ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ coke อุดร
  • ผมรบกวนพี่ส่งประวัติ พร้อมรูปของ yuri กับ zolo มาให้ผมหน่อยครับ พอดีจะเอาทำใบเพด ให้ บีเจอะครับ enjoy_joeza@hotmail.com นี่รูปบีเจ ตั้งแต่เด็ดจนถึงปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    52[1].JPG 86K
    Picture_002_(Custom).jpg 33K
    GetAttachment72.jpg 58K
  • เรื่องประวัติ ของยูริเดี๋ยวผมจะทำให้นะครับ
  • ทั้ง zolo และ yuri เลยก็จะขอบคุณเป็นอย่างสูงเลยครับ พี่ ขอบคุณครับ
  • :001:บีเจเดียวกับของพี่มาร์คหรือเปล่าคับ
    แล้วพี่มาร์คเค้าเลี้ยงหมากี่ตัวคับที่บ้าน
  • คนละ บีเจ ครับ ของผมอยู่ลำปางครับ ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับว่าพี่ มารค์เค้าเลี้ยงไว้กี่ตัว
  • ท่านี้ สวยครับ โตขึ้นเยอะเลย BJ