ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันเลือดออกตอนฉี่และตอนกลางคืนคับ
  • มันฉี่แล้วมีเลือดตอนกลางคืน
    และยังอาเจียนอีกแทบทุกคืนเลยออกตรงจิ๋มมันนะคับ
  • กระทู้ที่ตั้งสามารถกลับไปแก้ไขได้โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ เข้าใจ๋ ?
  • หมาอายุเท่าไหรครับ ถ้าเป็นหมาใหญ่ก็มีสิทธิเป็นมดลูกอักเสบซึ่งถ้ายังปล่อยไว้หมาอาจตายได้ ผมว่ารีบพาไปหาหมอดีกว่าครับ
  • พยาธิเม็ดเลือดปล่าวครับ ผมเคยเป็น