ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมืองกาญรับผสมราคานักศึกษา
  • 3000 บาทต่อคั้งไม่ติดมีเทอญให้หนึ่งครังครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0295A.jpg 31K
    IMG0295A2.jpg 31K
  • เบอร์ 0825565014 k.แบ้ง
  • อยู่เมืองกาญ เหมือนกันครับ

ไอตัวนี้ มีลูกป่าว อ่ะ สนใจ
  • ผมอยู่เมืองกาญเหมือนกันมีลูกชุดนี้ฝากไว้เป็นตัวเลือกด้วยแล้วกันนะครับลองโทรมาคุยกันได้
    ไฟล์แนบ
    888fuck-@-snow2.jpg 51K
  • นี่เจ้าฟักครับ
    ไฟล์แนบ
    20090706162636_f2.jpg 88K
  • :063: สวยๆ
  • ขอโทษที ลูกสุนัขช่วงนี้ยังไม่มีเลยครับ
    แล้วคุณทีอยู่เมืองกาญเหมือนกันน่ะคิดค่าทับเท่ากันเปล่ากล้าให้ทับราคานี้เปล่า
    ของผมอาจจะแพ้แค่ช่วงอกแค่นั้นแหละ แต่สีของผมและความเตียต้องลองมาเจอกันได้ สีบลูทั้งตัวครับ หัว 26 นิ้วครับ
  • คุณ pi ของคุณสีบลูทั้งตัว แต่ทำไมรูปที่ออกมาเหมือนเป็นลายเสียล่ะครับ
  • สีบลูจริงๆครับ ผมเอาโทรศัพท์ถ่ายกลางแดดครับมาดูตัวจริงได้ครับอยู่ ต ลาดหญ้า อ เมือง จ กาญจนบุรี และ อีกอย่างและอยากได้ลูกเก็บไว้ด้วยเพราะที่ผ่านมาไม่ได้เก็บไว้เลย ถ้าใครมีตัวเมียสวย ทับแบ่งลูกก็ได้ครับ
    0825565184 แบงค์ ครับ
  • ผมแบงค์ครับที่ผมถ่ายไว้หลังรถกระบะ ก็จะได้เปรียบเทียบความสูงกับแม็คลายเนอร์ได้ไงครับ โทรมาพูดคุยกันบ้างก็ได้ครับ แลกเปลียนกันบ้างครับ
  • ขอโทษแทนคุณXXXด้วยนะคับพี่ที่โฆษณาไม่ดูตาม้าตาเรือ
    เพราะเห็นเป็นคนบ้่นเดียวกันเผื่อจะได้แลกเปลี่ยนและพูดคุยกันเพื่อพัฒนาวงการพิทบ้านเราให้ออกจากมุมมืดซะที
    แต่กลับกลายเป็นแข่งขันกันเองซะงั้น
    ต้องยอมรับว่าค่าผสมเรามิกล้าเปิดเท่าราคาของพี่หรอกคับเพราะมันมีผลกระทบกับโครงสายรวมไปถึงดีกรชองีพ่อและแม่มันคับ
    ที่สำคัญคือสะเทือนวงการคับ5555
    เพราะราคาค่าผสมเป็นตัวนี้ถึงคุณภาพสายเลือดและที่สำคัญคือคนที่มาผสมต้องมีความคิดและศักยภาพที่เพียงพอในการทำลูกหมา
    ออกสู่ตลาดแบบมีความรับผิดชอบ
    ไม่เป็นภาระสังคมภายหลังและสามารถนำลูกหมาที่เราบรีดไปต่อสายและพัฒนาสายให้เติบโตขึ้นไปคับ
    ส่วนเรื่องท้าวัดหัววัดตัวหรือสีบลูน่ะผมว่ารอไปเจอกันในงานต่างๆดีกว่าคับ5555

ยังไงก็ขอโทษแทนคุณXXXด้วยนะคับ
    แนะนำให้นิดน่ะพี่
    เวลาลงเปิดผสมน่ะถ่ายรูปชัดๆ
    มีรูปพ่อแม่หรือประวัติสักหน่อยคับเพื่อลูกค้าจะได้ใช้ประกอบการตัดสินใจและเทียบราคาได้คับว่า
    มันคือสายอะไร RE= GOTTI= MANU=และอีกมากมายนะคับ

ช่วยกันคับอยากเห็นวงการพิทบลูเมืองกาญจน์เติบโตและได้สัมผัสกับคำว่า BULLY ที่ดีคับ
    สนใจดูชมและสัมผัสได้คับหรือจะแรกเปลี่ยนความคิดและความรู้ได้
    081-1999-780 อ๊อฟ.กจ ได้24.ชม.
    และที่สำคัญคือตอนนี้อ้ายฟัคและแม่พันสายเลือดดังๆของทาง
    KANCHANABURI BULLY KENNEL CLUB ได้ย้ายมาสู่ตัวเมืองกาญจน์ให้พี่น้องได้ยลโฉมใกล้ๆกันแล้วคับ
    หมายเหตูที่ต้องมาเขียนแบบนี้มิได้ท้ารบนะพี่แต่อยากเห็นความก้าวหน้าและลบความน่ากลัวในใจประชาชนที่บ้านเราให้เข้าใจ
    ว่าสายเลือด BULLY แตกต่างและน่าสัมผัสแค่ไหนคับ ขอบคุณ
  • และเวลาลงหรือเปิดกะทู้รอให้ตกหน้าก่อนคับเดี๋ยวผีแวะมาเยี่ยมนะอิๆๆๆ
  • เเหมหมาพี่เจ้าของกระทู้สวยกว่า หมาคุณอ๊อฟ( ขอโทษเจ้าของชื่อด้วยนะครับแบบว่าคันอ่ะ) อีกนะ..555 สีบลูด้วย (แล้วไอ้ฟักสีรัยวะ)สายเลือดก้อดีกว่า กระดูกก้อใหญ่กว่า เตี้ยกว่าอีก หัวตั้ง 26 นิ้วเลยหรอพี่สุดยอดเลยหวะพี่ มีทั้งใบใน และใบ ukc ด้วยนะครับ...555 (ผมถามจิงๆนะหมาพีี่มีใบรัยหรอครับถึงไปท้าเค้าขนาดนั้น) ถึงกล้าให้ผสมราคานี้ครับพี่น้อง 3000 บาท ใครจะไปกล้าเหมือนพี่เล่าหมาพี่สุดยอดทับไปประมาณกี่เเม่แล้วครับ ขอดูลูกๆหน่อยได้ไหม เเหมช่างกล้า.....ผีพูดความจริงนะถ้าไม่จริงออกมาพูดกันได้เลย