ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อหมาที่คุณรัก
  • เจ้าตัวนี้ ชื่อมาเฟียครับ ห้าเดือน กับ อีกเก้าวัน
    ติชมได้ครับ ช่วงนี้ไม่รู้มันเอาแรงมาจากไหน
    วิ่ง กับ ว่ายน้ำ ไม่ยอมเลิกเลย

พอถึงเช้าวันเสาร์ มันจะเตรียมตัวแล้วครับ
    เพราะผมจะทำงาน วันจันทร์ ถึง ศุกร์ มีเวลาแค่พาเดินเล่น

แต่วันเสาร์นี่เต็มที่กับมันเลยครับ ชมภาพดูเอาเองครับ
    ไฟล์แนบ
    1213.jpg 58K
    1116.jpg 79K
    1310.jpg 69K
  • ต่ออีกครับ
    ไฟล์แนบ
    2110.jpg 60K
    20.jpg 72K
    173.jpg 58K
    164.jpg 66K
    154.jpg 94K
  • :o001:ดูหุ่นแล้วอนาคต พิกบูล แน่ๆ
  • :005:แจ่มเลยครับ เท่ห์ดี ของผมเอง 6เดือนครับ :006::063:
    ไฟล์แนบ
    419.jpg 90K
  • อ้วนดีจัง
  • pungpung08 อยู่รึป่าว รู้สึกว่าพิทบลูเราจะคอกเดียวกัน อยู่ลพบุรีใช่ป่าว อยากรู้ความเปลี่ยนแปลงของพี่น้องคอกเดียวกัน ตอนนี้เป็นไง บายดีนะ
  • army ผมก็5ด. พาไปเล่นน้ำกับไม่กล้า ทำยังไงช่วยบอกหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0236A.jpg 36K
    IMG0258A.jpg 30K
  • 555
    อ้วนไปรึป่าวครับ

ผมยังห่วงๆ อยู่ว่ามันจะเป็น พิกบลู อยู่เหมือนกัน

ถึงคุณ tutie : ทีแรกมันก้อไม่ยอมลงเหมือนกันครับ
    ผมค่อยๆ เอาของที่มันชอบ พวกขวดน้ำพลาสติก
    ลูกบอล แล้วโยนไปใกล้ๆก่อน แล้วก้อ พามันใส่สายจูงอยู่
    ค่อยๆลากมันลงไป ทีละนิดๆ อย่าให้มันรู้สึกกลัวครับ

สักพักเดียวเท่านั้น ถึงคุณไม่โยนของลงไป รับรองเลยครับ
    มันโดดเองเลยแหล่ะ ลองดูครับ

โชคดีนะครับ รักและสนุกกับมันครับ
  • คุณ x_club999

หมาชื่ออะไรครับ
    หล่อเลยครับ

แล้วไม่ตัดหูมันหรอครับ