ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีตติ้ง Chiang Mai เสาร์ที่10 ตุลา
  • ชาวพิทบูลเชียงใหม่ และจังหวัดใกล้เคียง ขอเชิญร่วมงานมีตติ้งอย่างเป็นทางการ
    ในวันเสาร์ที่ 10 ตุลาคม เวลาเริ่มตั้งแต่ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ณ ประตูท่าแพเหมือนเดิม
    เพื่อที่จะได้ทำความรู้จัก พูดคุย สังสรรค์ และ กระตุ้นพิทบูลภาคเหนือให้คึกคัก
    ในด้านผู้เลี้ยงและกิจกรรมเช่นเดิมครับ

ผมได้จัดเตรียมเสื้อยึดพร้อมโลโก้พิทบูลเชียงใหม่+ภาคเหนือไว้ให้เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอยังไม่โชว์ดีไซด์จนกว่าจะถึงวันเสาร์ ไม่ใช่สโมสรหรืออย่างใรแต่เป็นเสื้อสำหรับ
    คนรักพิทบูลที่อยู่ภาคเหนือครับ มีจำนวนจำกัดใครมาก่อนได้ก่อน
    เรื่องราคา แล้วแต่ความศรัทธาของท่านครับ รายได้ทั้งหมดจะนำไปมอบให้งาน
    กฐินวัดพระบาทน้ำพุ รับรองได้ทั้งบุญได้ทั้งบารมีของเสื้อเลยครับ

ทางเราได้เตรียมปริมาณเครื่องดื่มไว้ให้ท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่ถ้าใครจะนำวิสกี้เชิญครับ:020:
    เพราะครั้งที่แล้วซื้อเยอะไปแล้วคนเกรงใจก็เยอะ แต่ครั้งนี้ขอให้เป็นกันเองนะครับ
    ช่วยกันคอนเฟิรม์กันทางบอรด์ และกรุณาหาเวลามาให้ได้นะครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02974.JPG 101K
    Chiang Mai pitbull.jpg 26K
  • เจ้าเบิกจะไปนั่งคอยเล่นกับพี่น้องทุกท่านเช่นเคยครับ...
    ไฟล์แนบ
    Burgh got skill 2009_09_21_18_22_56_0001.jpg 93K
    DSC03334.JPG 87K
  • รอบนี้ต้องไม่พลาดละ มีเจ้าแสบไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_11882.JPG 79K
    IMG_1178.JPG 64K
  • อะแหล่มเลย ต้องเรียกว่า ประตูท่าแพ For agian....ชื่อนี้ดูดีไหมพี่...อิอิอ ถ้าว่างจะไปครับชอบจริงๆครับมิ้ททิ้งอะ ยิ่งงานนี้ได้ทั้งบุญ ด้วยได้สนุก สังสรรค์ และแลกเปลี่ยนความรู้ด้วย ขอให้ไปกันเยอะๆเลยนะครับจะได้สนุก ๆ แต่ที่สำคัญอย่าลืมอุปกรณ์เก็บ อึ และอุปกรณ์ ล้างทำความสะอาดปัสสวะน้องหมาด้วยนะครับ เราต้องมีความรับผิดชอบต่อสังคมด้วย เพื่อยกระดับวงการพิทบลูของเราให้สูงยิ่งขึ้น

***************************Pitbull We Are Still No.1 Of Thailand.***************************
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข11.jpg 103K
  • งานนี้คงพลาดแล้วครับพี่เต็ก T__T

พอดีได้ไปกรุงเทพ ไว้มีโอกาสงานหน้าจะไปใหม่ระกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00005.jpg 104K
  • อยากไปแต่...ต้องเอาสามล้อไปซ่อมก่อน
    ไฟล์แนบ
    IMG0479A.jpg 94K
  • ฮ่า ฮ่า........ท่านปลัดครับผมว่าให้จูล่งขึ้นท้ายกระบะเหอะครับ
    สามล้อเอาไม่ไหวแล้วววววววววว:o049:
    ดูตัวเค้าสิน่ะ...บะเลิ่มเรยยยยยยยยยยย....คิคิคิคิ:o003:
    อิจฉาจังเชียงใหม่มี มิทติ้งอีกละ:o036:
  • :o007:ท่านปลัดครับ ด่วนครับก่อนที่จะหลุดนี่ยังแค่เกือบหลุด
    ตัวใหญ่มากครับ
  • เยี่ยมเลย งวดนี้ห้ามพลาดกันครับ

ซ่อมด่วนเลยคุณปลัด อย่าลืมเอากล้อง Canonตัวใหม่มาทดลองเก็บภาพสวยๆด้วยนะครับ

น้องChamps มาไม่ได้เสียใจแย่เลย กะว่าจะสาธิตย์วิธี
    "Drift หมาผ่าไฟแดง"ให้ชม ไปเรียนกับเจ้าของรถสีส้มมาโดยเฉพาะเลย...
    ไฟล์แนบ
    rx7veilside.jpg 34K
    DSC03380.JPG 77K
  • ไปงาน Bangkok Film Festivel & Beauty Gem

มาใช่ไหมพี่เตก น้องผมก็ไปมา ถ่ายรูปมาอวด เหมือนกันเปี๊ยบเลย
  • กล้องมาส่งแล้ว
    แต่ยังใช้ไม่เป็น ขอเวลาหัดหน่อย
    สั่งการ์ด 32 gb มันเอา 2 gb มาให้ก่อน
    ทำไมมันแพงจังหว่า หมดไปเกือบสี่หมื่น (โดนเจ้านายด่าแน่ตู)
    ไฟล์แนบ
    IMG0481A.jpg 65K
    IMG0484A.jpg 68K
  • เป็นงานที่เค้าจัดให้ผู้กํากับครับ ตอนอยู่ที่อเมริกาเค้าอยู่ใกล้ๆกันกับพี่
    เค้าเป็นนักเสดงหนังเอเชียอินดี้หลายปีก่อน คล้ายๆกับที่พี่กํากับอยู่ตอนนี้
    ไม่มีใครรู้จักเค้า แต่ตอนนี้เค้าดังระดับฮอล์ลีวุ้ดไปซะแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC03382.JPG 90K
  • เล่นกล้องแบบมืออาชีพเลยหรือคุณปลัด แพงสุดๆแต่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
    มันให้ 2 gb มามันคนละเรื่องกับกล้องระดับนี้เลยนะ...
  • คราวก่อนเอาหมาไปตวยมันสวกเลยบ่ได้อู้กับไผ๋เลยอยู่ไก๋ๆดูอย่างเดียว
    ไปกั๋นนักๆเน้อปื้น้อง
  • ตอนนี้อยู่โรงบาลถ้าหายทันไม่พลาดแน่คับเจ้าเรดมันสเตอร์ตัวหนักเล่นซะกล้ามเนี้ออักเสบยังไงก็ไปกันเยอะๆนะคับ
  • ขอให้สนุกสนานกันเต็มที่นะครับ
  • ครั้งที่แล้วพาเจ้าtoorupไปเกือบไม่ทันคราวนี้จะทันไปตอนพระอาทิตย์ยังไม่ตกดินหรือเปล่าก็ไม่รู้:m036:
  • ขอบคุณครับพี่ Mark

เป็นไข้หวัดด้วยหรือเปล่าครับเนียถึงอยู่โรงบาล หายเร็วๆแล้วเจอกันนะครับคุณ Mac

มากันสาย เดี๋ยวเสื้อสวยๆหมดนะครับ ขอเตือน...:020:
  • รู้งี้ บ่ารีบปิ๊กบ้านก่ดีก่า เซงงงง :002:

เสียดายเจ้า ส่งใจ๋ไปแตนก่อแล้วกั๋นเน้อ :062::029:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1150.jpg 42K
  • คุณ เต๊ก ครับ ดารา คนนั้นเล่นหนังที่เกี่ยวกับ แข่งรถ ทูแฟส ทูฟีเรียส 2 ป่ะครับ.
  • สนุกแน่ๆเลย
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 67K
  • พี่เล็ก พาลูกชายไปด้วยเปล่าค่ะพี่
  • เป็นคนเชียงใหม่นี่เองคุณ varabee ถึงว่าข้าววววขาว...

เจอกันที่งานครับผมคุณ khunboy

เค้าเป็นพระเอก Fast & Furious ภาค 3 และมีบทแสดงร่วมภาค 4 ครับคุณ tee_mustang
    ไฟล์แนบ
    Sung.jpg 49K
    The%20Fast%20And%20The%20Furious%20Tokyo%20Drift.jpg 103K
  • อยากไปจังแต่จะได้ไปมั้ยเนี้ย
  • กล้องพร้อม คนพร้อม หมาพร้อม
    เหลือแต่รถอย่างเดียว...ไม่รู้ไปไหวไหม
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (17).jpg 96K
    Julong9month3day (19).jpg 98K
    Julong9month3day (28).jpg 100K
    Julong9month3day (14).jpg 96K
    Julong9month3day (8).jpg 78K
  • สวัสดี! ท่านพี่ทุกท่านดาวร้ายรายงานตัว อย่ามาแหยมกับเค้านะเด๋วจะหาว่าเสือร้ายไม่เตือน! เอเอ่โย่!
    ไฟล์แนบ
    05102009335-002.jpg 70K
  • คิดว่าเรากลัวเหรอ...คุณเล็ก

แหะ แหะ ถูกต้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0199re.jpg 71K
  • สวัสดีท่านปลัด ให้กัดjergens ไม่กลัวเต็มร้อย แต่ให้ปล้ำแบบซูโม่สงสัยjergensขี้แตกขี้แต๋นแน่! ป่วยปีเลย
    ไฟล์แนบ
    05102009321-002.jpg 44K
  • ขอบคุน ครับ คุณ เต๊ก.หวัดดี เล็ก.
    ไฟล์แนบ
    kojact.jpg 17K
  • แปลกแต่จริง เจ้าตัวใหญ่จูล่งดันน่ารัก(น่าจะทะลุ70ก่อนสิ้นปีนี้) แต่เจ้าตัวเล็กกว่าดันหน้ากลัว...
  • สวัสดีท่านพี่ตี๋ บ๋ายดีนะพี่ ทางผมบ๋ายดีทั้งคนและหมา สวัสดีท่านพี่tek ที่พูดว่าตัวเล็กดันน่ากลัวเหมายถึงเจ้าเบิกใช่ไหมครับ(เล่นเลย) อำต่อเลย
  • กลัวติดงานแล้วไม่ได้ไปจังเลย bj สงสัยคงอดไปป่วนที่งานเลย แต่ไม่แน่ถ้าพี่ชาย ลางานมาได้ก็คงได้ไปครับ...ปล...เซงจิต
    ไฟล์แนบ
    IMG_2632.jpg 123K
    แก้-IMG_2633.jpg 98K
  • คราวก่อนจูล่ง โดนเจ้าเบิร์ก ขู่ใส่ไปทีนึง ข้อหาอ้อนเกินเหตุ
    คราวนี้คงต้องจับใส่รถไว้ดีกว่า เดี๋ยวโดนพี่ๆกัดเอา
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (24).jpg 100K
  • ไม่ใช่เล็กครับอัตมา แต่เล็กกว่าจูล่งนิดเดียวเอง ส่วนความโหดเหี้ยมอัมหิตไม่เป็นรองใครแน่นอน...:020:

ลางานกันให้ได้นะครับน้องโจ งานนี้ทั้งมันส์ทั้งได้บุญ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02998.JPG 64K
  • ไม่แน่อาจส่งพี่ชายไปแทน ครับ แต่ผมจะพยายามไปให้ได้ครับ เต็มที่ครับเพราะคราวนี้งานใหญ่ด้วยอะไม่อยากพลาด
    ไฟล์แนบ
    135.JPG 7K
  • วันไหนผมได้ไปเชียงใหม่ จะบอกล่วงหน้าสักหนึ่งเดือน
    เผื่อท่านเต็กจะใจดี จัดงานวันที่ผมไปพอดี อยากเห็นจูล่งตัวเป็นๆ ท่านปลัดฯ ช่วยประคบประหงมให้ดีๆนะครับ อาจจะต้องขอรีดเก็บไว้หลายๆหลอด
    ผมว่าแจมแจม ใหญ่สุดๆแล้ว เจอจูล่งยังต้องหลบ พันธุกรรมใหญ่ๆแบบนี้ หายากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ต้องมาเห็นตัวจริงถึงจะเชื่อครับพี่ Mark ขนาดเจ้าเบิกผมว่าใหญ่แล้ว เจอเจ้าจูล่งยังเทียบไม่ได้เลย...
    ไฟล์แนบ
    76.jpg 97K
  • บ่จั๊ยคนเมืองเน้อออ......

เป๋นคนลาววววเด้ออออ.....

เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก............

^^
  • ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคงได้เจอกันนะครับ
  • ตกลงเป็นสาวเชียงใหม่, กรุง, หรืออีสานบ้านเฮ้ากันแน่คุณ varabee เริ่มงงแล้วครับ...

เจอกันครับคุณ axe, ไม่เปลี่ยนใจหรือครับน้อง Champs ???
  • คง. .ต้องไปอ่ะครับพี่ พอดีไปมิตติ้งคลับรถ ฉุกละหุกเกิน แห่ะๆ ๆเก็บเสื้อไว้ให้ผมสักตัวนะคุณพี่ๆ ๆ

ไว้มิตติ้งหน้าไม่พลาดครับๆ ๆ แล้วจะเอา ลูกฮิปโป ไปให้ชม ๆ ๆ มันไม่ใช่พิทบูลแล้ว มันกลายเป็นฮิปโป
    ไฟล์แนบ
    Midnight_31.jpg 40K
  • งานเข้าผมแล้วครับพี่น้อง...
    เจ้านายให้ไปธุระที่ชลบุรีด่วน
    เสาร์นี้ ขอบายครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (21).jpg 100K
  • หุหุ ว่าจะเอาโบโบ้ๆไปหาประสบการณ์งานนี้ อิอิ เห็นรุ่นพี่แต่ละท่านบ่ายกันเยอะจัง แล้วไปจะเหงาไหมเนี้ย.................อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_11782.JPG 64K
  • ฮัมวี่ไปแน่นอนครับ คอนเฟิร์ม แย้ววววเจอกัน
  • พี่ครับรบกวนหน่อยคับอยากเห็นรูปฮัมวี่คราบ พ่อช์่อฮัมเมอร์ป่าวพี่
    ไฟล์แนบ
    04072009(001).jpg 32K
  • พ่อวื่อฮัมเมอร์ ป่าวคับพี่ ขอบคุณครับ