ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามหน่อย
  • เชียงใหม่ มีที่ผ่าคลอดที่ไหนดีๆบ้างครับ ช่วยแนะนำและประมาณราคาให้หน่อยครับ แล้วก็ x-ray กับ ultrasound ด้วยครับ รบกวนทีครับ กลัวบ้างทีเจอหมอเน่าๆ แล้วกลัวน้องหมาจะตาย
  • โรงพยาบาลสํตว์เล็กเชียงใหม่เป็นของมหาลัยเชียงใหม่ครับอยู่เส้นคลองชลประทานไปแม่เหียะเบอร์โทรจำไม่ได้ครับ
    พรุ่งนี้เช้าก็ว่าจะพาBULLDOGที่บ้านไป ultrasound ดู แล้วยังไงจะลงรายละเอียดให้นะครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • ผ่าคลอดคิดตามนำหนักและจำนวนของลูกหมาน่าจะไม่เกิน3000บาท
    เอ็กเรย์150ถึง300บาท
    อัลตร้าซาว250ครับ
    เปิด9.00ถึง15.00น.
  • ว้าวๆกำลังต้องการพอดี ขอบคุณมากมาย อยากเห็น bulldog ของคุณ Staffdog จังเลย อิอิ
  • กำหนดคลอดน่าจะประมาณต้นเดือนหน้าไม่เกินวันที่5ครับ