ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งาน มิทติ้ง ที่พิจิตร (ตะพานหิน)
  • อยากทราบถึงความเป็นไป และความคืบหน้าของงานครับ

รบกวนคณะผู้จัดบอกหน่อย ครับ:o030:
    เพราะพี่เติ้ลบอกว่าจะแจ้งรายละเอียดของงานให้ทราบนานเเล้ว
    แบบว่าอยากไปครับ:o049:
  • วันที่25ตุลาคมนี้แน่นอนครับที่สนามหน้าเทศบาล1ส่วนรายละเอียดจะลงให้ทราบอีกทีครับ
  • อยู่อ. โพธิ์ประทับช้าง ไปตะพานหินไกลไม๊คะ
  • ประมาณ 15 กิโลเองครับ ยังงัยอยากให้มากันเยอะ ๆ ครับ พวกที่จัดก้อเป็นคนที่เลี้ยงพิทกันทั้งนั้น คนจัดจะได้มีกำลังใจในการจัดครั้งต่อไป ไม่ต้องอายว่าสายไหนเพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน ในกลุ่มพานหินก้อมีทั้งหมาแดง สายโชวว์ สายกัด บูลลี่จะเห็นว่าพิทบูลหลากหลายให้เลือกเล่น แต่มีอยู่อย่างที่ทำให้พวกเราร่วมกันจัดงานในครั้งนี้คือคำนี้ครับ "เพราะรักในสิ่งเดียวกัน"
  • :o001:ระยะทางไม่ใช่ปัญหาครับ ผมอยู่พิดโลกก็ไป
    จริงอย่างที่คุณ bathbull บอก เพราะรักในสิ่งเดียวกัน:o020::o027::o059:
  • เชิญคุณ charottan ลองมาสัมผัสดูครับ ชวนเพื่อนมาเที่ยวด้วยกันเยอะๆครับ:013::013::013:

อยู่จังหวัดเดียวกัน เลี้ยงพิทเหมือนกัน มารู้จักกันไว้ครับ งานนี้ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    00_newlogo2.jpg 60K