ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o009:

By Kimpetshop

Tel. 08-66223306
    ไฟล์แนบ
    CIMG1040-1.jpg 52K
    C0047-1.jpg 65K
    C004-2.jpg 36K
    D035-3.jpg 31K
  • :o015:

http://www.thaiblogonline.com/aod.blog
    ไฟล์แนบ
    H003.jpg 31K
    H009.jpg 40K
    LA001-1.jpg 89K
    L003.jpg 57K
  • :o002:

thank you
    ไฟล์แนบ
    SS00312.jpg 78K
    CIMG09391.jpg 70K
    snaplink001.jpg 55K
    Kim Ass112.jpg 69K
  • :004:
    ไฟล์แนบ
    CIMG9349-1.jpg 54K
    คิมโทร.08-66223306.jpg 67K
    D045-3.jpg 32K
    D020-1.jpg 29K
  • :004:
    ไฟล์แนบ
    D009.jpg 30K
    D045-2.jpg 27K
  • สู้กันดุเดือด
  • :o030::o030::o030:

ขอขอบคุณ เวปพิทบูลโซน

และผู้มีอุปการคุณทุกท่านครับ

• ท่านคิมพอจะมเวลา ออน Msn ไม๊คับ teerasuck_yai@hotmail.com
  • เอาละเว้ย...ศึกชิงจ้าวปลอกคอมาแล้ว หลังจากปล่อยให้ไอ่ปุ๊ลงโฆษณาติดๆ โดยมีไอ่มาเฟียกับไอ่ใหญ่ราม 3 เชียร์โดยออกนอกหน้า ส่วนไอ่คิมหัวเดียวกระเทียมลีบเสือกไม่มีใครเชียร์เลยหว่ะ...เอ้า...กูคนนึงละที่เชียร์มึง เอาเว้ยไอ่คิม...สู้ๆเว้ย อย่ายอมแพ้ ถึงแม้มึงจะไม่มีพวกแต่ของมึงวัสดุเจ๋งหว่ะ กูชอบๆๆๆ

ปล. ขอเชียร์ไอ่คิมจากใจหว่ะ เอ่อ...แล้วมึงเลิกคบไอ่เอ๋ยังว๊ะคิม เห็นมึงซื้อลูกหมากับมันแล้วตอนนี้เป็นไงบ้างว๊ะ
  • ที่พี่ผีพูด เป็นจริงหรอครับ
  • จริงดิว๊ะ ถ้าไม่จริงกูจะพูดหาหอกอะไร เปอร์เซนต์กูก็ไม่ได้ ปลอกคอหัวเข็มขัดสเตนเลส เมกายังไม่ทำเลย มีมันคนเดียวที่ทำ อีกทั้งอุปกรณ์หมาที่เป็นสเตนเลส ราคาแม่งก็ถูก สมัยสิบกว่าปีที่แล้วยังหาซื้อไม่ได้เลย หรือว่าไม่จริง
  • เออ...จริงว่ะพี่ อีกเจ้า มี ราม3 หนุนหลังอยู่นิ งั้นเดียวผมซื้อกับคิมดีกว่า
  • เฮ้ย...คิม กูขออย่างได้ไม๊ว๊ะ ไหนๆมึงลงมาเล่นตรงนี้แล้วมึงเอาให้ครบวงจรไปเลย ทำเครื่องวิ่งสเตนเลสไปเลย เอาแบบราคานักศึกษาที่ทุกๆคนจับต้องได้ กูเชื่อว่าถ้ามึงทำออกมาแล้วหลายจ้าวมีหนาวแน่ๆ
  • เชียร์พี่คิมด้วยคนวะลองใช้แล้วของเขาดีจริง
  • ไม่ทราบว่า Kimpetshop ขายส่งด้วยหรือเปล่าครับ
    พอดีผมทำ Petshop อยู่ที่แม่สอด ผมสนใจสินค้าครับ
  • เชียพี่คิมด้วยครับ ราคไม่แพง แถมแนะนำดีด้วย
  • อยากรู้ไหมครับ ว่าไอ่ผีที่มันพิมพ์ ข้อความดังกล่าวคือใคร

เอาละเว้ย...ศึกชิงจ้าวปลอกคอมาแล้ว หลังจากปล่อยให้ไอ่ปุ๊ลงโฆษณาติดๆ โดยมีไอ่มาเฟียกับไอ่ใหญ่ราม 3 เชียร์โดยออกนอกหน้า ส่วนไอ่คิมหัวเดียวกระเทียมลีบเสือกไม่มีใครเชียร์เลยหว่ะ...เอ้า...กูคนนึงละที่เชียร์มึง เอาเว้ยไอ่คิม...สู้ๆเว้ย อย่ายอมแพ้ ถึงแม้มึงจะไม่มีพวกแต่ของมึงวัสดุเจ๋งหว่ะ กูชอบๆๆๆ

ปล. ขอเชียร์ไอ่คิมจากใจหว่ะ เอ่อ...แล้วมึงเลิกคบไอ่เอ๋ยังว๊ะคิม เห็นมึงซื้อลูกหมากับมันแล้วตอนนี้เป็นไงบ้างว๊ะ

ดูจากแบบฟรอมการพิมพ์แล้ว บางคนพอจะเดาออก มันคือ ไอ่เหี่ย เอ๋สายกัด เองครับไม่ต้องสงสัยเลย
  • ผมว่านะครับ ของแบบนี้มันอยู่ที่คนซื้อนะครับ
    โดยส่วนตัวของผมเองนะครับ ผมชอบแบบไหนถึงจะมีราคาถูกหรือแพง
    ผมก็มักจะซื้อถ้าใจเราชอบไม่แคร์ไครอยู่แล้ว ผมว่าของแบบนี้อย่าเอามาเถียง
    ให้มันปวดหัวเลยครับ เถียงกันไปไม่มีจุดสินสุด คนโน้นแยงคนนี้คนนี้ก็แยงคนโน้น
    ทำไปทำมา ก็เป็นการสาวไส้ให้กากิน คนขายเค้ามีจุดเด่นในการขายของแต่ละคนและของแต่ละยี่ห้ออยู่แล้วครับ
    ปล่อยไปตามตลาดดีกว่านะครับ โดยส่วนตัวไม่ได้เชียร์ไครนะครับ เพราะที่บ้านผมก็ไม่ได้ซื้อของไครเลยทั้ง2ยี่ห้อ
    เหตุผลก็คือที่บ้านไม่มีขายเลยสักยี่ห้อ อยู่ต่างจังหวัดก็แบบเนี่ยครับ ตามตลาดนัดก็หรูแล้วหรือร้านขายอาหารสุนัข
  • สวัสดีครับ โดนหางเลขไปด้วย แหะ ผมว่าการเชีบร์ เพื่อนที่ค้าอย่าง สุจริต ผมว่าไม่น่าแปลก จะแปลกก็ตรงไม่เชียร์เพื่อน นี่ซิครับ

ถ้าคุณคิมผมรู้จักผมเป็นเพื่อนผม ผมก็เชียร์ ซื้อของเพื่อนถ้าแพงกว่าหน่อย ผมก็จะซื้อ ถือว่าช่วยๆกัน มันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว

ผมหนุนหลัง ปุ๊หรือปล่าว ไม่เคยเลยครับ เคยแต่ช่วยกันเที่ยวด้วยกัน กินด้วยกัน เรื่องแบบนี้ผมว่าน้องผีก็เข้าใจ นะ

ถ้าคุณคิดจะคบใครซักคนก็ขอให้จริงใจ เชื่อใจกัน อย่างเอาเปรียบกัน เพื่อนไม่จำดป็นต้องร่ำรวย แต่เพื่อนผมคบทุกเพศ ทุกวัย

เด็กอายุ 20กว่า ผมก็ถือว่าเป็นเพื่อนกันได้ ตลอดปลอกคอไม่ถึงกับต้องชิงตลาดกันแบบดุเดือดหลอกครับ

ใช้โซสแตเลสเส้นเดียว ใช้จนหมาตายแล้ว ปลอกคอไนล่อน ใช้ได้อย่างมาก 3 ปี ผมก็ว่าแย่แล้วน้องเอ้ย

ใครใคร่ค้า ใครใคร่ขายก็ขาย เวปนี้ผมว่า มาเฟียใจกว้างที่สุดแล้ว เขาเชียร์ทุกคน ผมว่าคุณก็เห็นอยู่แล้ว

หนำซ้ำยังไม่เคยมาเฟีย ยังไม่เคย เปิดกระทู้ อาหารหมา F1 ที่ตัวเองเป็นเจ้าของ เลยแม้แต่กระทู้เดียว

น้องผีลองเปิดดูกระทู้ย้อนหลังได้เลย

อย่าพบายามโยง ปุ๊ กับ คิมซึ่งไม่เกี่ยวเลย(คิมเป็นชื่อลูกชายเขา เขาชื่อ ....) ให้เป็นเรื่องกันเลย ตัวเขา2คน ก็มีค้าขายกันเองคุย

กันอยู่แล้ว เราเป็นแค่เพื่อนของเขาทั้งคู่ รักใครชอบใตร ก็ซื้อเขาคนนั้น ไม่ชอบกระทู้ของ ปุ๊ ที่ลงขายก็อย่าคลิกเข้าไปก็จบ ครับ
  • ผมเองไม่เคยรู้จักทั้งปุ๊และก็พี่คิม แต่ผมก็สนับสนุนทั้ง 2คน
    สายจูงสั่งปุ๊ทำ โซ่สแตเลสคล้องคอผมซื้อกับพี่คิม ถ้าทำชุด
    เป้หลังสำหรับใส่น้ำหนักตามแบบที่พี่คิมเอามาโชว์ ทำก็ซื้อกับ
    พี่คิม อยู่้ที่ว่าเวลาที่ต้องการอะไรแล้วใครมีมากกว่า เพราะคุย
    แล้วทั้ง 2 คนก็ให้คำแนะนำที่ดีด้วยกันทั้งคู่ สะดวกใจคนไหนก็
    จัดไป สำคัญต้อง ซื่อสัตย์กับลูกค้า บริการดี คุณภาพเยี่ยม
    ราคาสมเหตุสมผล รับรองอยู่ได้ทั้ง 2 ร้านแน่นอน แต่ผมว่ามี
    หลาย ๆ ร้านก็ดีนะ จะได้แข่งกันทั้งบริการ คุณภาพ และราคา
    คนที่ได้ประโยชน์ก็คือ "พวกคุณเองนั่นแหละ"
  • โธ่ ไอ้ผี หัว ฆ ว ย ทำไมจิตใจมรึงต่ำคิดได้ขนาดนี้วะ เข้าใจโยง เข้าใจเสี้ยม จริงๆนะมรึง
  • เชียร์คุณ.คิมด้วยครับ.........ของดีราคาถูกครับ55555
  • กูพลอยเกลียดมึงไปด้วยเพราะมึงคบไอ้เอ๋
    คิมสิ้นคิด ไอ้โง่คิม ควายยยย
  • ใจเย็นๆครับพี่มาร์ค .................:o045:
  • ปกติผมไม่ค่อยหยาบคายกับใคร แต่ผีบางตัวชอบลามปามทำตัวไร้สาระ ทำตัวเป็นขยะบอร์ด คนประเภทนี้ผมไม่เกรงใจอยู่แล้ว
  • ประเภทยุแยงตะแคงรั่ว นี่เหมือนนกสองหัว เหมือนบ่าวสองนาย คนดีๆเค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอก เฮ้อ
  • :o016:

ต้องขอโทษ กลุ่มพระราม 3 คุณมาร์ค คุณเอ๋

และก้อคุณปุ๊ พลอยมาโดนด้วย

งงครับ... หรือเพราะลงใกล้กันเกินไป 55

เอาเป็นว่า คราวหน้าจะรอให้พ้นหน้า1ก่อนละกัน...

ที่จริงผมกับคุณปุ๊ คุณเอ๋ ก้อยังคุยกันดีอยู่ครับ

ผมก้อยังรับของคุณปุ๊ มาขายด้วย ( ไม่มีปัญญาทำ ... 55 )

ผมก้อคือผม ใครดีก้อดีด้วย ใครไม่ดี ก้อ เฉยๆ...ซะ

ผมประเภทเพื่อนน้อยครับ โปรดเห็นใจ...55

• สวัสดี คุณ คิม เรื่องแบบนี้ ทำมาหากินอย่างสุจริต เป็นเรื่องที่ควรสนันสนุน

ไม่ว่าเป็นของอะไร ผมว่าไม่ควรให้ใคร มายุแยงให้ คนที่มีอาชีพเดียวกันขัดคอกัน

ใครใคร่ซื้อของใคร ให้เป็นไปตามกลไล ของผู้บริโภค เป็นผุ้เลือก ถึงจะถูกครับ

ของใครก็ดีทั้งนั้น ยิ่งเมดอินไทยแลนด์แล้วด้วยยิ่งหน้าส่งเสริม ด้วยทุกคน
  • :แทนที่จะรวมพลังกันผลักดันสินค้าคนไทย ให้โกอินเตอร์
    ดันมายุแยงให้แตกคอกัน
    เพราะในสภามีคนแบบนี้เยอะประเทศชาติถึงไม่เจริญสักที
    :m002:
  • โคตรเกลียดเลยไอ้พวกที่ต่อต้านสินค้าคนไทย
    ประเทศไม่เจริญเพราะคนไทยอิจฉากันเอง ต่างชาติมันถึงได้อาศัยจุดนี้ แทรกซึมมาจนจะยึดบ้านเราได้แล้ว
  • อย่าไปสนใจผีเลยคับพี่ๆ ปากมันหมามันก็เห่าไปทัว จะด่าใครก็แอบด่าอยู่มุมตึก ไม่กล้าโผล่หน้าออกมา...หุหุ
    พี่มาเฟีย...พูดได้ถูกใจจิงๆ ประเทศไม่เจริญเพราะคนไทยอิจฉากันเอง ถูกต้องที่สุด นิสัยคนไทยอะไรที่แม่งเปงของต่างชาติ
    กูว่าดีหมด ก๊ากกกๆๆๆ โง+++บัดสบ ทุกวันนี้ธุรกิจขนาดใหญ่ภายในประเทศเป็นของชาวต่างชาติ 70-80%
    แม่งมาโกยออกไปจนจะหมดประเทศไทยแล้วครับ พอและเดี๋ยวยาว...ผมก็หนึ่งคนที่เกรียจพวกบริษัทข้ามชาติ
  • :004::o004:

ผมว่าทุกอย่างเริ่มที่ตัวเราครับ

คำหยาบที่เราไม่อยากให้มี หรือไม่อยากเห็น

เริ่มที่เราครับ ...

บางทีเป็นคนโง่ ก้อดีครับ รู้มากไปใช่ว่าจะดี...

ผมชอบมากที่เห็นคนฉลาด และอยากเห็นคนฉลาด

ผมจะสอนให้ลูกๆ ดูสื่อโทรทัศน์ ด้วยสมอง

มองให้เห็นถึงความเป็นไปได้ และเป็นไปไม่ได้...

อย่าให้เค้ามองเราว่าเป็น คนดูที่ไร้สมอง...

หนังไทยเศร้าๆ ดูให้ตลกยังได้เลย...

ประเทศไทยยังต้องพัฒนาอีกเยอะครับ

การศึกษาเรายังไร้ประสิทธิภาพ มากๆ

แม่พิมพ์ไม่มีคุณภาพ งานจะออกมาดีได้ยังงัย...!!!

ทุกวันนี้ ถ้าว่างจะสอนลูกๆ เองครับ สอนเรื่องการอ่าน

สอนเลข สอนเรื่องคน สอนศาสนา

( แฟน ผมสอนสุขศึกษา)

ถ้ารอโรงเรียน ป่านนี้ลูกผมซ่อมกันระนาวแล้ว

ไม่ใช่เก่งหรอกครับ จบ ปวส. เท่านั้น เพราะฐานะไม่ดี

ทุกวันนี้ บ้านต้องเช่า ข้าวต้องซื้อ (ปรึกษาหารือใครได้เล่า...)

ลูก 3 เมีย (เหมือนจะ) 1 ไม่หาแล้วจะให้ทำงัยจ๊ะ...

แซวผมมากๆ ผม... นะ ... ฮือ...อ...

(ตกลงผมบ่นให้ใครฟังฟ๊ะ...)
  • หุหุ...ฟังคุณคิมระบายความในใจ เห็นด้วยครับ
    การศึกษาไทยต้องพัฒนาอีกเยอะ ยกตัวอย่าง
    เด็กเรียนดี คณะแพทย์ศาสตร์ คณะวิศวะ
    เด็กเรียนปานกลาง เรียนคณะนิติศาสตร์ คณะรัฐศาสตร์ หรือคณะบริหาร
    ส่วนเด็กฉลาดน้อย(ไม่ค่อยสนใจเรียน) ก็คณะคุรุศาสตร์ .....อิอิ
    งานเข้าละคับไทยแลนด์ คนเก่งๆไปเป็นหมอเป็นวิศวกรกันหมด ไอ้พวกโง้เปงครูครับพี่-น้อง
    (แต่ก็ยังพอมีอยู่บ่างคนที่เรียนเก่งแต่อยากเป็นครู แต่มีน้อย)
    สรุปว่าถ้าจะให้ลูกได้เรียนกับครูเก่งๆ ต้องให้ไปเรียนโรงเรียนชั้นแนวหน้าของประเทศ
    เพราะว่าครูเก่ง(ที่มีน้อย)ไปรวมอยู่ที่นั้นกันหมด ถ้านับกันจิงๆแล้วแม่งก็มีไม่กี่โรงเรียนในประเศไทย
  • คิม เป็นชื่อของลูกชายเหรอครับ
    อ่าาา..... ผมเข้าใจผิดมาตลอด ว่าเป็นชื่อลูกสาว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0024re.jpg 86K
  • :o008:

kimmy เป็นชื่อของคนนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG98821s.jpg 77K
  • :o018:

ตี๋ น้ำ คนนี้ครับ (น่าจะเป็น)ลูกชาย (ยังไม่แน่ใจ...)
    ไฟล์แนบ
    CIMG98834.jpg 79K
  • แหะๆ มีวงเล็บคำว่า น่าจะเป็นลูกชายด้วย ๕๕๕๕
    ผมก็ใช้สายจูงของพี่ครับ ดึงกันจนหมดแรง ไม่ขาดซักที ๕๕๕๕ ทนจริงๆ
  • :039:สวัสดีคุณ. คิม
    เหมือนอย่างที่เราคูยกันนั้นเหละโดนลากเข้าไปอีกแหละ... อยู่ดีไม่ว่าดี
    ส่วนเรื่องของผมที่เกิดขึ้นให้ไปถามเจ้าของลูกหมาได้ว่าเป็นไง .ไม่ยากเข้ามาแก้ตัวเพราะว่าคงไม่เป็นผลดี ...

ขอบคุณ

( สอบถามได้ที่เบอร์ 084.1831335 ) :067:
  • เฮ้อ!แล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง