพสีมาให้ ดีแล้วดีที่มองเปนดาวหัวทิ่ม แต่ที่ถูกต้องอ่ะมันเปนเครื่องหมายเหยียดพวกลัทธินับถือ ซาคานค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Vampires_.jpg 29K
  • รอชมครับ
  • มองแล้วมันอดคิดไม่ได้จริงๆนะว่าดาวกำลังตก ยิ่งมีเปลวไฟแบบนั้นยิ่งชัดเลยละ
    บางคนเห็นแล้วอาจนึกถึงว่าวจุฬา ตอนมันพุ่งลง ฮ่าๆๆ

แต่เอาเถอะครับ ออกมาหลายๆแบบ อยากเห็นจินตนาการของพวกเราครับ :005::063:
  • มาร่วมเชียร์อีกแรงครับ สู้ ๆ พี่นิสสัน:m001:
  • จัดไปเลยครับคุณnissanรอชมอยู่ครับพิทบลูเรนเจอร์ สู้โว้ยยยยยยยยยยยยย 5555+++ออกแบบมะเป็นแต่ส่งใจเชียร์เต็มร้อยครับ
    ไฟล์แนบ
    american-pittbull-ultimateblue3.jpg 36K
  • พี่ Nisan เอาเคืรอ่งหมาย สันติภาพ สิพี่ :m041: อิอิ ไม่งั้นก็เอา คฑา ที่ เทพีสันติภาพ มาใส่ก็ได้นะ :m101: โฮะๆๆๆๆ
  • หยกครับ...ไอเดียดีครับ แจ๋วเลย คิดได้งัยเนี่ย...
  • ไอเดียบรรเจิดกานจิงเรย ก๊าบบบบ