ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้เรื่องความสูงครับ....
  • คือผมอยากทราบว่าน้องหมาจะหยุดสูงตอนกี่เดือนครับ แล้วส่วนสูงเค้าวัดตั้งแต่พื้นถึงไหล่ใช่มั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    ds.jpg 61K
  • เต่านินจา นิ๊ค่ะ:005::005:
  • ชาวเผ่า:005:
  • สไนเปอร์ พลางตัว ซุ่มยิง
  • 5-6 เดือน มั้งครับ เท่าที่เลี้ยงมานะครับ
  • หยุดสูง ตอนไหน ไม่รู้ครับ แต่ ของผม 1ขวบแล้ว กับเมื่อ ตอน 9-10 เดือน ก้อ ไม่เห็นมันสูงขึ้น เข้าใจว่าประมาณ 1ปี หยุดสูงแล้ว แต่ จะไปออกหนา แทน ส่วนความสูงวัดจาดพื้น ถึงหัวไหล่ ครับ
  • สไนเปอร์ พลางตัว ซุ่มยิง ผมจะเฉลยให้แทนนะพี่ๆ

นี่เค้าเรียกว่า สไนเปอร์ พลางตัว ซุ่มกินตะหาก โฮ่ๆๆ ดูพุงมันดิ
  • ขอบคุณทุกคำตอบน่ะครับ