ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Dolly 3 เดือนแล้ว ติชมได้ครับ
  • เชิญ เพื่อน ๆ และ น้าผี เชิญได้ครับ ติชมกันตรง ๆ ไปเลย

ตอนนี้ผม พาเดินอย่างเดียว ยังไม่ได้ออกกำลังกายอะไรหนัก ๆ เลยครับ พาเดิน เช้า 1 ชั่วโมง เย็น 1 ชั่วโมง ครับ
  • ให้โตอีกนิดจะติชมให้ ตอนนี้มันยังเล็กไป อะไรก็เปลี่ยนแปลงได้
  • ขอจับจอง:o001: หมั่นหมายไว้ตั้งแต่ยังวัยเยาว์:o006:
    หน้าตา ผิวพรรณ พอๆกันเลย:o046:
    ไฟล์แนบ
    615.jpg 86K
  • :m047:หุ่นใกล้เคียงกันเลย
    ไฟล์แนบ
    427.jpg 97K
  • ใส่โซ่คอซัก 1 โล ค่อย ๆ เพิ่มเดือนละโล กล้ามเพียบแน่นอน
  • พี่ bigben ไม่ทรมาณมากไปหรอครับ ผมว่าการจำทำไห้หมากล้ามขึ้นไม่จำเป็นเลยครับ ที่จะต้องไช้โซ่ เส้น ใหญ่ๆ สู้เอาเวลาพาหมาวิ่ง เล่น ออกกำลังกายทุกวันมันก็มีเองหล่ะครับ

คุณลองคิดดิครับว่า ท้ามีคนเอาโซ่มาเเขวนคอคุณ คุณจะรู้สึกยังไง
  • ภาษาไทย