ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงน้อง poy(sayuripoy_poy)
  • พอดีพี่เพิ่งเปิดไปเห็นในกระทู้เก่าของน้อง ขอโทษด้วยครับ พอดีงานยุ่ง ไม่ว่างหลายวัน

ถ้าอยากให้พี่ช่วยอะไร ก็แอด msn มาก็แล้วกัน linekurrupt@hotmail.com

พี่ไม่รู้จะติดต่อน้อง poy(sayuripoy_poy) ได้ยังไง
    ไฟล์แนบ
    similan-035.jpg 36K
  • ยกเว้นเรื่องเงินด้วยรึป่าวคับพี่ อิอิ
  • เอาล่ะคับงานเค้าแล้วคับน้องpoy
    พี่yutถามแต่น้องpoyไม่ถามผมบ้างว่ามีอะไรให้ช่วย
    เอาใจช่วยคับ
  • โห.....พี่น้อง มีน้อยใจกันด้วยหรอ

ไม่ใช่อะไร แหม.....พอดีเข้าไปคุยทักทายกันในกระทู้น้องเค้า

แล้วพอดี เค้าอยากได้น้องหมา อยากให้ช่วยดูให้

แล้วพอดีผมมีงานแต่งน้อง ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เพิ่งนึกออก ก็เลยมาโพสถาม

เด๋วน้องเค้าจะหาว่าเราเสียมารยาท ถามมาไม่ตอบ แต่ถ้าสำหรับ เพื่อนๆทุกท่าน

ถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ก็มาเลยนะครับ ยินดี เรื่องหมา หมาป่วย ผสมหมา สายหมา ผมตอบได้เท่าที่ผมรู้เลย หมดเปลือก

แต่ถ้าปรึกษาเรื่องสายเก๋า ติดต่อที่ บัดแด้ ผม เสี่ยเหลียง (ตอนนี้เรียกเสี่ย เด๋วนี้ ขับเบนซ์) เค้าถนัด