ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่มาร์ค
  • คือเป๋าจะขอแผนที่ไปศูนย์ ดีวัน
    จะไปสมัคเป็นสมาชิดจะได้พา tatdy ไปฝึกบ้าง
    จะได้เก่ง แล้วก็ล่ำ ๆ กับเค้าบ้าง
    แล้วไปทำความรู้จัก ฝากตัวเป็นน้องใหม่ขอคำแนะนำที่ถูกวิธีด้วย
    รบกวนพี่มาร์คด้วนะคะ
    ขอบคุณมาก ๆๆๆๆ คะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02794.jpg 17K
  • ด้วยความยินดีครับ

แต่เสียดาย เสาร์อาทิตย์นี้ พี่ไปดำน้ำที่ภูเก็ต ไม่ได้เข้าไปครับ
    เสาร์หน้ากฐิน อาจจะเจอได้วันอาทิตย์
    ไฟล์แนบ
    map2-D1.jpg 80K
    d1-map.jpg 63K
  • ...ขอบคุณพี่มาร์คอีกครั้งนะคะ...
    ...แล้วจะพา tatdy ไปฝากตัวนะคะ...
  • สวยดีนะคับ