ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเปิดประมูลเสื้อTHAILAND PITBULL SHOW
  • เงินทำบุญวัดพระบาท....
    มี2ตัวsize Lกับsize M ขอเปิดราคาเริ่มที่ตัวละ50บาท
    มีนายแบบกับนางแบบด้วย
    ปิดประมูลวันที่10ที่จะถึงนี้เวลา12.00น.
    ไฟล์แนบ
    P1050885.jpg 60K
    J_183.jpg 67K
    P1000350.jpg 75K
  • เออเสื้อตัวนี้หาอยู่นี้หว่าเรา

399ครับอันดับแรก ไชด์L
  • นึกว่าbeauty and the beastซะอีก ....599ครับไม่รวมนางแบบนะ(ถ้าได้เดี๋ยวติดต่อไปไม่ต้องห่วงครับ ขี้เกียจสมัครสมาชิกน่ะ)
  • 699.-บาท ได้ทำบุญด้วยครับ size L
  • เอ้าจาก599เป็น999เลยเอ้า..
  • อิจฉาเฮียเหลียงเฉาก๋วย
  • ช่วยระบุSIZEด้วยนะครับ
    ตอนท่านThanapatให้ 699 size L
    ท่านGhostที่ให้ 999 sizeอะไรครับเนี้ย
    size M ยังไม่มีใครให้ราคาเลย
  • เกิดเป็นเฮียเหลียงนี่มันดีจริงๆ555
  • เฮียใหญ่มีเเค่ m กะ l หรอ
    ไม่มี xl บ้างหรอ
  • xlไม่มีครับ
    ถ้าอิจฉาเฮียเหลียงต้องทำบุญเยอะๆครับ
    ไฟล์แนบ
    P1000374.jpg 81K
    P1000519.jpg 75K
  • เหอะๆมีนายแบบด้วยแล้วจะงานเข้ามั้ยเนี่ย เฮียใหญ่ เสื้อสวยรุ่นนี้ใครใส่แล้วจะ สุดติ่ง เหมือนผมครับมันจะมีแรงดึงดูด

หญิงเห็นหญิงรัก ชายเห็นอยากกระทืบ 55เอาครับใครประมูลได้เสื้อ ให้เบอร์ 1ใน3 นางแบบ1คนชอบคนไหนจิ้มได้เลย

อยากได้เบอร์ใคร เบอร์โทรน้องๆอยู่กับเฮียใหญ่ แต่ใจน้องๆอยู่กับ เหลียง Scubapit. จัดไป
    ไฟล์แนบ
    A13051.jpg 47K
    similan-0092.jpg 43K
  • ไอ่นี่แม่งหลงตัวเองชิบผาย ไม่มีใครเบรคมันแม่งเลยเพลินเอาใหญ่ ซักวันแม่งคงบ้า...คอยดู
  • อ้าว พี่ผี ทุกวันนี้เค้าก็บ้าอยู่แล้ว แค่นี้ยังไม่พอหรอ

ขืนปล่อยไปไกลกว่านี้ ผมก็ไม่อยู่ดูแล้ว555555
    ไฟล์แนบ
    1_original.jpg 49K
  • เออ โดนมั่ง แบ่งๆกันโดน ครบทั้งแก้งค์ สกูบ้าพิทแล้วววว ฮ่าๆๆๆ
  • โทษทีครับเบอร์แอลครับ ไงๆถ้าได้โพสถามหาได้เลยนะครับรับรองผมติดต่อกลับแน่ๆ ปรกติเข้าเวบนี้เช้ากลางวันเย็นดึกอยู่แล้วล่ะครับ...999
  • 555เฮียเหลียงเค้าห้อยพระอะไรเนี้ยอิๆๆๆ
  • 555 โดนแล้วกู หลงไรพี่ผี หลักฐาน แม่งเห็นชัดๆมึงคิดว่ากูอยากหล่อขนาดนี้เหรอ ผมบอกแล้ว ญ เห็น ญ รัก ชายเห็นอยากกระทืบ ฮาว่ะขำๆครับพี่น้องอย่าซีเรียส
    ไฟล์แนบ
    467346732.jpg 80K
  • นางแบบหน้าคุ้นๆ
  • อ้าว เทพโดนสอยซะแล่วววว

นาน ๆ ทีก็ดี เฮียกรู จะได้มีอะไรแก้เซ็ง ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ขอหน่อย ขอหน่อย

อะไร อะไร ที่เกี่ยวกับพี่เหลียงของเรา เนี๊ย มันส์

ได้อารมณ์ คราวก่อน พลาด สายลาก ต้องยอม ท่านพี่ chuchi เพราะได้ motivate จากน้องโอ๊ตไป

ราคาเลยขยับได้ใจ ถึง 3,500 บาท (พี่ chuchi ในงานกฐิน มีเบอร์โทร แถมมาให้กับสายลาก

- สายลากจากเฮียเหลียง - เบอร์โทรจาก big chill แต่รู้สึกจะกั๊กๆ อยู่นิด นึง )

ส่วนเรื่อง ผี ผี แซว ๆ เหน็บๆ พี่ครับ อย่าคิดมาก เดี๋ยวเราไปที่วัดก็ร่วมกันซะ กรวดน้ำอุทิศส่วนกุศลให้เค้าไป ถึงแน่

ก่อนนอนคืนนี้ ขอเคาะ ทั้งเบอร์ M และ L ๑,๐๐๘ บาท
    ไฟล์แนบ
    KILLERSPRING4.jpg 45K
  • :063:เบอร์MและL 2500 (1250+1250) คับ Upๆๆๆ
  • L 1ตัว 1599 บาท ครับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoProfile2.jpg 37K
  • ผู้กองรอดูโฉมใหม่ บักคิลเลอร์ ผมคาดโทษครูฝึกไว้แล้ว :017:
    หนึ่งเดือนไม่เห็นผล โดนลงโทษตั้งแต่ผู้อำนวยการ พี่อู๊ด พี่อ้อย จนคนล้างกรง ฮ่าๆๆๆ

หลงกลผมแล้ว:030:
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค ต้องขอโทษด้วยที่ช่วงนี้ห่างหาย ไม่ได้มีโอกาสไปดูลูกชายตัวโต "เจ้าคิลเลอร์"

ไว้เสร็จสิ้นภารกิจ แล้วจะไม่ห่างหายไปจากชมรมคนว่างเว้น หรือว่างงาน (บางช่วง)

เห็นแต่ภาพก็ชื่นใจแล้ว อย่างงี้ พอจะคุยกับเจ้า แดงไบร์เลย์ เค้าได้หน่อย

เคาะอีกที M และ L ตัวละ ๑,๖๘๘ บาท ครับ

ร่วมกันทำบุญ เมื่อมีโอกาส ขอบคุณผู้นำพา ที่ได้มีกิจกรรมร่วมกัน เย็.....!
    ไฟล์แนบ
    KILLER2.jpg 100K
  • อรุณสวัสครับพี่มาร์คและ พี่ THE_BOURNE ขอเคาะอีกทีนะครับ L 1ตัว 1799ครับ.
  • หวัดดีผู้กองหนุ่มรูปงาม และท่านตี๋มัสแตง แห่งเบตง

เจ้าคิลเลอร์ ตอนนี้ใครเห็นก็หลงรัก มีคนมาจีบแล้วหลายคน เห็นมันโชว์ลีลา ติดใจจะเอาไปอยู่บ้านให้ได้เลย
    ผมบอกว่ามันไม่ใช่ของผมแล้ว เจ้าของตัวจริงเป็นสารวัตรอยู่กองปราบ อยากได้โทรไปคุยเอาเอง กล้าพอหรือเปล่า ฮ่าๆๆ

เดี๋ยวนี้มันซ่าส์สุดๆ ทำตัวไม่เจียมสังขาร เป็นหมู แต่อยากบิน และดันทำได้ไม่เลวเสียด้วย

วันไหนว่างมาเจอกันบ้างเด้อ
  • ใส่กัน มันส์ หยดติ๋งดีครับร่วมกันทำบุญ ผมเชียร์สุดหล่อแห่ง เบตง ตี๋สู้โว้ยยยยยยยย
  • เสื้อสวย ๆ ใครๆ ก็อยากได้ อิอิ ผู้กอง The_Bourne อย่าไปถอย
    เป็น ลิมิเต็ด ปี 2007 คนไทยเห็น อาจจะเฉย ๆ แต่ถ้าชาวต่างชาติ
    ที่เลี้ยงสายพันธ์นี้เห็นรับรองร้องกันทุกคน
    "Oh my god! What is that? Is that bully dog or Ramayana?
    (Big 10faces Giant) 555
  • ชอบที่ท่านพี่ chuchi comment มา เห็นเหมือนกัน Ramayana style .......I' m agree ...too...!

Original......... by Rama3 style

นึกถึงวันที่ได้ไปร่วมกัน ทำบุญในปีที่แล้ว ยิ่งชื่นใจ

มีเฮียใหญ่ พี่มาร์ค พี่ต้อม พี่ปอนด์ พี่ยุทธ และเพื่อนๆ ชาวพิทของเรา อีกกับสมาคมแม่บ้านชาวพิทบูล เดินฝ่าแดดร้อน

มีพี่หนุ่มพิทเดียร์ นำเดินเข้าถวาย แต่มีมุกข์ เข้าไปผิดกุฏิ ฮา กันเล็กน้อย

เชิญชวนมาร่วมบุญกันอีกครั้ง นั่งรถมาด้วยกัน พูดคุยหยอกล้อ ตามประสา คนกันเอง

ความรู้สึกเกินบรรยาย

( เคาะอีกที ทั้งสองตัวๆ ละ ๑,๘๘๘ บาท ) เลขมงคล
    ไฟล์แนบ
    krathin2.jpg 93K
    krathin3.jpg 87K
  • บุญกุศล ทำไปเถิดจะเกิดผล ทุกวันนี้เราเสวยผลบุญเก่ากันทั้งนั้น อีกทั้งบุญใหม่เราก็ไม่ได้สร้างต่อยอดกันไปเลย

บุญกรรมทำก่อ ต่อยอดเสริมกุศล บุญนำค้ำจุน อุดหนุน ส่งเสริม ดวงชะตาบุญกรรมทำไว้ในชาตินี้ เกิดมาทั้งทีอย่างเมินหมาง
    ทำบุญ กุศลหนุนเคลื่อนตาม บันดาลให้ให้ท่านสุขใจ
  • เฮียใหญ่พูดมาบอกได้คำเดียว สาธุ ว่าแต่ส่งเด็กเรียนมหาลัย ถือว่าเป็นการทำบุญมั้ยเฮีย
  • สาธุ สาธุ สาธุ

ขอให้หล่อ รวยๆ สวยๆทุกท่าน วันก่อนผมใส่เสื้อตัวนี้ไปเจอสาวฝรั่งที่พัทยาเรียก

ไอ่เราก็นึกว่า จั่วเต๊ะ งานนี้ โกอินเตอร์แน่ ที่ไหนได้เขาขอดูเสื้อ เค้าว่า เสื้ออะไรสวยอิ๊บอ๋าย แปลมาให้555

เด๋วคิวต่อไป ตาเค้านะ เค้าจะเอาสุดยอดของเทพมาลงร่วมทำบุญบ้าง จองคิวละนะ
    ไฟล์แนบ
    dggj.jpg 91K
  • หวัดดีครับ พี่เหลียง เสี่ยยุทธ.เฮียใหญ่ มาแนวนี้ ผมชอบเลย กำลังอ่านเรื่องราวของ หลวงปู่ เณรคำ ขัตติโก ครับเฮีย สุดยอดดด.
  • เฮ้ยมากันแค่นี้หรือวะ กลุ่ม BB กลุ่มนครสวรรค์ หายหัวไปไหนหมด งานบุญงานนี้ทุกคนเป็นเจ้าภาพร่วมนะเว๊ย ไม่มี ประธาน กริยา กรรม ช่วยๆกันบอกต่อหน่อย เหลืออีกไม่กี่วันแล้ว
    น้าจักรมัวทำอะไรอยู่ ท่านบิว ฮาราจุ๊กกู้ ใจคอจะไม่เข้ามาบอร์ดนี้บ้างเลยหรือ ขอของมาร่วมประมูลหน่อย แต่น้องบังเป็นมุสลิมจึงไม่กล้าชวน ห้ามงอนนะว๊อย

ตะพานหิน พิจิตร พิษณุโลก กำแพงเพชร นครสวรรค์ ระยอง จันทบุรี เมืองกาญจน์ ราชบุรี ประจวบ เพชรบุรี หาดใหญ่ สมุย สุราษฎ์ ฯลฯ ช่วยบอกต่อๆกันหน่อยนะครับ งานนี้ทุกคนเป็นเจ้าภาพร่วม ไม่มีแบ่งค่ายแบ่งกลุ่ม อยากขอเชิญทุกท่านที่เลี้ยงพิทบูล ร่วมแรงร่วมใจ ช่วยแบ่งเบาภาระหลวงพ่ออลงกตกันหน่อย ปีหนึ่งแค่ครั้งเดียว

ขออนุโมทนาบุญไปยังทุกท่านครับ
  • บ่าได้หายเน้อ จาดดดดดดดดดดดดดปายยยยยย!!!!

:m021::m021::m021:
  • Mครับ1999
  • สู้ครับคุณสมพงศ์ เพื่อชาวเชียงใหม่
    แต่เสาร์นี้เสื้อพิทบูลเชียงใหม่ จะได้ขนาดนี้มั้ยน้อ...???:020: