ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันว่าง ๆ ที่อ่าวกระทิง
  • วันนี้พา ตัวแสบไปฝึกว่ายน้ำที่อ่าวกระทิงจันทบุรี ครับ

วันนี้วันแรก ก้อยังมีอาการกลัวน้ำอยู่ เวลาคลื่นมา วิ่งกระจาย เห่อ ๆ เอาไว้ ต้องหาคลองดีกว่า จะได้น้ำนิ่ง ๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P1010217.JPG 108K
  • น่าอิจฉาจังวุ้ย....แถวบ้านผมมีแต่คลองชลประทานแห้งๆ
  • อ๊ากกกกกกกกกกกกกก น่าร๊ากกกกกกกกกกกกก ^ ^
  • สวัสดีครับคุณ catpit ยินดีได้รู้จักคนบ้านเดียวกัน
    ไม่ทราบว่าคุณอยู่ไหนของแหลมสิงฆ์ครับมาถึงที่แต่ใกล้แค่เอื่อมแต่ไม่รู้จักกันมันไม่ดีนะครับ
    คอเดียวกันควรรู้จักกันไว้ ผมอยู่เลยอ่าวกระทิงมานิดเดียวครับ
    มีอะไรแลกเปลื่ยนความรู้กันได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00308.JPG 56K
  • น่ารักจัง บรรยากาศ ชิววววสวยมากเรยคะ ^^
  • ผมก็คนจันท์ แต่นึกไม่ออกว่าอ่าวกระทิงอยู่ตรงไหน รู้จักแต่น้ำตกกระทิงครับ :030:

แหลมสิงห์เดี๋ยวนี้ไปแล้วใจหาย สมัยก่อนยังพาเพื่อนๆไปเที่ยวน้ำตกพริ้วแล้วเลยไปนั่งกินข้าวที่นั่น แต่เดี๋ยวนี้เงียบเหงาจัง :002::002::002: