ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจกลูกสุนัขฟรี!!! +++ยกคอกคับ+++
  • แจกลูกสุนัขพันธุ์ ไชนีส เครสเต็ด (Chinese Crested) +++สุนัขพันธุ์ที่ขี้เหล่ที่สุดในโลกครับพี่-น้อง+++
    พอดีลูกค้าเค่าอามาฝากให้ช้วยแจกครับ มีทั้งหมด 6ตัวเลือกได้ตามชอบใจ สำหรับคนที่ชอบของแปลกนะจ๊ะ

ปล.ติดต่อกลับมาที่ LittleDog109@Gmail.com
    ไฟล์แนบ
    Image0444_resize.jpg 55K
    Image0443_resize.jpg 64K
    Image0442_resize.jpg 74K
  • อารมย์ประมาณนี้....
    ไฟล์แนบ
    1076784_3867773.jpg 51K
    1076784_3868903.jpg 29K
    1096043.jpg 32K
  • อยู่ที่ไหนครับ พันธุ์แท้มั้ย หาอยู่พอดี
  • ผมขอสักตัวได้มั้ยคับ ต้องติดต่อยังไง พอดีไม่มี gmail คับ
  • รู้สึกว่าแม่มันเป็น ไชนีส เครสเต็ด (ตัวปรมาณในรูปที่2) พ่อมันเป็น ชิวาว่า ครับ+++
    ลูกมันออกมาเป็น ไชนีส เครสเต็ด แต่ตัวหน้าจะเล็กเหมือน ชิวาว่า นะครับ
    อยู่หลักสี่ กทม. ครับ ถ้าสนใจเมลมาถามนะ

ปล. ขอเป็นคนที่รักหมาจิงๆนะครับ เดี่ยวไม่ใช้พอมันโตเห็นว่าทุเรศ
    เบื่อแล้วเอาไปปล่อยวัด เป็นภาระสังคมนะครับ คิดให้ดีก่อนที่จะเอาไปเลี่ยงนะครับ
    แต่ถ้าอยากได้จิงๆ ก็เมลมาถามได้ครับ
  • น่ารักดีครับ แต่มันแลบลิ้นเหมือนมันไม่มีฟันล่างเลย อิอิ :013::013:
  • หมาพันธุ์นี้อาพับครับ
    ที่เมืองนอกเค่าเอาไว้ประกวดความทุเรส จับถอนฟันบ่าง ให้มันอดอาหารบ่าง
    ตัวมันเลยออกมาแบบที่เห็น ฟันหลอ ผอมหนังติดกระดูก
  • ผมกลัวอ่ะ
  • พอดี ไม่มี gmail คับ ไม่รู้สมัครยังไง ยังไงก้อเอาใจช่วยให้เค้าได้บ้านเร็ว ๆ นะคับ อยู่แถวหลักสี่เหมือนกัน เมื่อก่อนเคยคิดจะเลี้ยง แต่หาไม่ได้เลย ยังไงถ้ายังเหลือไม่มีใครเอาผมรับไว้ตัวนึงได้นะคับ
  • "งง" ครับ ไม่มี Gmail แล้วทำมัยอะครับ....
    คุณใช้ mail ของค่ายอะไรก็ได้ hotmail Yahoo Thaimail ฯลฯ ที่คุณเป็นสมาชิกอยู่
    แล้วเขียนข้อความส่งมาที่ LittleDog109@Gmail.com ถามรายระเอียดกับผมก็เท่านั้นครับ
    ไม่จำเป็นว่าต้องเป็น Email ค่ายเดียวกันครับถึงส่งหากันได้เดี๋ยวผมส่งรายระเอียดกลับไปก็จบ
    หรือถ้าแบบง่ายสุดๆก็ทิ้ง Email ของคุณไว้ให้ผมติดต่อกลับไปก็ได้ครับ

ปล. ต้องขอโทษที่ทำให้ยุ่งยาก ผมไม่อยากทิ้งเบอร์โทรศัพย์ไว้หน้าเวปบลอดครับ
  • ผมชอบเจ้าแซมมากเลยแต่ตายไปซะแล้ว
  • ผมก้อนึกว่าจะคุยกันเหมือนใน m เพราะมันเร็วกว่าโต้ตอบกันได้ ก้อเท่านั้น ปกติก้อไม่เคยใช้ของ gmail คับ ไม่รู้เค้าใช้ยังไงคับ ok ขอบคุณมากคับ
  • ขอซักตัวคับจเอาไปไห้จระเข้ที่บ้านมันกิน
  • สงสัย มั้ย ทำไมแจก จริง ถึงไม่ลง เบอร์ ?????
  • เค้าก็บอกอยู่ โต้งๆ ว่าไม่อยากทิ้งเบอร์โทรหน้าเว็ปบร์อด
    อ่านบ้างมั้ยก่อนแสดงความคิดเห็น ....??????
    ของฟรี ได้หรือไม่ได้ มันก็ไม่เห็นเสียหายอะไรนี้ว่า
  • เฮ้ย นั่นตัวไรอ่ะ น่ากลัวจัง
    เหออ ออออออออ..................:017:
  • สาเหตุที่ไม่ลงเบอร์ เพราะว่ากลัวคนโทรมากันเยอะวุ่นวายรับสายครับ
    ก็เลยให้ถามตอบกันทาง Email ใครอยากได้จิงๆก็ส่งเมลถามมา
    คนอย่างผมแจกก็บอกว่าแจก ขายกูก็บอกว่าขายไม่ต้องหลอกให้คน
    Email มาถามแล้วหลอกขายอย่างที่คุณคิด ไม่ต้องขายหมาผมก็มีกินครับ
  • นี่ต้องแบบนี้แหละตัวจริงชัดเจน....
  • พอดีที่บ้านมีมาอยู่ตัวนึงเหมือนกัน เค้าชอบร้องเรียกเวลาผมไปข้างนอก เลยพาไปด้วย

แตาตอนนี้อยากหาเพื่อนให้เค้าอ่ะครับ ติดต่อกลับด้วยนัครับ อยากได้จริงๆ สงสารมันกลัวมันเหงา

นี่เบอติดต่อนะครับ 0822238752 โทรได้ตลอดครับ